Mahakama yaingilia Bunge kuzuia Suala la Escrow lisijadiliwe!

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,030
2,000
Kuna uwezekano mkubwa Pinda siyo mhusika kwenye hii ishu ila kuna watu anataka kuwaokoa maana anapigana kufa kupona
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,852
2,000
Kuna uwezekano mkubwa Pinda siyo mhusika kwenye hii ishu ila kuna watu anataka kuwaokoa maana anapigana kufa kupona
Biashara imeisha hii. Zito kawaambia wabunge wajiandae kupambana na facts na si watu. Pinda hana hatia kwa hili ila kuna watu wamempania kwa sababu za kisiasa
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
19,899
2,000
Kama mkisema mmeamua kweli kututetea basi huu ndio wakati
kama kweli mmeamua kukataa kuona watanzania wakifa kwa kukosa dawa wakati mabilioni yakinyakuliwa na wachache
Ni wakati wenu kuonyesha namna gani mnataka kuona taifa hili likipiga hatua za kimaendeleo wakati ni huu.
Warudishe pesa za ESCROW!!!
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,289
2,000
Wabunge washauri ripoti ya CAG, PCCB kuhusu Escrow iwasilishwe, kujadiliwa kufuatia taarifa mahakama inataka kuzuia.Sipika Ndugai asema haki kutendeka.
 

kelao

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
7,005
2,000
Kwa mujibu wa mh.Pinda bungeni leo inaonekana kuwa nae ni mmoja wa waliopata huo mgao wa escrow!ha haa!
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,573
2,000
Sasa nakumbuka ule usemi hayati Baba wa taifa alisema itafikia siku Watanzania watasema SASA BASI INATOSHA! na ndio hii tunayoiona.:shock:

R.I.P Mwalimu JK Nyerere:pray:
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,289
2,000
Nimeipenda hii kauli na Job leo
"Hatuwezi kuunda umoja wa wahalifu" -
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom