Mahakama yatupa hoja za serikali; Bunge laachiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yatupa hoja za serikali; Bunge laachiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongotz, Jun 17, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Upande wa Serikali katika rufaa ya kesi ya kuruhusu mgombea binafsi umeshinda katika hukumu iliyosomwa leo na Mahakama ya Rufaa iliyokuwa inasikilizwa na jopo la majaji 7.

    More to follow
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kashindwa kwenye hoja zote ?
     
  3. edwinito

    edwinito Senior Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Whaaaaaaaaaaaaaaaat!!!!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,761
    Likes Received: 4,131
    Trophy Points: 280
    ooh well..
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwangu mimi This is a News but not Information
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rudiculus...
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Good news ni kwamba Atakata rufani, kwani huo sio mwisho wa maisha!
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,761
    Likes Received: 4,131
    Trophy Points: 280
    hakuna mahakama nyingine juu yake.. ndio uamuzi wa mwisho.. ila ningependa kupata details na reasoning yao. Inawezekana ameshinda kwenye hoja ya uwezo wa mahakama kutengua kipengele cha Katiba na siyo hoja ya wagombea binafsi au itarudishwa kesi mahakama Kuu.. kupitia tena.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Si alishatamka waziri Marmo kwamba hakuna mgombea binafsi. CJ na jopo lake wamepiga mhuri tu amri ya waziri! LONG LIVE TANZANIA AND ITS POLITICS!!!!!!!
     
  10. C

    Chesty JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,764
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Naona giza zito kwenye future ya Tanzania (CCM is a state party)....Pathetic!
     
  11. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda mchungaji nenda... ikiwezekana mpaka "The Hague" - Case yako imesimama kwenye "Violation of Human Rights" na inaweza kulinganishwa na za akina Bashir, Taylor, Nkundabatwazi, e.t.c

    Bado una nafasi ya kukata rufaa!
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watajijuuuuuuuuuuuu
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sala zangu Mungu amezisikia. Hatujawa tayari bado. Wa kusema akasikilizwa kama alivyokuwa Mwalimu hatunaye. Mungu Ibariki Tanzania.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Yes, Zak, in Tanzania CCM politicians are the Judiciary! it is melancholic. To think that CJ has allowed politicians to trample on his head? At what price?
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,180
    Likes Received: 10,223
    Trophy Points: 280
    Hatimaye rufaa yatupwa uamuzi kufanywa na Bunge!.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Omg!
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Majaji wote 7 wamekubaliana na hilo? Au tusubiri "dissenting judgement" kutoka kwa mmoja wao?
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Yametimia! hii ilishakuwa wazi si jaji alimuita Rajabu Kiravu yule mweyekiti wa NEC na jibu alilopewa ni kuwa serikali imekwisha kwenda mbali na mchakato wa uchaguzi bila kuhusisha suala la mgombea binafsi! Ki ukweli ingekuwa maajabu mengine ya dunia kama mpiga zumari asingecheza wimbo uliochagualiwa na anayemlipa kupiga zumari hilo! CCM has done it again! Now TZ should kiss a goodbye to democracy!
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ile ya Afrika Mashariki haina nguvu hapa? Vyovyote itakavyokuwa mgombea huru bado hatujajiandaa vya kutosha. Hakuna serikali yoyote duniani kwa sasa inayoongozwa na mgombea huru.
     
  20. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,421
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    oh! NO
     
Loading...