Mahakama ya mafisadi kitanzi kwa wanyonge


Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kwa mwonekano wa nje hii mahakama inaonekana kama kitanzi kwa mafisadi papa, kinyume chake kitakuwa kilio kwa watu wanyonge wasio na hatia, wasio na majina, wasio na uwezo wa kuhonga majaji.

Litakuwa kaburi kwa watu walioonekana na watakaoonekana kwenda kinyume na wateule, hawa ni pamoja na walio ndani ya CCM. I bet, mbele ya mahakama hii kutakuwa na uonevu wa hali ya juu kwa wafanyabiashara kutaifishwa mali zao kwa vile tu huyu alinihujumu kwenye uchaguzi au huyu sio mwenzetu.

Uonevu kwa wanasiasa 'wa pande zote', uonevu kwa wanaharakati na watetezi wa haki za binadamu kwa kisingizio cha kutoa maneno ya uchochezi.
Uonevu kwa watumishi wa umma, wakurugenzi wa mashirika kwa kisingizio cha kufisadi miradi kwa dhana ileile ya yule si mwenzetu.

Mahakama hii lazima iangaliwe kwa jicho la tatu. Mwenyewe kasema atawalinda wastaafu, kwanini basi usijiulize hii mahakama imeundwa kwa ajili ya akina nani? Na je kama itathibitika mbele ya mahakama hii mtuhumiwa alitenda kosa kwa maelekezo ya mstaafu aliyeapa kulindwa unategemea haki kutendeka?

Wait and see.
 
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,596
Likes
1,524
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,596 1,524 280
Mkuu,wala usijali. Mahakama ikishindwa kuwapeleka wale wakubwa ndani kwa uzembe na wzi waliofanya huku familia za watu wadogo zikiathirika. Usishangae kuokota maiti zao na watoto wa hao wakubwa katika mitaro. Wasifanye haki,haki itatendeka kwa namna nyingine.
 
42_007

42_007

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
1,559
Likes
747
Points
280
42_007

42_007

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
1,559 747 280
Mkuu,wala usijali. Mahakama ikishindwa kuwapeleka wale wakubwa ndani kwa uzembe na wzi waliofanya huku familia za watu wadogo zikiathirika. Usishangae kuokota maiti zao na watoto wa hao wakubwa katika mitaro. Wasifanye haki,haki itatendeka kwa namna nyingine.
Duh huu sasa utakua ni umafia
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Kuna tetesi majaji wataambiwa kufunga watu harakaharaka ili ionekane ilani inatekelezwa.

Sasa ukutane na mwendesha mashtaka wa serikali na jaji Mwenye maelekezo...!!
Mbona watakoma wananchi
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,995
Likes
17,736
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,995 17,736 280
Toa maoni ya kuboresha sio kulalamika..kwa mfano ili isiwe mahakama kwa ajili ya wanyonge ungeweza kusema kuwe na kiwango fulani cha ufisadi kilichofanyika ili uhukumiwe kwenye mahakama hii kwa mfano ubadhirifu wa Richmond, Escrow, Epa n.k au tuseme ubadhirifu unaozidi kiasi cha Sh. bilioni moja na kuendelea.


INGAWA KISHERIA SIDHANI KAMA MNYONGE ANAHESABIKA KUWA NI MALAIKA NA HAWEZI KUIBA....Hata yule jamaa alipobanwa na maswali aliishia kusema mnanionea(huu ni unyonge pia)
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,758
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,758 878 280
Kama maisha yako yalikuwa ni ya kubebwa na mafisadi lazima uone unawekewa kitanzi.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Toa maoni ya kuboresha sio kulalamika..kwa mfano ili isiwe mahakama kwa ajili ya wanyonge ungeweza kusema kuwe na kiwango fulani cha ufisadi kilichofanyika ili uhukumiwe kwenye mahakama hii kwa mfano ubadhirifu wa Richmond Escrow Epa n.k

au tuseme ubadhirifu unaozidi kiasi cha sh bilioni moja na kuendelea.


INGAWA KISHERIA SIDHANI KAMA MNYONGE ANAHESABIKA KUWA NI MALAIKA NA HAWEZI KUIBA....Hata yule jamaa alipobanwa na maswali aliishia kusema mnanionea(huu ni unyonge pia)
Muda ni mwalimu mzuri sana mwezi wa saba siyo mbali, wewe tega sikio KAMA utasikia kesi za Escrow au EPA au Meremeta au Kiwira au kampuni ya mwarabu wa Loliondo au IPTL na Tanesco zinafunguliwa na wahusika wake wanafikishwa mbele ya mahakama hiyo, nijulishe.

Sana sana tutasikia mahakama ya mafisadi imemuachia huru m-Asia aliyetuhumiwa kukwepa kodi, TRA imethibitisha makontena yaliyokamatwa yalikuwa yamelipiwa kodi, ikawa jioni ikawa asubuhi ya tarehe 25/4/2020 kipindi chake kimekwisha niongezeeni miaka mingine mitano walimie ulimi sio meno tena.

Hahahaa Only in Tanzania.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,700
Likes
2,950
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,700 2,950 280
Leo hii chadema wanaipinga mahakama ya mafisadi... JPM endelea kuwabana mafisadi watajitokeza kote walipojificha kuanzia ufipa.
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
ngoja tuone na lile sawaka la makengeza kama watathubutu
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,368
Likes
1,454
Points
280
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,368 1,454 280
Mkuu,wala usijali. Mahakama ikishindwa kuwapeleka wale wakubwa ndani kwa uzembe na wzi waliofanya huku familia za watu wadogo zikiathirika. Usishangae kuokota maiti zao na watoto wa hao wakubwa katika mitaro. Wasifanye haki,haki itatendeka kwa namna nyingine.
Mkuu siyo watoto wao tu , hata wao wenyewe. Maana wamezidi kuongopa.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,898
Likes
4,779
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,898 4,779 280
Hiyo mahakama itakuja kuwafunga wenyewe wanao ipigia chapuo.
1466834403451-jpg.359912
 
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,368
Likes
1,454
Points
280
Chakochangu

Chakochangu

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,368 1,454 280
Leo hii chadema wanaipinga mahakama ya mafisadi... JPM endelea kuwabana mafisadi watajitokeza kote walipojificha kuanzia ufipa.
Orodha ya mwanzo wasipo kuwepo kina Lugumi and co, Kiwira mines, escrow, HSC, nisawa na kujilisha upepo.
 
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,060
Likes
1,204
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,060 1,204 280
Kiukwe Raisi alipotamka kuwalinda watangulizi wake nilijua basi tena hakua Mahakama ya Mafisadi,
Maana wahusika wa kupelekwa kule ni walewale kutoka kwenye Mitando ya hao anaowalinda,

Kwahiyo watakuwa wazi kusimamia miradi yao sii kwa kificho tena,
CCM ni ileile na matendo ni yaleyale,
Hakuna wa kupambana na Ufisadi kutokea ndani ya CCM,
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Kwa mwonekano wa nje hii mahakama inaonekana kama kitanzi kwa mafisadi papa, kinyume chake kitakuwa kilio kwa watu wanyonge wasio na hatia, wasio na majina, wasio na uwezo wa kuhonga majaji.

Litakuwa kaburi kwa watu walioonekana na watakaoonekana kwenda kinyume na wateule, hawa ni pamoja na walio ndani ya CCM.

I bet, mbele ya mahakama hii kutakuwa na uonevu wa hali ya juu kwa wafanyabiashara kutaifishwa mali zao kwa vile tu huyu alinihujumu kwenye uchaguzi au huyu sio mwenzetu.

Uonevu kwa wanasiasa 'wa pande zote', uonevu kwa wanaharakati na watetezi wa haki za binadamu kwa kisingizio cha kutoa maneno ya uchochezi.

Uonevu kwa watumishi wa umma, wakurugenzi wa mashirika kwa kisingizio cha kufisadi miradi kwa dhana ileile ya yule si mwenzetu.

Mahakama hii lazima iangaliwe kwa jicho la tatu.

Mwenyewe kasema atawalinda wastaafu, kwanini basi usijiulize hii mahakama imeundwa kwa ajili ya akina nani?

Na je kama itathibitika mbele ya mahakama hii mtuhumiwa alitenda kosa kwa maelekezo ya mstaafu aliyeapa kulindwa unategemea haki kutendeka?

Wait and see.
Sasa nyie huwa mnataka nini hasa?? Mbona machadema hamueleweki?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Leo hii Chadema wanaipinga mahakama ya mafisadi... JPM endelea kuwabana mafisadi watajitokeza kote walipojificha kuanzia ufipa.
Hakuna anayepinga mahakama hii bali tunatoa angalizo la dhana iliyojificha ndani.

Kama kweli unavyosema Magufuli kaanzisha mahakama hii kwa ajili ya ufisadi ulioko 'ufipa' kwa maana ya makao makuu ya Chadema,

basi either of the two is true, ama wewe akili zako haziko sawa au rais hakuwa serious kuanzisha hii mahakama.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Hivi mnyonge ni nani? Au masikini ndio tunaita mnyonge?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,995
Likes
17,736
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,995 17,736 280
Muda ni mwalimu mzuri sana mwezi wa saba siyo mbali, wewe tega sikio KAMA utasikia kesi za Escrow au EPA au Meremeta au Kiwira au kampuni ya mwarabu wa Loliondo au IPTL na Tanesco zinafunguliwa na wahusika wake wanafikishwa mbele ya mahakama hiyo, nijulishe.

Sana sana tutasikia mahakama ya mafisadi imemuachia huru m-Asia aliyetuhumiwa kukwepa kodi, TRA imethibitisha makontena yaliyokamatwa yalikuwa yamelipiwa kodi, ikawa jioni ikawa asubuhi ya tarehe 25/4/2020 kipindi chake kimekwisha niongezeeni miaka mingine mitano walimie ulimi sio meno tena.

Hahahaa Only in Tanzania.
Mara ya kwanza mlisema haitaanzishwa!!
Brother Magu sio mtu wa porojo ni kazi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,828
Members 475,675
Posts 29,302,552