Mahakama yawaachia Watuhumiwa watano wa Uhujumu Uchumi

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
9,075
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
9,075 2,000
Kesi nyingi za Uhujumu Uchumi ni magumashi, na zile ambazo sio za magumashi, waendesha mashitaka hawana ushahidi! Hii ndiyo pia sababu iliyomfanya Magu ajifanye eti anajisikia huruma kwa watu waliopo ndani kwa muda mrefu!!

Watu kama akina Ruge na Singasinga! Mkataba mmewapa wenyewe, ni mahakama yenu wenyewe ndiyo ilitoa uamuzi kwamba akina Ruge wapewe pesa zao zilizokuwa Escrow! Viongozi wenu wenyewe wamekuwa wakisikika pesa za Escrow sio za serikali!

Halafu leo hii unapeleka watu mahakamani kisha utarajie kushinda!!! Kwa aibu ya kujua mtashindwa tu, mnajifanya eti kuwahurumia na kwahiyo mtasemehe wakirudisha pesa wakati hizo pesa mliwapa wenyewe tena kwa amri ya mahakama yenu wenyewe!!!

Ningekuwa mimi nisingerudisha hata senti 5!!
 

Betoratekha

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
329
Points
1,000

Betoratekha

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
329 1,000
Hahahah eti Dpp Hana Nia ya kuendelea nayo....Mnachotakiwa kufanya kwa Sasa ni kuwaumba Watanzania wenu ambao watakuwa wajinga sana. Huyo Dpp ajue wajibu ni kuhakikisha Bosi wake hang'oki madarakani vinginevyo wanaweza kujikuta mahali hawakuwahi kutegemea maana what goes around comes around.
 

Sandiego

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
561
Points
500

Sandiego

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
561 500
Kesi nyingi za Uhujumu Uchumi ni magumashi, na zile ambazo sio za magumashi, waendesha mashitaka hawana ushahidi! Hii ndiyo pia sababu iliyomfanya Magu ajifanye eti anajisikia huruma kwa watu waliopo ndani kwa muda mrefu!!

Watu kama akina Ruge na Singasinga! Mkataba mmewapa wenyewe, ni mahakama yenu wenyewe ndiyo ilitoa uamuzi kwamba akina Ruge wapewe pesa zao zilizokuwa Escrow! Viongozi wenu wenyewe wamekuwa wakisikika pesa za Escrow sio za serikali!

Halafu leo hii unapeleka watu mahakamani kisha utarajie kushinda!!! Kwa aibu ya kujua mtashindwa tu, mnajifanya eti kuwahurumia na kwahiyo mtasemehe wakirudisha pesa wakati hizo pesa mliwapa wenyewe tena kwa amri ya mahakama yenu wenyewe!!!

Ningekuwa mimi nisingerudisha hata senti 5!!
Usingerudisha kwasababu ukonyuma ya keyboard!
 

Forum statistics

Threads 1,391,791
Members 528,461
Posts 34,089,260
Top