Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahojiano na Ras Makunja wa Ngoma Africa Band

Discussion in 'Entertainment' started by Rungu, Jan 15, 2008.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2008
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,162
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Sawa Wakurugenzi!

    Jamaa wa Kongoi.com wamechapisha mahojiano na mwanamziki Ebrahim Makunja aka Ras Makunja, mwasisi wa bendi ya The Ngoma Africa Band, kwenye mtandao wa Kongoi.com.

    Katika mahojiano haya, Ras Makunja anagusia masuala ya mziki wa dansi na pia ule wa kizazi kipya. Zaidi, msanii huyu anachambua matatizo yanayofanya mziki wa Tanzania kutokuweza kufunika soko la kimataifa hadi hivi sasa.

    Hayo na mengineyo utayapata ukisoma mahojiano na Ras Makunja wa Ngoma Afrika Band

    Vipi, amepatia?
     
Loading...