Mahanga akamatwa na polisi, akamatwa na kura feki


H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
901
Likes
582
Points
180
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
901 582 180
Habari nilizozipata hivi punde zinasema yule mpinzani wa Mpendazoe yamemkuta makubwa baada ya kubambwa live na maboksi ya kura feki.... Ameshasombwa na polisi na sasa yupo kituo cha polisi Buguruni kwa mahojiano zaidi


Walioko eneo la tukio tunaomba habari zaidi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Kwa series ya malalamiko ya wasimamizi na mawakala dhidi yake tokea jana hili linawezekana kabisa!...Kama ni kweli, tapeli mwingine atakuwa ametapishwa hirizi!...Bravo!
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
19
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 19 35
huyu jamaa simpendi.... yaani simpendi na sijui hiyo PhD ni yanini!!!

Alinifurahisha na takwimu zake za ajira 1,300,000 za Kikwete. Another stupid PhD holder______big thief...... shame on him
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Kwa series ya malalamiko ya wasimamizi na mawakala dhidi yake tokea jana hili linawezekana kabisa!...Kama ni kweli, tapeli mwingine atakuwa ametapishwa hirizi!...Bravo!

Ni kweli.

Jana nilikuwa nakula Kili bariiiiiiiiiiiiiiiiiiiid kwenye bar yake maeneo ya Tabata Bima.

Palikuwa pamepooza sana.

Ataisoma.

Miaka mi5 bungeni. Kajenga bar zake tu.
 
J

johnmoney

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
50
Likes
0
Points
0
Age
37
J

johnmoney

Member
Joined Nov 2, 2010
50 0 0
This is Shame, Please wajirani/washauri wake acheni upumbavu jamaa aachie tu ngazi, mwizi mkubwaaa
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Mimi nina mashaka na PhD holders wote ndani ya ccm kuanzia kinara wao. wao wanajipachika tu kana kwamba hivyo ni vyeo vya chama chao cha mafisadi. lazima aswekwe ndani na kuipata fresh.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,492
Likes
285
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,492 285 180
Habari nilizozipata hivi punde zinasema yule mpinzani wa Mpendazoe yamemkuta makubwa baada ya kubambwa live na maboksi ya kura feki.... Ameshasombwa na polisi na sasa yupo kituo cha polisi Buguruni kwa mahojiano zaidi


Walioko eneo la tukio tunaomba habari zaidi
This is very serious...kichekesho ni kwamba NEC haitasema kitu!! Lakini ingekuwa ni mgombea wa upinzani...weeeeeee!!!
 
M

Mnyankole

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mnyankole

Member
Joined Aug 18, 2010
23 0 0
habari nilizozipata hivi punde zinasema yule mpinzani wa mpendazoe yamemkuta makubwa baada ya kubambwa live na maboksi ya kura feki.... Ameshasombwa na polisi na sasa yupo kituo cha polisi buguruni kwa mahojiano zaidi


walioko eneo la tukio tunaomba habari zaidi
Mungu ameanza kusikia kilio cha watanzania na atatuepusha na utawala huu dhalimu!!!!! This is criminal offence and this dude should be prosecuted in a court of law!!!
Mind you their PRESIDENT said just before the election that there was no possibility to rig votes!!! WHAT ARE WE SEEING NOW? LET THE PRESIDENT COMMENT ON THIS ONE!!! and where are these votes from? not that container that was mentioned by DR SLAA? Shame on our electoral system. For all irregularities that have been exposed so far, after the election, activists and all of us should join hands and demand for the dissolution of NEC.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Shame on him
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wakiambiwa ni wezi wa kura wanaambiwa kuwa wanasingiziwa
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,704
Likes
367
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,704 367 180
Kasheshe kubwa!
 
STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
701
Likes
217
Points
60
STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
701 217 60
Wakiambiwa ni wezi wa kura wanaambiwa kuwa wanasingiziwa
Huyu jamaa kawatapeli wana Ukonga akakimbilia jimbo la Segerea. Kama ni mwizi wamtoe nje wananchi wamchome moto. Hatuitaj waroho kama hawa.
 
J

Jackob

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
0
J

Jackob

Member
Joined Oct 15, 2010
52 0 0
Naona kizunguzungu tu hapa. Sijui naota au!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Huyu kasoma kwa kuungaunga. NABOCE---NAD----CPA---CSP----Msc. Finance (IFM)-------PhD(NHC)..(National Housig Corporation)
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
Mungu wetu ni Mungu wa kweli na aliye hai. Hawa CCM na NEC ni wafu watembeao juu ya uhai wa wenye haki. Huu utawala wa giza utaangamia tu!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Lakini yupo lupango kweli au ni geresha za mapolisi wa CCM?
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Nimeambiwa na kada wa Ccm pale magomeni kuwa siku ya uchaguzi uyu makongoro alilala polisi na kwa kubambwa na box la kula akienda kuchakachua. Pia yule padre wa kike mch.Getrud rwakatale alibambwa na box la kura!
 
S

sylvesterleonce

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
S

sylvesterleonce

Member
Joined Oct 12, 2010
29 0 0
mbwa kala mwanaye tulie nini tuseme amina amina amina!
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
748
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 748 280
Nimeambiwa na kada wa Ccm pale magomeni kuwa siku ya uchaguzi uyu makongoro alilala polisi na kwa kubambwa na box la kula akienda kuchakachua. Pia yule padre wa kike mch.Getrud rwakatale alibambwa na box la kura!
Kama ni kweli nawahurumia kondoo wa bwana wanaooingia kanisani kwake; wanamnneemasha yeye tu; Biashara,Siasa na Dini??? vyote vimechanganywa sijui nini hasa
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Mbona wanamchelewesha, wamwahishe hapo gereza la Segerea ama Ukonga, ni karibu sana na nyumbani kwake
 

Forum statistics

Threads 1,252,067
Members 481,989
Posts 29,794,608