Mahakama Yamkuta "Scorpion" Na Kesi Ya Kujibu


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,206
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,206 280
scorpion-jpg.621342

Mahakama ya Wilaya ya Ilala imemkuta mshtakiwa Salum Njwete, maarufu kwa jina la ‘Scorpion’ anayekabiliwa na shtaka la unyang’anyi wa kutumia silaha na kujeruhi ana kesi ya kujibu na anatarajiwa kuanza kujitetea, Novemba 14, mwaka huu.

Uamuzi huo umetolewa leo Oktoba 31/2017 na Hakimu Mkazi Flora Haule wa mahakama hiyo baada ya kuridhika na ushahidi uliotolewa na zaidi ya mashahidi kumi walioletwa mahakamani pale na upande wa Mashtaka.

Kabla ya kutolewa uamuzi huo, Hakimu Haule alimkumbushia mshtakiwa mashtaka yake.

Baada ya uamuzi huo kutolewa, mshtakiwa Scorpion amedai kuwa atajitetea kwa kiapo na pia atakuwa na mashahidi wawili ambao walitoa ushahidi upande wa mashtaka.

Hata hivyo, upande wa mashtaka ukiongozwa na wakili Ester Kyala ulipinga hoja hiyo na kudai kuwa mshtakiwa huyo hawezi kutumia mashahidi ambao wamekwisha toa ushahidi wao kwa upande wa Jamhuri na kama anaweza atafute mashahidi wengine.

Kutokana na pingamizi hilo Scorpion amedai atajitetea mwenyewe na pia akaomba mahakama itumie pia ushahidi wa wale mashahidi wawili.

Kufuatia hayo kesi hiyo imeahirishwa hadi November 14 mwaka huu. Mshtakiwa amerudishwa rumande kwa kuwa makosa anayoshtakiwa nayo hayana dhamana.

Katika kesi hiyo, Njwete anakabiliwa na mashtaka mawili ambayo ni unyang’anyi wa kutumia silaha na kumjeruhi Said Mrisho kwa kumchoma kisu sehemu mbalimbali za mwili zikiwemo, tumboni na mabegani na kisha kumtoboa macho kitendo anachodaiwa kutenda Septemba 6, mwaka jana katika eneo la Buguruni Sheli, jijini Dar es Salaam.

Pia, anadaiwa kumwibia mali yenye thamani ya Sh 476,000/-.


Chanzo: Mpekuzi
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
8,997
Likes
7,295
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
8,997 7,295 280
Sina kiherehere chochote hapa. Sijui ilikuwaje.
 
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
6,301
Likes
12,167
Points
280
Iyegu

Iyegu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
6,301 12,167 280
Aisee ile kesi ya 'klauzi' na skopioni ilikuwa bado
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,352
Likes
1,467
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,352 1,467 280
Mtoboa macho
 
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
487
Likes
552
Points
180
Age
47
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
487 552 180
Uyo jamaa aozee jela
 
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
487
Likes
552
Points
180
Age
47
red bandama

red bandama

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
487 552 180
Alafu mbna kaweka kalam kifuan km msom
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,531