Mahesabu ya Zitto na wapambe wake yamekwenda kombo -- namsikitikia sana!


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Kama chama kwa umoja wetu bila kujali dini, kabila, kanda, rangi wala jinsia tumekaa tukapanga namna ya kuikabili ccm iliyokuwa tayari imepenyeza mamluki wake wakiongozwa na Zitto,

Tulijiandaa sana kwaumoja wetu na sasa tunayafutahia matunda ya ushindi kimkakati,

Nawahakikishieni wanachadema kuwa kwakutumia ummoja wetu kama tulivyowashinda sasa hivi basi na 2015 tutashinda kwakishindo kulikomboa taifa letu.
Mkuu CDM ni chama cha kisasa sana kutokea Africa...CCM hawajaweza hata kudigest hata vitu ambavyo tayari vinafanyika.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
Sure! Na matamko yanayotolewa na masaliti wachache wengine waliobaki katika CDM wenye tamaa za fedha. Mara utasikia tamko la mwenyekiti wa matawi wa mkoa, mara mwenyekiti wa majani wa wailaya, ili mradi ni kuweweseka tu kuona mtu wao kwisha!

Ngoma imeisha Zitto! Orodha yako ya vigogo wa CCM wenye fedha Uswisi kaichome moto - makamanda wetu watapata orodha yao na kuimwaga hadharani kama walivyofanya Mwembe Yanga 2007.

Isitoshe hiyo orodha yako kumbe ulishinikizwa na mafisadi wa CCM kubadilisha mada -- eti sasa ina vigogo wote wenye fedha katika mabenki nje na nyumba huko nje -- ili tu eti umuingize Mbowe humo!

Ile orodha ya awali ya vigogo wa serikali ya CCM waliofunguliwa akaunti Uswisi na makampuni ya uchimbaji gesi na mafuta na kuwekewa mabilioni iko wapi? Acha kutumiwa wewe!!!
Haha...anayo kazi zitto...mimi nasubiri siku 14 nikale bia na KITIMOTO iliyoandaliwa vyema sana.Halafu ikibidi nikale na mayatima kidogo.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Huna haja ya kukimbilia Kuchamba wakati hujamaliza Kunya, Ngoma ndo kwanza imeanza, Kuimarika au kuyumba kwa Chama hakupimwi kwa watu kujiuzulu au wingi wa Thread, Hata Mbowe anatamani watu wa Zitto wajiuzulu au wajitokeze kupinga hadharani ili wafukuzwe sasa PENGINE wameshauriwa wabakie Chamani hakuna Anaeweza kutabiri matokeo ya Mpambano, Uamuz wa kuwatimua wanaomkosoa/kumpinga Mbowe ni ushindi Mkubwa sana kwa CCM japo ni ngumu kuamini kwa sasa, Maana hata mikoani kila kiongoz anajipendekeza kwa Mbowe ili asiitwe Msaliti ila huwez kujua Dhamira na nafsi zao kwa Mbowe, Hata kama mnadhani mmeshinda msiwa Undermine sana kwa kiwango hicho !!
Waongezeeni mbinu na fungu la hela,ila wewe uko nje ya CDM kaa hivyo hivyo,huna unachokijua kuhusu CDM,kwa taarifa yako wanachama wanaaelewa,na wameshaambiwa juu ya mifumo inayoendrsha chama.
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
51
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 51 145
Huna haja ya kukimbilia Kuchamba wakati hujamaliza Kunya, Ngoma ndo kwanza imeanza, Kuimarika au kuyumba kwa Chama hakupimwi kwa watu kujiuzulu au wingi wa Thread, Hata Mbowe anatamani watu wa Zitto wajiuzulu au wajitokeze kupinga hadharani ili wafukuzwe sasa PENGINE wameshauriwa wabakie Chamani hakuna Anaeweza kutabiri matokeo ya Mpambano, Uamuz wa kuwatimua wanaomkosoa/kumpinga Mbowe ni ushindi Mkubwa sana kwa CCM japo ni ngumu kuamini kwa sasa, Maana hata mikoani kila kiongoz anajipendekeza kwa Mbowe ili asiitwe Msaliti ila huwez kujua Dhamira na nafsi zao kwa Mbowe, Hata kama mnadhani mmeshinda msiwa Undermine sana kwa kiwango hicho !!

mbona wanajulikana wapo 50 hukuwepo nini?
 
W

WHERE TO TURN

Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
0
W

WHERE TO TURN

Member
Joined Jul 12, 2013
24 0 0
Kweli ZZK amekwisha kisiasa, na hao mambulula wanaojidai kijiuzulu huko lindi wameona dili limeshabumbuluka sasa wanahaha hawajui pa kukimbilia..I feel mercy on them, watakula wapi maskini..Ama kweli CDM wana inteligensia ya juu sana.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
69
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 69 145
Kashapotea huyo mbilula akakague mabilioni ya watu wake uswisi
kukagua fedha za nje sio ki vile kama anavyokwenda magic fm, Na kukejeli viongozi wake,Shirika la kimataifa pamoja na mtandao wake wa Polisi (Intarpool) Ndio wenye Jukumu la kuchunguza Fedha zilizotoroshwa kwa njia ya panya, Zitto ni kama shahidi tu wa kushuhudia lakinisio (Investigation Officer to Interpool)
Watanzania wengi wanaamini wanayosikia bila kuyaona ndio maana zitto naye kawashikilia, Leo hii pesa za umma zinapoibiwa na kutoroshwa zito anakuja na makablasha, Na kusema nina document,s za ubadhilifu wa fedha za umma, Hii alishaonq watu wengi wanapenda mambo ya kusikia,Lakin kwa wenye kufanya analysis wanangamua kumbe huu ni mchezo aliouzoea, Kuwadanganya watanzania.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
mbona wanajulikana wapo 50 hukuwepo nini?
wangekuwa 50 Mbowe asingeogopa Zitto kuwania Uenyekiti! Kafulila alishinda Bavicha ulipofutwa, Shonza akashinda tena Umakam Bavicha, Saed Arfi akashinda Umakamu Taifa, John Heche alipitishwa kibabe na Mbowe kuwa Mwenyekiti BAVICHA Taifa lakin baada ya kuona Ukweli kuwa huko Site (Mitaani) hakuna kama Zitto nae kaanza kutengwa, wote hawa Walipita kwa Jina la Zitto halafu bado unakaririshwa Zitto anaungwa Mkono na watu 50!
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
kaka ujasikia leo TAMKO la M-KITI WA MATAWI YOTE YA CDM MWANZA alivyosema ???
i went back online to look for such position i cpuldn't it find it, can i get your intake on this please ??
look at global publisher it is there
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Hah hah hah, Bomu limeteguliwa kabla ya kulipuka
 
Nsera Ndawani

Nsera Ndawani

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
136
Likes
0
Points
33
Age
57
Nsera Ndawani

Nsera Ndawani

Senior Member
Joined May 5, 2013
136 0 33
Ninachofurahi ni kuwa kwa sasa CHADEMA hakiwezi kufa kwa sababu wa tanzania wengi CHADEMA kimeshaungana na mishipa ya damu inayopeleka damu kwenye mioyo yao. Na sasa inaelekea kwenye mishipa ya fahamu.
 
E

Erwin Rommel

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
426
Likes
2
Points
35
Age
34
E

Erwin Rommel

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
426 2 35
kaka ujasikia leo TAMKO la M-KITI WA MATAWI YOTE YA CDM MWANZA alivyosema ???
i went back online to look for such position i cpuldn't it find it, can i get your intake on this please ??
Halafu awali walileta thread za porojo humu et Baregu kaachia ngazi, eti Mchungaji Msigwa kachukua nafasi ya Zitto nk nk. Nyie mccm mnaweweseka kweli kweli. Si mumchukuwe huyo tuone kama atawasaidieni chochote? Mtamgaragaza kama vile Tambwe Hiza, Kaburu, na Guninita. Kaburu nasikia sasa eti kaishia uwenyekiti wa Mkoa wa magamba!
 
N

nakuja

Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
3
N

nakuja

Member
Joined Jan 25, 2012
12 0 3
Unafiki wa zitto kabwe kwenye siasa ya Tanzania mbaya sana baada ya kusimamishwa vyeo chadema kwa sasa anatapatapa kutunga matamko ya kuonyesha anaungwa mkono na wafuasi walio wengi mpango huu unaratibiwa na Grayson Nyakarungu,Habib Mchange,Mtela Mwampamba na Juliana Shonza baada ya vijana hawa walishajiunga CCM wengine wakiwa hawaeleweki mpaka leo pindi kamati kuu ya chadema ilipotoa tamko vijana hawa waliandaa Press conference ya Zitto kwenda kujibu tuhuma za kamati kuu mbele ya vyombo vya habari huku wakishangaza watu mtu kama Mtela Mwampamba mfuasi wa UVCCM anawezaje kuchagua watu wa kuingia kwenye press conference ya Zitto Kabwe??? Pamoja na hilo ikumbukwe baada ya mpango wa group la MP7 ulivyogundulika chadema na kupelekea Shonza na Mtela Mwampamba kuvuliwa uanachama ni Zitto huyu huyu alikana kuwafaham kisha akasema maneno haya "vijana simamieni misingi ya chama na sio watu katika chama" imekuwaje yule aliyemkana hamjui leo anachagua watu wa kuingia kwenye press conference yake huku akiwa mwanachama hai wa CCM?? Grayson Nyakarungu huyu kwa sasa anazunguka nchini kurubuni vijana watoe matamko hasa wa vyuo vikuu kwa mgongo wa CHASO kupinga maamuzi ya kamati kuu huku wakishirikiana na Adam Chagulani pamoja na Habib mchange wanaenda kuwalipa vijana na kuwalisha tamko walitoe kwenye vyombo vya habari kumnusuru Zitto huu ni unafiki mkubwa na hauta mnusuru Zitto hakuna aliye maarufu kuliko chama fungu walilotoa CCM la kumnusuru Zitto litawaumbua tena inastajabisha sana CCM kuumia sana kwa kusimamishwa Zitto wakati kama chama pinzania ingekuwa ni furaha kwao kwa kuwa vurugu hizi ndio kuimarika kwa CCM??? Nini kinachowauma hapa CCM???
 
N

nakuja

Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
3
N

nakuja

Member
Joined Jan 25, 2012
12 0 3
Kazi ipo eti unajivunia elimu uliyonayo sasa si ujivunie na unafiki wako unaokuzalilisha kila kona kwa sasa?
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Watanzania wa leo siyo wa jana
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,517
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,517 280
he is a dead horse
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,367
Likes
63
Points
145
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,367 63 145
Kwakweli Zitto asije akathubutu kushindana na Chadema..
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Zitto ni makapi tu,katumika na ccm mpaka basi! CCM wameumia kweli kuvuliwa uongozi kwa zzk
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,367
Likes
63
Points
145
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,367 63 145
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
CCM Mbona mnalia sana Zitto abakie Chadema, kwani nyie hamumuhitaji?
 

Forum statistics

Threads 1,262,670
Members 485,656
Posts 30,129,665