Mahela Ya Bush Tugawane

AG

Member
Jun 11, 2007
72
125
Shilingi bilioni 800, Watanzania tuko milioni arobaini, si afadhali kila kichwa kichukue fungu lake! HAYO MAMBO YA VYANDARUA KILA MTU ATAJIJUA MWEYEWE. Wanamahesabu watuambie kila kichwa kitapata nini!
 

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Aug 30, 2007
3,124
2,000
Sasa mkishagawana ndio iweje?? Pesa kama pesa haina thamani Agnes. Utasababisha mfumuko wa bei katika uchumi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom