• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mahakama ya majizi na mafisadi ya mgufuri; richmond si swari watupiana mpira edo,tundu &jk

R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,299
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,299 2,000
Hali si swari baada mheshimiwa magufuri kutangaza waziwazi ; kufungua mahakama ya mafisadi haraka iwezekavyo ili wafungwe

na hii ikielekeza moja kwa moja kwa kashfa ya richmond na escrow - ambayo watu waitwao mafisadi wamekwapua pesa za umma;

kutokana na taaruki hiyo watu wameaanza kutupiana mpira

kuhusu richmond;

rais jk kasema muusika anatembea na lissu

lissu kasema ni uzembe wa jk

kubenei - kuna report mbili

slaa- muhusika ni lowasa

mwakyembe na sitta - muhusika ni lowassa

 

Forum statistics

Threads 1,406,206
Members 532,237
Posts 34,508,567
Top