• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mahakimu kupata dharura siku ya kesi ni udhaifu mkubwa wa muhimili wa Mahakama?

ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,935
Points
2,000
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,935 2,000
Na kila mtuhumiwa awe na mbadala ili akipata dharura aje mbadala wake? Suala la dharura kwa binadamu linafahamika bwana, usiwe too negative!
Kama ingelikuwa dharura inakubalika kirahisi hivyo na Wazungu basi kila siku zingekuwa zinaanguka ndege zaidi ya 10.

Kuna kesi lazima ziwe fast tracked kutokana na uzito wake. Kesi kama hizi zinatakiwa ziwe zinasikilizwa kila siku mpaka ifike hitimisho once ikishaanza. Mara unasikia hakuna gari ya kumleta mtuhumiwa. It's utterly nonsense, and you know damn well as well as they do!
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
7,050
Points
2,000
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
7,050 2,000
Kama ingelikuwa dharura inakubalika kirahisi hivyo na Wazungu basi kila siku zingekuwa zinaanguka ndege zaidi ya 10.

Kuna kesi lazima ziwe fast tracked kutokana na uzito wake. Kesi kama hizi zinatakiwa ziwe zinasikilizwa kila siku mpaka ifike hitimisho once ikishaanza. Mara unasikia hakuna gari ya kumleta mtuhumiwa. It's utterly nonsense, and you know damn well as well as they do!
Hoja ni uwepo wa dharura. Ni kwamba dharura hazizuiliki. hata kama zitasikilizwa kila siku bado dharura zitatokea tu!
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,659
Points
2,000
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,659 2,000
Hapa ndipo JF ilipogota. Mahakimu hawatakiwi kuwa na dharura bali wafanye kazi kama ma-robot. What a stupid idea, and then they should inform tabutupu!.
 
leveroi

leveroi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Messages
374
Points
500
leveroi

leveroi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2016
374 500
Sio mara moja wala mara mbili utasikia Hakimu amepata dharura hayupo.

Watu wanafika Mahakamani wana kaa wanasubiri ndio utasikia taarifa inakuja hakimu Rutashobya mwakasabini hayupo amepata dharura.

Ina maana Mahakama haina mbadala wa hakimu anapo pata dharura?

Kwanini haya yanatokea kwa kesi ambazo zinamwonekano wa kisiasa?

Mahakama kuto toa ufafanuzi wa dharura za mahakimu kupata suluhu wanaona swa tuu.

Kwa kweli nimefikiria nashindwa kujua tofauti ya mahakama na wale wakurugenzi waliokuwa wanapata dharura siku ya viongozi wa upinzani kurudisha form.

Mahakama inahitaji kuliangalia jambo hili kwa ukaribu zaidi., wananchi bado tuna imani na muhimili huu wa mahakama.

Tabutupu

Nyaishozi, Kagera.
Hivi mwenye mamlaka ya kuteua majaji ni nani. Na mwenye mamlaka ya uteuzi aweza kuwa na sauti juu ya wateuliwa?? "Tafakari, chukua ufahamu"

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,404,237
Members 531,540
Posts 34,448,249
Top