Mahakama zetu tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama zetu tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Feb 25, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mwakalebela Aachiwa Huru..........

    [​IMG]

    Frederick Mwakalebela (kushoto) akitoka mahakamani leo baada ya kuachiwa huru na mahakama ya hakimu mkazi Iringa chini ya hakimu wake Mheshimiwa Festo Lwila katika kesi yake ya rushwa ya uchaguzi iliyokuwa ikimkabili. (FransicGodwinblog)
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    mwambie achape kazi sasa,...na aache ujinga ajiunge na chama makini hapa nchini (CDM)
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,559
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani,sio kwamba kesi iliahirishwa kutokana na msiba wa jaji mfawidhi wa mahakama ya Iringa?
     
  4. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tumeambiwa kesi imeahirishwa, uhuru labda ni kuendelea na dhamana
     
Loading...