Mahawara wasali mvua inyeshe kesho madaraja yakatike watu wakose kwenda kwao!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahawara wasali mvua inyeshe kesho madaraja yakatike watu wakose kwenda kwao!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,835
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Habari zinasema kuna kundi la mabinti wezi wa waume za watu wameomba mchana huu maombi rasmi mungu kushusha mvua kesho ati madaraja yakatike watu walalale lodge
    nanyi nawapa happynyu yia
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,248
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180

    jf never boring (the boss)
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naomba mimi naomba inyeshe tena nilale guest
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah si mchezo!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    hawalali guest
    wanalala nyumba za kulala wenyeji

     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,835
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    eeeehhhhh mmezibadili na jina ndio maana majuzi kuna mtu nampeleka kwao sinz anasema kamwe unaoona hii geti nkamwambia ndo akasema mwaka jana iliandikwa sskuma hapa ,,mwaka huu wameandika ingia mwenyewe ..aisee ukisoma ni kweli ila ndani naambiwa lodge kazi ipo 2012 wamiliki mtaiitaje jamani
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao mahawara wanaoomba mvua ni wanawake au wanaume?
    Yaani Mume/mke wa mtu akatikiwe na daraja ulale naye nyumba ya wageni??
    Kwani hao mahawara huko wanakokaa hakuna madaraja?
    Au wao hawahitaji kwenda nyumbani kuona watoto wao waliowaacha na wasichana wa kazi??
    Angalia usije ukachukua hawara ukakutana katika guest hiyo hiyo na mkewe/mumewe!
    Mimi simo
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Hueshi vituko wewe kha?
     
Loading...