Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania: Ajifyeka Nyeti Kwa Ugumu Wa Maisha


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Habari kutoka Makao Makuu ya Chama Cha Mapinduzi, Dodoma, zinaeleza kuwa mwananchi mmoja aliyekipigia CCM kura katika Uchaguzi Mkuu uliopita amejifyeka nyeti zake kutokana na kile alichokieleza kuwa "ugumu wa maisha".

Habari hii ni ya kusikitisha kwani haiakisi kauli-mbiu ya CCM ya kuwaletea wananchi maisha bora.

Ninampa pole mwananchi huyu na kumkumbusha kuwa ipo siku atatamani kunyofoa moyo wake kwani kama CCM na mafisadi wataendelea kuwa madarakani, maisha ya watu hayataboreka kamwe.

Tukafanye kazi.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Ugumu wa maisha anafyeka Nyeti Duuu Huyu anayake bwana!
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,280
Likes
1,075
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,280 1,075 280
Habari kutoka Makao Makuu ya Chama Cha Mapinduzi, Dodoma, zinaeleza kuwa mwananchi mmoja aliyekipigia CCM kura katika Uchaguzi Mkuu uliopita amejifyeka nyeti zake kutokana na kile alichokieleza kuwa "ugumu wa maisha".

Habari hii ni ya kusikitisha kwani haiakisi kauli-mbiu ya CCM ya kuwaletea wananchi maisha bora.

Ninampa pole mwananchi huyu na kumkumbusha kuwa ipo siku atatamani kunyofoa moyo wake kwani kama CCM na mafisadi wataendelea kuwa madarakani, maisha ya watu hayataboreka kamwe.

Tukafanye kazi.
Huyu mtu ana akili timamu kweli? Sasa baada ya kjifyeka nyeti zake shughuli ile nyingine atafanyaje? Inawezekana hiyo nyeti yake imechangia kumsababishia maisha magumu.
 
M

mzeewadriver

Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

mzeewadriver

Member
Joined Jan 7, 2008
93 0 13
Habari kutoka Makao Makuu ya Chama Cha Mapinduzi, Dodoma, zinaeleza kuwa mwananchi mmoja aliyekipigia CCM kura katika Uchaguzi Mkuu uliopita amejifyeka nyeti zake kutokana na kile alichokieleza kuwa "ugumu wa maisha".

Habari hii ni ya kusikitisha kwani haiakisi kauli-mbiu ya CCM ya kuwaletea wananchi maisha bora.

Ninampa pole mwananchi huyu na kumkumbusha kuwa ipo siku atatamani kunyofoa moyo wake kwani kama CCM na mafisadi wataendelea kuwa madarakani, maisha ya watu hayataboreka kamwe.

Tukafanye kazi.
Atueleze vizuri ugumu wa maisha unainyofoa, alikuwa anachajiwa siti mbili kwenye gari au ilizidi uzito.Lakini kwa kuwa ni dodoma inawezekana walichomoka pale mirembe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907