Maisha BORA: Songea mfuko wa cement sh 20, 000 per bag!


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,921
Likes
4,406
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,921 4,406 280
source: TBC1 sijui wanalalamika nini hao hao ndio juzi wamepiga kura kuendeleza ujinga huo!sitaonea mtu huruma kwa lolote lifanyalwo na serikali ya ccm!
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
362
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 362 180
Poleni Songea. Kwa walio wengi kujenga itakuwa ndoto.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
source: TBC1 sijui wanalalamika nini hao hao ndio juzi wamepiga kura kuendeleza ujinga huo!sitaonea mtu huruma kwa lolote lifanyalwo na serikali ya ccm!
Mkuu usiwalaumu sana watu wa Songea kwani huenda walimpa Dr. Slaa kura zao ila zimeibiwa na usalama wa taifa na kupewa Kikwete. Ingekuwa ukanda wa pwani uliopiga kura kwa manufaa ya kidini bila kujali maendeleo hapo ningekuelewa zaidi.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Na majimbo yote 7 yalienda kwa CCM
Wabunge wateule pls work on that kama mna taarifa.
No wonder wote wako DSM wakila bata
Maumivu ya kichwa huanza pole poleeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
5
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 5 35
Uchumi na maendeleo! Ni ndoto kwa Songea kuendelea kwasasa kwa kweli. Inasikitisha kuona maendeleoya songea yamesimama, miundo mbinu yake ni tangu enzi za nyerere hakuna jipya lililofanyika. Songea ya zamani ilipendeza kuliko hii ya sasa. Mshukuruni Nyerere kwa kuwajengea barabara ya kufika huko miaka ya 80.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
JAMANI KWANI KAMA MNAITAKIA MEMA TANZANIA SI MFANYE MFUKO UWE 2300 KULIKO KWA SHARTI MPAKA MPATE URAIS?.......kwani haiwezekani?
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
JAMANI KWANI KAMA MNAITAKIA MEMA TANZANIA SI MFANYE MFUKO UWE 2300 KULIKO KWA SHARTI MPAKA MPATE URAIS?.......kwani haiwezekani?
How?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
JAMANI KWANI KAMA MNAITAKIA MEMA TANZANIA SI MFANYE MFUKO UWE 2300 KULIKO KWA SHARTI MPAKA MPATE URAIS?.......kwani haiwezekani?
kwani ww si mmoja wao ? Fanyeni sasa .
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Na bado nauli ya basi itafika Tshs 1,000,000 subirini mtasikia.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Watu wa songea walimpigia kura nyingi sana dr slaa..na ni miongoni mwa majimbo ambayo slaa alipata kura nyingi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Na bado Chenge hajawa Spika, Lowassa Waziri mkuu, wakipate mpaka 2015 akili itakuwa imekaa sawa
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,407
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,407 280
source: TBC1 sijui wanalalamika nini hao hao ndio juzi wamepiga kura kuendeleza ujinga huo!sitaonea mtu huruma kwa lolote lifanyalwo na serikali ya ccm!
mkuu usiwalaumu, imnawezekana kabisa walimchagua Dr Slaa, ila NEC walimchagua JK
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
mkuu usiwalaumu, imnawezekana kabisa walimchagua Dr Slaa, ila NEC walimchagua JK
Lakini kuna mikoa mengine ilikuwa inatia kichefuchefu mfano Pwani na Tanga watu maskini kufa mtu ukimuuliza mtu kwani ulimchagua JK anakuambia eti ni muislamu. Ukimtazama yeye nguo amevaa imetoboka halafu anakuomba buku aende akale yeye na familia yake. Sasa kweli unaweza kusema hawa wasilaumiwe. Wacha tu wapigike mkate ufikie Tshs 10,000,000, nauli 1,000,000 ndio akili za watanzania zitakaa sawa....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kuna habari za jikoni nilizipata kutoa songea kwamba kamati ya ulinzi na usalama ilikaa na jamaa wa usalama wa taifa wakawa wanashurutisha Slaa akamatwe kwa sababu atakuwa amewashawishi wafanya biashara kupandisha bidhaa hiyo adimu.
Ninashangaa mpaka sasa hawajaishu summons ya kumkamata. Najua dhamira imewasuta.

Bei itapanda sana na hakuna wa kuzuia hilo kwani ccm waliwakamua wafanyabiashara waichangie na wazee wa uchakachuaji wakapandisha bei ya mafuta kujiweka sawa kiuchumi. na tegemeeni hata madafu kupanda bei. kisa mtikisiko wa uchumi ulioletwa na uchaguzi mkuu.
 
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
115
Likes
2
Points
35
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined Oct 9, 2008
115 2 35
HOnestly speaking, Tanzanians we are going no where --- kwa mafisadi walivyojipanga kuchukua hadi uspika TUMEKWISHA!
[/COLOR][/I]Umenchekesha mkuu!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kuhusu uspika hakuna wa kuwazuia.
nadhani waliolazimisha ccm kukaa madarakani wanafurahia hii hali na waliipanga kabla ili kunyonga demokrasia.

Hongereni UwT kwa uthubutu wenu
 
A

Anaruditena

Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
51
Likes
3
Points
0
A

Anaruditena

Member
Joined Apr 29, 2010
51 3 0
Leo ,pia kupitia Redio one nimesikia wakinamama wa Morogoro wakilalamikia maisha kuwa magumu - hiyo ndio hali halisi - zile elfu 5,000 zimekwisha. Wauze T-shirt, khanga na kofia angalu itawasukuma kwa muda wakisubiri spika mpya kuapisha
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Mkuu usiwalaumu sana watu wa Songea kwani huenda walimpa Dr. Slaa kura zao ila zimeibiwa na usalama wa taifa na kupewa Kikwete. Ingekuwa ukanda wa pwani uliopiga kura kwa manufaa ya kidini bila kujali maendeleo hapo ningekuelewa zaidi.
wangekomaa tu, mbona ubungo tulikomaa na Mnyika wetu na kikaeleweka? rushwa ndogondogo ziliwapofusha macho. waache wajute kwa ujinga wao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131