Mahusiano na wafanyakazi majumbani, ni tamaa tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano na wafanyakazi majumbani, ni tamaa tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, Jan 11, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuwa na uhusiano na housegal/huseboy/shemejio/ ni tamaa/mapenzi/ukosefu wa maadili au?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    wanaume wenye ndoa zao wana kesi ya kujibu
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ata singles pia unaweza kuwa na gfriend wako ukatembea na rafiki yake au dada/mgogo wake!Hujaona hii?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    For the same reasons married people have affairs with coalligues, majirani, older/younger people. Kiu tu ya dhambi nafikiri
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa singles haiwezi kuwa kesi,maanake kwa uzoefu ninaoufahamu HASA NIKIWA CHUO...!mdada anaweza kuja na rafiki yake siku mbili tatu baadae yule rafiki anaanza mahusiano na jamaa.

    ni kawaida na wala sishangai kwasababu HAKUNA SERIOUS COMMITMENTS PALE
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Hata wanawake pia huwa na mahusiano Geoff,you will be surprised.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kuna masababu mengi shost harafu vi-house gal vingine vinakuja kwako maalum kukuibia mme si lolote ;)
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    marriage za karne hii! Unaweza kuwa serious kumbe mwenzio hayuko serious. Kuishi ni kujifunza ndugu yangu!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Unajua maana ya kupenda?
    - + si zinavutana? Ndicho kinachotokea binafsi mm sioni kama kuna ubaya kama watu wamekubaliana wamegane sasa wewe nini kinakuuma? Waache wamegana kibaya kama jamaa amelazimisha ndo ubaya hapo jamaa ana baka lakini kama kuna makubaliano maalumu waache waenjoy jamani.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Na watakaooa siku za karibuni!
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wat do u mean si serious?ukianza ukiwa single si ndo mpaka utakapooa au kuolewa utaendeleza hako kamchezo?thats vry bad
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nikukosa adabu na kujidharaulisha
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ila wanaume wengine wanapenda vikwapa vya mahousegirl umwelezi kitu
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmh nitakachapa!
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    very true
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,uchafu
     
  17. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,632
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vishindwe na viregee kidogo tu, maana bado tunavihitaji
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160

    Wewe ukiona mwanaume kafanya ngono zembe na mdogo au dada wa mkewe/girlfriend wake ujue mwanamke ndiye alianzisha kumtega.

    Linapokuja suala la ngono zembe wanaume ni wadhaifu zaidi kuliko wanawake!
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    .hehehehehehe!
    COUNTING 30-DAYS
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,039
    Trophy Points: 280
    uzinzi bin zinaa
     
Loading...