Mahesabu ya Zitto na wapambe wake yamekwenda kombo -- namsikitikia sana!


Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,881
Likes
1,290
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,881 1,290 280
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
Mko wengi sana.... Zitto is talented, young, gifted but not trustworthy....

Ni mole and has to go....

Huwezi kuwa mnafiki na bado ukataka watu wakuheshimu
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 22 0
Zitto et al =dead-wood...
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,892
Likes
33,699
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,892 33,699 280
Chadema follows the laws of the jungle it is the struggle for existence, survival for the fittest!.
he who laughs last, laughs most!.
he who cries last, cry most!.
Pasco
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
CCM Mbona mnalia sana Zitto abakie Chadema, kwani nyie hamumuhitaji?
mkuu usihangaike na magamba,hawa ni wanafiki na wasaliti kama Zitto.Waache,haya ndio madhara ya akili ndogo kutawala akili kubwa(mch,.Msigwa).Wanatamani zzk arudi,kama zzk walianza kumtilia mashaka na mienendo yake toka 2008 KAMA SIO 2009 ZITTO HANA SIRI YOYOTE NA HAWEZI KUFANYA LOLOTE YAAN+ KUJIBU MAPIGO HATA AKIFUKUZWA LEO HII.
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
Aminia kamanda, hata Mbowe ujue alikataa shangingi la kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni, tena kwa mbwembwe na dereva wa gari hilo kibarua kilisimama kwa muda....! hebu fanya kautafiti kadoogo kama hivi kweli mhishimiwa huyu alilikataa lileshangingi kweli ama amelirudia!, vipi kuhusu dereva wake analipwa na nani? ni hayo tu mkuu!!
 
J

jojojo

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
928
Likes
336
Points
80
J

jojojo

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
928 336 80
Simiyu yetu yuko wapi au nae yuko simiyu kumtetea zito
 
G

goldenb

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
G

goldenb

Member
Joined Nov 14, 2013
52 0 0
Nikweli kabisa huyo ZZK amesambaza watu mikoan kushawishi watu watoe matamko mi mwenyewe ni mewaona Adam chaguran na Habibu mchange maeneo ya igoma mwanza hotel ya Hill front .wamefanikiwa kujujua watu ambao hawamo kwenye chama wAmetoa matamshi ya ungo chadema ni mpango wa mungu kukomboa nchi hii wanafiki wote wanajichambua inakuja kushika dola2015 Itakuwa haina wanafik wote wameshaumbuka
 
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
1,338
Likes
1
Points
135
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
1,338 1 135
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
Fanyeni kwanza kazi ya kumaliza dhulma ndani ya CCM ili angalau wanyonge wapate japo panadol waendapo katika zahanati na hospitali za vijiji na na majiji ya nchi hii iliyolaaniwa kwa CCM kuendelea kutawala.
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
783
Likes
18
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
783 18 35
Unafiki wa zitto kabwe kwenye siasa ya Tanzania mbaya sana baada ya kusimamishwa vyeo chadema kwa sasa anatapatapa kutunga matamko ya kuonyesha anaungwa mkono na wafuasi walio wengi mpango huu unaratibiwa na Grayson Nyakarungu,Habib Mchange,Mtela Mwampamba na Juliana Shonza baada ya vijana hawa walishajiunga CCM wengine wakiwa hawaeleweki mpaka leo pindi kamati kuu ya chadema ilipotoa tamko vijana hawa waliandaa Press conference ya Zitto kwenda kujibu tuhuma za kamati kuu mbele ya vyombo vya habari huku wakishangaza watu mtu kama Mtela Mwampamba mfuasi wa UVCCM anawezaje kuchagua watu wa kuingia kwenye press conference ya Zitto Kabwe??? Pamoja na hilo ikumbukwe baada ya mpango wa group la MP7 ulivyogundulika chadema na kupelekea Shonza na Mtela Mwampamba kuvuliwa uanachama ni Zitto huyu huyu alikana kuwafaham kisha akasema maneno haya "vijana simamieni misingi ya chama na sio watu katika chama" imekuwaje yule aliyemkana hamjui leo anachagua watu wa kuingia kwenye press conference yake huku akiwa mwanachama hai wa CCM?? Grayson Nyakarungu huyu kwa sasa anazunguka nchini kurubuni vijana watoe matamko hasa wa vyuo vikuu kwa mgongo wa CHASO kupinga maamuzi ya kamati kuu huku wakishirikiana na Adam Chagulani pamoja na Habib mchange wanaenda kuwalipa vijana

R.I.P MM(Zitto Kabwe) Dhambi ya usaliti ikutafune hadi ikufilisi wewe na familia yako(baba yako,mama yako,mchumba wako,mtoto wako,kaka,dada na wadogo zako pamoja na ukoo wako na wale wote wanao kusuport) katika kazi yako ya kumsaliti mtanzania aliye kuamini na kukuthamini ili uje umkombe kutoka mikoni mwa mafisadi na walaghai wa nchi.
Kwani umeshindwa kuwafikiria japo hata kidogo,kwa wale waliopoteza maisha,kazi,na hata na wale ambao wanaishi maisha magumu kaajili ya kuishabikia chadema kupitia wewe? Eti kwanini umeamua kumuangusha mtanzania kwa vipande vya pesa kuliko kuwathamini watanzania waliokuamini?
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
unafiki wa zitto kabwe kwenye siasa ya tanzania mbaya sana baada ya kusimamishwa vyeo chadema kwa sasa anatapatapa kutunga matamko ya kuonyesha anaungwa mkono na wafuasi walio wengi mpango huu unaratibiwa na grayson nyakarungu,habib mchange,mtela mwampamba na juliana shonza baada ya vijana hawa walishajiunga ccm wengine wakiwa hawaeleweki mpaka leo pindi kamati kuu ya chadema ilipotoa tamko vijana hawa waliandaa press conference ya zitto kwenda kujibu tuhuma za kamati kuu mbele ya vyombo vya habari huku wakishangaza watu mtu kama mtela mwampamba mfuasi wa uvccm anawezaje kuchagua watu wa kuingia kwenye press conference ya zitto kabwe??? Pamoja na hilo ikumbukwe baada ya mpango wa group la mp7 ulivyogundulika chadema na kupelekea shonza na mtela mwampamba kuvuliwa uanachama ni zitto huyu huyu alikana kuwafaham kisha akasema maneno haya "vijana simamieni misingi ya chama na sio watu katika chama" imekuwaje yule aliyemkana hamjui leo anachagua watu wa kuingia kwenye press conference yake huku akiwa mwanachama hai wa ccm?? Grayson nyakarungu huyu kwa sasa anazunguka nchini kurubuni vijana watoe matamko hasa wa vyuo vikuu kwa mgongo wa chaso kupinga maamuzi ya kamati kuu huku wakishirikiana na adam chagulani pamoja na habib mchange wanaenda kuwalipa vijana na kuwalisha tamko walitoe kwenye vyombo vya habari kumnusuru zitto huu ni unafiki mkubwa na hauta mnusuru zitto hakuna aliye maarufu kuliko chama fungu walilotoa ccm la kumnusuru zitto litawaumbua tena inastajabisha sana ccm kuumia sana kwa kusimamishwa zitto wakati kama chama pinzania ingekuwa ni furaha kwao kwa kuwa vurugu hizi ndio kuimarika kwa ccm??? Nini kinachowauma hapa ccm???
mkuu kali kulko sijaiona apo edt heading hangover ikiisha naona mapambano kati ya wapenda demokrasia vs wahafidhina chadema yamepamba moto..hivi lema amepewa adhabu gan kwa kumpga mwgamba tofali mbele ya mbowe na kileo kapewa adhabu gani kwa kumchafua zto kuptia blog yake.. .nazan hayo maswali ndio kali kulko au cz lema na kileo wanatoka jran ya ule mlma mrefu kule kwa mwkt wa maisha wa cdm mr.mbowe
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Huyu mtu njaa tu,unacheza mzee Tyson sura kama nyani! Pole sana msaliti,na bado,mwenzio kapigwa chini uticha.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Unafiki wa zitto kabwe kwenye siasa ya Tanzania mbaya sana baada ya kusimamishwa vyeo chadema kwa sasa anatapatapa kutunga matamko ya kuonyesha anaungwa mkono na wafuasi walio wengi mpango huu unaratibiwa na Grayson Nyakarungu,Habib Mchange,Mtela Mwampamba na Juliana Shonza baada ya vijana hawa walishajiunga CCM wengine wakiwa hawaeleweki mpaka leo pindi kamati kuu ya chadema ilipotoa tamko vijana hawa waliandaa Press conference ya Zitto kwenda kujibu tuhuma za kamati kuu mbele ya vyombo vya habari huku wakishangaza watu mtu kama Mtela Mwampamba mfuasi wa UVCCM anawezaje kuchagua watu wa kuingia kwenye press conference ya Zitto Kabwe??? Pamoja na hilo ikumbukwe baada ya mpango wa group la MP7 ulivyogundulika chadema na kupelekea Shonza na Mtela Mwampamba kuvuliwa uanachama ni Zitto huyu huyu alikana kuwafaham kisha akasema maneno haya "vijana simamieni misingi ya chama na sio watu katika chama" imekuwaje yule aliyemkana hamjui leo anachagua watu wa kuingia kwenye press conference yake huku akiwa mwanachama hai wa CCM?? Grayson Nyakarungu huyu kwa sasa anazunguka nchini kurubuni vijana watoe matamko hasa wa vyuo vikuu kwa mgongo wa CHASO kupinga maamuzi ya kamati kuu huku wakishirikiana na Adam Chagulani pamoja na Habib mchange wanaenda kuwalipa vijana

R.I.P MM(Zitto Kabwe) Dhambi ya usaliti ikutafune hadi ikufilisi wewe na familia yako(baba yako,mama yako,mchumba wako,mtoto wako,kaka,dada na wadogo zako pamoja na ukoo wako na wale wote wanao kusuport) katika kazi yako ya kumsaliti mtanzania aliye kuamini na kukuthamini ili uje umkombe kutoka mikoni mwa mafisadi na walaghai wa nchi.
Kwani umeshindwa kuwafikiria japo hata kidogo,kwa wale waliopoteza maisha,kazi,na hata na wale ambao wanaishi maisha magumu kaajili ya kuishabikia chadema kupitia wewe? Eti kwanini umeamua kumuangusha mtanzania kwa vipande vya pesa kuliko kuwathamini watanzania waliokuamini?
ALAANIWE ZITO AU UKOO WA WANAOKULA RUZUKU INAYOTOKANA NA KODI ZETU
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
nakuja

Haya tunayatarajia kitambo na ccm hawa na miteja wao misukule nakwambia hawana lao.

ZAIDI MI BINAFSI NAWAPA mafisadi ccm POLE NYINGI SANA.

POLENI SANA mafisadi kwani njia zenu mbinu zenu ni fupi sana kwa Watanzania wa leo.
 
Last edited by a moderator:
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Fanyeni kwanza kazi ya kumaliza dhulma ndani ya CCM ili angalau wanyonge wapate japo panadol waendapo katika zahanati na hospitali za vijiji na na majiji ya nchi hii iliyolaaniwa kwa CCM kuendelea kutawala.
Dhulma ya Ccm haiwezi kufanyiwa mbadala bali ni kupambana ndani ya chama ima kama unataka kuiondoa Ccm madarakani uwe msafi.
 
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
792
Likes
157
Points
60
Age
35
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
792 157 60
Kazi ipo eti unajivunia elimu uliyonayo sasa si ujivunie na unafiki wako unaokuzalilisha kila kona kwa sasa?
Ww kweli mwehu maana unaandika ushuzi den unajijibu ww mwenyewe kweli akili yako kama mpira wa kiume
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,607
Likes
3,450
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,607 3,450 280
mda sio mrefu zitto ata onekana mpuuz....
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Aminia kamanda, hata Mbowe ujue alikataa shangingi la kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni, tena kwa mbwembwe na dereva wa gari hilo kibarua kilisimama kwa muda....! hebu fanya kautafiti kadoogo kama hivi kweli mhishimiwa huyu alilikataa lileshangingi kweli ama amelirudia!, vipi kuhusu dereva wake analipwa na nani? ni hayo tu mkuu!!
This is immaterial here. Msaliti has to go! Mgalagale, mjibiringite, mcheze Nsusumia uchi, jamaa yenu haponi. Mark my words.
 

Forum statistics

Threads 1,264,117
Members 486,206
Posts 30,173,254