Mahakama Yetu Ianze na Yaliyo bayana


1

1954tanu

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,031
Likes
140
Points
160
1

1954tanu

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,031 140 160
Katika bunge linaloendelea serikali iliwasilisha mswada wa kuanzisha mahakama ya kushughulikia kesi za ufisadi.

Mahakama hii ianze na tuhuma zilizobayana, mfano, Ununuzi wa Rada; Tegeta Escrow Account, Lugumi, UDA, Richmond nk. Isije ikaanza na kesi viini macho kama za kumshitaki sungura kwa kula majani ya mbuzi, yaani, kesi za alijilipa milioni 40 akaishi kama malaika; ama eti Afisa Utumishi alipokea mshahara wa marehemu. Kama Mahakama ya Mafisadi itaanza na vikesi kiini macho basi huo utakuwa ni utani tena utakuwa ni ubaradhuli.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,867
Likes
50,199
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,867 50,199 280
Naunga mkono hoja
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,085
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,085 280
Tunataka tuanze na Richmond. Mbona unaikimbia hiyo. Au kwa sababu ni boss wako?
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,002
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,002 280
Tunataka tuanze na Richmond. Mbona unaikimbia hiyo. Au kwa sababu ni boss wako?
Hivi umesoma alichoandika? Utakua una ugonjwa wa akili.
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,081
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,081 280
Unayoyasema ni sahihi sana lakini kusema ukweli upo wasiwasi mkubwa kama kweli hiyo mahakama italeta kizimbani hizo kesi kubwa zote. Hii ni kwa sababu haki haitatendeka, kwa mfano vipi ushahidi ukimnyooshea kidole moja kwa moja kiongozi yeyote wa zamani ambaye juzi tu Magufuli tayari ameshawalinda? Je, itakuwa haki kuwatia hatiani wahalifu wengine ambao walifanya ubadhirifu kwa kushirikiana na kiongozi huyo huku yeye akiendelea kuishi kifalme?
Kimsingi katiba ingerekebishwa sambamba na utungwaji wa sheria hiyo ili haki itendeke.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,111
Likes
3,433
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,111 3,433 280
Tunataka tuanze na Richmond. Mbona unaikimbia hiyo. Au kwa sababu ni boss wako?
Mkuu tafakari hii ya Richmond kwani itaibua wasiyotaka kuyaibua. Kwa nini unafikiri magamba walishindwa kuyavua hata kama walisema wanayajua. Hebu muulize waziri msomi yale ambayo alisema aliyamezea ni yapi? Lakini pia Richmond siyo ya kwanza kuna msururu mrefu. Sisi tunasubiri tuone mambo yatakuaje wakiwaweza wa richmondi sawa, ya meremeta sawa, ya deep green sawa, escrow sawa, epa sawa, mabehewa mabovu sawa, etc.
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,821
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,821 280
Na ile ya Boti chakavu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Katika bunge linaloendelea serikali iliwasilisha mswada wa kuanzisha mahakama ya kushughulikia kesi za ufisadi.

Mahakama hii ianze na tuhuma zilizobayana, mfano, Ununuzi wa Rada; Tegeta Escrow Account, Lugumi, UDA, Richmond nk. Isije ikaanza na kesi viini macho kama za kumshitaki sungura kwa kula majani ya mbuzi, yaani, kesi za alijilipa milioni 40 akaishi kama malaika; ama eti Afisa Utumishi alipokea mshahara wa marehemu. Kama Mahakama ya Mafisadi itaanza na vikesi kiini macho basi huo utakuwa ni utani tena utakuwa ni ubaradhuli.
Comrade, hilo halipo kwa tuhuma ulizozitaja. These are few blessed ones!. Nashukuru umeliona hilo, maana mrengo wa upande mwingine hayo si rahisi kuonekana- Lugumi for example inapigwa dana dana
 
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,265
Likes
957
Points
280
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,265 957 280
Katika bunge linaloendelea serikali iliwasilisha mswada wa kuanzisha mahakama ya kushughulikia kesi za ufisadi.

Mahakama hii ianze na tuhuma zilizobayana, mfano, Ununuzi wa Rada; Tegeta Escrow Account, Lugumi, UDA, Richmond nk. Isije ikaanza na kesi viini macho kama za kumshitaki sungura kwa kula majani ya mbuzi, yaani, kesi za alijilipa milioni 40 akaishi kama malaika; ama eti Afisa Utumishi alipokea mshahara wa marehemu. Kama Mahakama ya Mafisadi itaanza na vikesi kiini macho basi huo utakuwa ni utani tena utakuwa ni ubaradhuli.
Hata kuanzishwa kwake ni dalili za ujinga. Nchi inahitaji mahakama maalum itakayoshughulikia makosa yasiyoruhusiwa dhamana pamoja na watuhumiwa walionyimwa dhamana katika makosa yanayoruhusiwa dhamana. Hasara ya mahakama hii ya kutafutia sifa itaonekana mapema tu. Tatizo la mtu kufungwa mahabusu kwa miaka mingi kisha akaachiwa kwa kukosekana ushahidi linaonekana la kawaida kwa CCM.
 
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,197
Likes
498
Points
180
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,197 498 180
Hata kuanzishwa kwake ni dalili za ujinga. Nchi inahitaji mahakama maalum itakayoshughulikia makosa yasiyoruhusiwa dhamana pamoja na watuhumiwa walionyimwa dhamana katika makosa yanayoruhusiwa dhamana. Hasara ya mahakama hii ya kutafutia sifa itaonekana mapema tu. Tatizo la mtu kufungwa mahabusu kwa miaka mingi kisha akaachiwa kwa kukosekana ushahidi linaonekana la kawaida kwa CCM.
Tena ni ujinga wa kutosha kwa maana ya kawaida kabisa SHETANI HATOI SHETANI
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252