MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA ona kasulu 21 sept 2010


M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jamani mwezi septemba nilipita maeneo ya kasulu na kukuta watoto wadogo sana wamebeba kuni bila shaka walikuwa wanaenda sokoni ili angalao waweze kupata mlo.Tunahitaji kutafakari hali hii
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Si Kasulu tu ndugu yangu, ndio hali halisi ya majority in this country; nchi ambayo wachache wanafaidika at the expense of many!!!! Kwa sisi tunaotoka huko vijijini tunafahamu fika hali kama hiyo na tumeipitia tukiwa watoto; kwani kuni tu? Maisha magumu kwa kila Mtanzania kasoro mafisadi
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
But CCM told me they were addressing the key problems facing Tanzanians.

They wouldn't lie to me, would they :( ?
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ego mutama, Muzye au Iganga hiyo?
 
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2008
Messages
456
Likes
1
Points
0
Jembe Ulaya

Jembe Ulaya

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2008
456 1 0
Ndo shule za kata hizo ua?
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Mama weeeeee. Na hizo baisikeli? Utawalinganisha hao na wale watoto wa Masaki wanaokula tuition kila siku na kupata Piza na burgers?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
km sio maisha bora mbona kapata 61% ya kura zote?.............kwa hiyo unataka kumaanisha kuwa aliiba kura?..............basi huu ndiyo ukweli kwamba kama watz wanamaisha ya namna hii na bado kikwete amepata 671% basi kura ziliibiwa kwa kiasi kikubwa sana na wewe wazungumzia kasulu tu....tembea uone watu wamechok.....kikwete akishapata kura sehemu zingine huwa hata haendi kuwapa shikrani badala yake anaandaa safu ya kuwakandamiza watz na baadhi ya makundi ya kijamii hasa ya kidini kwa kukandamiza dini moja na kupendelea dini nyingine..............kikwete hasna nia yopyote ya kuwakomboa watz na ndiyo maana anapoulizwa na wafadhiri kuwa kwa nini tz ni masikini anasema hajui................hii aibu kubwa na ni dharau kwa wafadhiri kumchagua/kutangazwa mshindi mtu ambaye hajui suluhisho la m,atatiozo ya nchi yake..............watz tutaendelea kuaibika zaidi kwa kikwete kuendelea kuwa rais.....ANACHOFANYA SASA NI KUPANMGA SAFARI ZA KWENDA KUNYWA CHAI MAREKANI NA KUNDI KUBWA LA WATU WAKIWEMO VIMADA WAKE..................NCHI IMETEKWA NA FISADI MWENYE TABASAMU AMBAYE WANAWAKE WANACHEKA TU AKIONEKANA.....MTU NDUMILA KUWILI KIKWETE....ANAYEHUSUDU UCHAWI NA ASIYEKUWA NA MSIMAMO.....MWENYE UWEZO MKUBWA WA KUWAGAWA WATZ BADALA YA KUWAUNGANMISHA
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
mmmmmmmmmmmmmmmh:A S angry:
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
km sio maisha bora mbona kapata 61% ya kura zote?.............kwa hiyo unataka kumaanisha kuwa aliiba kura?..............basi huu ndiyo ukweli kwamba kama watz wanamaisha ya namna hii na bado kikwete amepata 671% basi kura ziliibiwa kwa kiasi kikubwa sana na wewe wazungumzia kasulu tu....tembea uone watu wamechok.....kikwete akishapata kura sehemu zingine huwa hata haendi kuwapa shikrani badala yake anaandaa safu ya kuwakandamiza watz na baadhi ya makundi ya kijamii hasa ya kidini kwa kukandamiza dini moja na kupendelea dini nyingine..............kikwete hasna nia yopyote ya kuwakomboa watz na ndiyo maana anapoulizwa na wafadhiri kuwa kwa nini tz ni masikini anasema hajui................hii aibu kubwa na ni dharau kwa wafadhiri kumchagua/kutangazwa mshindi mtu ambaye hajui suluhisho la m,atatiozo ya nchi yake..............watz tutaendelea kuaibika zaidi kwa kikwete kuendelea kuwa rais.....ANACHOFANYA SASA NI KUPANMGA SAFARI ZA KWENDA KUNYWA CHAI MAREKANI NA KUNDI KUBWA LA WATU WAKIWEMO VIMADA WAKE..................NCHI IMETEKWA NA FISADI MWENYE TABASAMU AMBAYE WANAWAKE WANACHEKA TU AKIONEKANA.....MTU NDUMILA KUWILI KIKWETE....ANAYEHUSUDU UCHAWI NA ASIYEKUWA NA MSIMAMO.....MWENYE UWEZO MKUBWA WA KUWAGAWA WATZ BADALA YA KUWAUNGANMISHA

Hasira kaka acha tu, mie natamani mitz tuamue moja kumtoa huyu fisadi wa nchi yetu, Kibaka wa mali zetu, Mwizi wa rasilimali zetu, kaka mie nimezaliwa bush najua what people are surfering from, nimekula mboga moja tena ya kukaushwa kaka acha tu, lkn still CCM huko kijijini kwangu wanaipenda acha tu, nilijaribu last year wakati wa kampeni za udiwani kuwaelimisha lkn nikaonekana mjinga na mpmbavu nisiejua kitu, eti kikwete ni rais mzuri kuliko walopita...acha kaka achaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Ni maandalizi ya nguvukazi ya taifa la kesho!
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
kablanzwili au? mtoto wa mkulima jana kasema maisha ya kijijini ni korofi sana. ulidhani anatania? alikuwa anasema toka moyoni. yule bwana ni msema kweli
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Jamani mwezi septemba nilipita maeneo ya kasulu na kukuta watoto wadogo sana wamebeba kuni bila shaka walikuwa wanaenda sokoni ili angalao waweze kupata mlo.Tunahitaji kutafakari hali hii
View attachment 17212
eeeh ndo huko JK aliwaambia anataka iwe kama Dubai in the next 5 years za utawala wake..Huyu mzee ana utani sana na mambo ya msingi
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
:A S angry::A S angry::A S angry:
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Ndo hali halisi wakuu
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
hayo ndio maisha ya watanzania halafu mashuleni tunawashindanisha viwango vya kufaulu mashuleni sawa na watoto wanaotumia majiko ya gesi
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
hayo ndio maisha ya watanzania halafu mashuleni tunawashindanisha viwango vya kufaulu mashuleni sawa na watoto wanaotumia majiko ya gesi
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Da! Inasikitisha. Halafu kesho tunatukanana kwa vigezo vya dini. We Mkristo, We Muislam. Hawa watoto haya ya Ukristo na Uislam yanawahusu nini? Wana njaa, hawana nguo, hawaendi shule, wanaishi na bibi. Suala la mgombea Urais kuwa Mkristo au Muislam linawahusu nini? Wana makosa gani kuwa Waislam? Wana makosa gani kuwa Wakristo? Wana makosa gani kuzaliwa Tanzania? Mwaka juzi nilikuwa Mbeya. Nilimwona bibi kizee kapinda mgongo amebeba kuni. Nililia.
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,752
Likes
4,844
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,752 4,844 280
maisha kweli magumu, ila vijana wamenifurahisha kwasababu paomja na dhana duni wamebuni hizo baiskeli za miti. wangekuwa kwa nchi za wenzetu si wangewajengea mazingira ya ku improve zaidi ujuzi huu............!
 
T

Tanzania

Senior Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
115
Likes
1
Points
35
T

Tanzania

Senior Member
Joined Jun 6, 2008
115 1 35
Mama weeeeee. Na hizo baisikeli? Utawalinganisha hao na wale watoto wa Masaki wanaokula tuition kila siku na kupata Piza na burgers?
Wakati wa Kampeni hao hao ndiyo wanajipaka rangi za njano na kijani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,724
Members 475,675
Posts 29,298,725