Mahusiano ya Baba na binti yasababisha mauti...................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Nilikuwa ninalipitia gazeti la Tanzania Daima na nikakutana na hii story ya huyu baba ambaye amechukizwa sana na tabia mbaya ya mtoto wake hadi kusababisha kujinyonga..........tukio hili limetokea kule Hai..................wenye habari za ndani zaidi watujuze..gazeti halijatoa hii kwa undani sana................mambo yalikuwaje hapo hadi baba mzima akajitia kitanzi..........
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
mhhh huyu mzee atakuwa alikuwa anafanya kitu flani hivi na huyu mtoto..huwezi ukajipiga kabali ufe ati kwa kuwa mtoto anakuchefua na tabia zake...mhh jamani kuishi kwingi kuona mengi
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
mhhh huyu mzee atakuwa alikuwa anafanya kitu flani hivi na huyu mtoto..huwezi ukajipiga kabali ufe ati kwa kuwa mtoto anakuchefua na tabia zake...mhh jamani kuishi kwingi kuona mengi
Hata mimi ninahisi huyu mzee alikuwa na lake jambo sasa huenda kabinti chake baada ya yeye baba mzazi kukaonjesha sukari kabinti nako kameanza kuwagawia vijana wenzie wenye damu motomoto na mzee wivu umemletea mauti ya kujitakia........................it looks like incest to me...........na ndiyo maana nilikuwa ninaulizia wenye habari za kutoka huko ambazo gazeti halikuziandika watujuze...................
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115