Maharamia wa kazi za wasanii wazidi kukamatwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharamia wa kazi za wasanii wazidi kukamatwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 13, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,992
    Likes Received: 3,542
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Msama Promotions, Alex Msama akionyesha CD na DVD feki zenye thamani ya sh.milioni 11 zilizokamatwa katika eneo la Mbagala jijini Dar es Salaam leo, wakati wa operesheni ya kuwakata wezi wa kazi za wasanii inayoendeshwa na kampuni hiyo kwa kushirikiana na Jeshi la Polisi
    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Msama Promotions, Alex Msama akionyesha CD na DVD feki zenye thamani ya sh.milioni 11 zilizokamatwa katika eneo la Mbagala.[​IMG]
    Msama akionyesha mashine zinazotumika katika kurudufu kazi za wasanii.
    [​IMG]


    HABARI MSETO BLOG

     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,064
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    Mi nilisha sahau kama Kuna Bongo Movie...

    Ila wasijidanganye kuwa wakiwakamata hivyo ndo Watu wengi watanunua ORGINAL.... Asilimia kubwa ya watu wanaongalia Kazi zao ni wale wa Uswahilini hasa hasa wanaMAMA na Mabinti zao. Ambapo Source kubwa ni hao wanaowakamata.. Hawawezi Kununua ORGINAL wanakodisha tu.

    Ni Mjinga gani Atanunua Movie 5000/= wakati Ray kwa Mwaka anatoa Movie karibu 10. Ukiachana na Yeye Kila Wiki kuna Movie mpya ya Kibongo inatoka wataweza Gharama wanunuzi..

    Cha kufanya Waingie UBIA na hao Wauzaji Wapate Asilimia Fulani kutoka Kwao. La si hvyo Bongo Movie inakufa.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wanajidanganya
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ukitaka kuiba iba vitu vya maana, movie mpya za hollywood, premium softwares etc ambazo hata wahusika hawana habari na hela utakayopata kutokana na wizi wako....sasa mtu una uza muvi za kina ray, mtitu game nao wanaganga njaa, utakamatwa tu kama hawa jamaa afu muvi zenyewe unauza buku buku..........ubora wenyewe hafifu...basi tu wabongo hatunaga akili creative
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mtaani kwetu kuna vibanda vya kuazimisha cd za bongo kwa jero tu sasa ninunue ili iewje? nikiipenda ntaazima naikopi kwenye kompyuta home thats it..........
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,751
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, mbona na wao wasanii wetu wanaigiza nyimbo, filamu, za wasanii wa majuu!. Ushahidi ni kile kipindi cha Ze origino komedi sehemu ya kukopo na kupesti! Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu wa uchungu.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,513
    Likes Received: 1,729
    Trophy Points: 280
    Kama ni feki, zinakuwaje na thamani hiyo?
    Ivi mfano, noti feki ya sh elfu 10, inathamani ya sh elfu 10?
    Afu yeye ni nani mpaka anakuwa na uchungu kiasi hichi? Je analipwa kwa kazi hyo?
     
  8. Master jay

    Master jay Senior Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona nasikia hata huyo msama naye anawadhulumu wasanii?
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,664
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    ninachoshindwa kuelewa ni hiki, nani amempa mamlaka msama alex kukamata na kunyangánya hizo computer na mali zingine, polisi wameshindwa, yeye pale yupo kama nani?anatafuta umaarufu upi, anataka kuwa nani? yeye hapo msama anakamata wenzie, lakini hata yeye wamemlalamikia sana, kuwa anawapiga panga sana wasanii wa gospel na kwamba ni tapeli wa kutupwa kwenye cd na dvd za gospel....akinyosha kidole kimoja kwa hao wezi, vinne ajue vinamrudia yeye....achunguzwe pia, asilete publicity ya masifa tu hapa kumbe na yeye anawanyonya sana wasanii.
     
Loading...