Mahakama yapiga marufuku condom fupi


tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Mahakama nchini Afrika ya kusini wamezuia serikali nchini humo kununua condom millioni 11
zilizotengenezwa china.
Kwa mujibu wa gazeti la Beeld la nchini Africa kusini Limeeleza kuwa condom hizo ni fupi sana
Na wananchi wa nchi hiyo hawataweza kuzitumia.(Gazeti la mwananchi leo)
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Mahakama nchini Afrika ya kusini wamezuia serikali nchini humo kununua condom millioni 11
zilizotengenezwa china.
Kwa mujibu wa gazeti la Beeld la nchini Africa kusini Limeeleza kuwa condom hizo ni fupi sana
Na wananchi wa nchi hiyo hawataweza kuzitumia.(Gazeti la mwananchi leo)
Ukiona serikali imefanya uamuzi kama huo ujue nchi inajua kuwa watu wake wana 'vitendea kazi' ambavyo si haba. Jamani mmeisikia hiyo, mnaotaka 'vitendea kazi' vya maana, channel hiyo imeshatoka hewani. Kazi kwenu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,383
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,383 280
haya tena, kumbe zina vipimo tofauti eeti.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
55
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 55 145
Walijuaje kama ni fupi teh teh tena za kike mmmhh
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,230
Likes
1,303
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,230 1,303 280
Mimi naona wangezikubali tu halafu kwa wale wauzaji wawauzie watu according to the size ya mtumiaji!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Wachina bwana ...wanatulinganishaje kimaumbele na wao ...Kinachofaa uchina ....haina maana kinafaa africa..!! Wangewahi ku expirince ... wangejua what it all means ...!!
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Kunawakati India ililalamika kwamba kondom ni kubwa hivyo zitengenezwe ndogo,
so its means ziwe zinaandikwa size.HII kali
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Mwanzo tulielezwa ni kinga ya ukimwi,sasa ishakuwa ni biashara.
Wajinga ndio waliwao.
 
kenya-no-1

kenya-no-1

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
kenya-no-1

kenya-no-1

Member
Joined Sep 21, 2011
6 0 0
Ni vyema watu wakuwe na uhakika na matumizi ya haya vitu.;)
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,070
Likes
206
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,070 206 160
Usishangae kusikia consignment imekuwa diverted Dar na wajanja wanaziuza kama njugu Kariakoo mnakumbuka sakata la Always?.
 

Forum statistics

Threads 1,215,521
Members 463,205
Posts 28,551,263