Mahali kilipo Kiwanda cha kutengeneza Gumboots (Rain boots) ndani ya Tanzania

Mapfa A

Senior Member
Jan 9, 2015
134
225
Habari wakuu, Poleni na majukumu.

Samahani, Ninaombwa kuelekezwa jina na mahali kilipo kiwanda cha Kutengeneza bidhaa Plastic hususani Gumboots ndani ya Tanzania.

Nitashukuru.
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
18,851
2,000
Bata wapo vizuri sana tangu enzi na nina uhakika na bidhaa zao...kwa Tanzania wapo DSM nadhani wana company na store displays zao.

Gereza la Karanga barabara ya kutoka Moshi kuelekea Arusha nahisi nao wanatengeneza hizo kwa sasa kama sio leather products only.
 

Mapfa A

Senior Member
Jan 9, 2015
134
225
Bata wapo vizuri sana tangu enzi na nina uhakika na bidhaa zao...kwa Tanzania wapo DSM nadhani wana company na store displays zao.

Gereza la Karanga barabara ya kutoka Moshi kuelekea Arusha nahisi nao wanatengeneza hizo kwa sasa kama sio leather products only.

Nashukuru mkuu,
Nimeajaribu kutafuta store ya Bata kwa Dar es salaam kwa kutumia Mtandao, Wananiambia iko mlimani city ndani ya Nakumatt Supermarket( Na hii Supermarket nadhani ilishafungwa)
Sijabahatika kupata location nyingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom