Mahakama ya mafisadi imefikia wapi?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,708
Likes
22,749
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,708 22,749 280
Tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hizi mbwembwe mbona zimepungua, tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
Judges are attending the seminar at Lushoto Judicial Institute on how to manage the intended case
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,451
Likes
1,917
Points
280
Age
48
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,451 1,917 280
Hizi mbwembwe mbona zimepungua, tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
Awamu hii tutarajie vituko zaidi, Jana ameomba viwanda vya bajaji na pikipiki kesho ataomba viwanda vya ndala.
 
mchaga wa zanzibar

mchaga wa zanzibar

Senior Member
Joined
Dec 24, 2015
Messages
101
Likes
54
Points
45
mchaga wa zanzibar

mchaga wa zanzibar

Senior Member
Joined Dec 24, 2015
101 54 45
wanaandaliwa majaji wa mwendo kasi kwanzj
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Lizaboni Sheria ya makosa ya mtandao inafanya Kazi acha kashfa zako mkuu
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,004
Likes
10,431
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,004 10,431 280
Tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
Lumumba vipi hakuna shughuli huko za maana ?!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,145
Likes
28,067
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,145 28,067 280
Tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
Kwanza nikupongeze kwa kukumbuka hilo jambo maana watu wengi tupo kwenye kuhangaikia kupata huduma za kimaisha kama mafuta ya taa,sukari petrol nk
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,145
Likes
28,067
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,145 28,067 280
Awamu hii tutarajie vituko zaidi, Jana ameomba viwanda vya bajaji na pikipiki kesho ataomba viwanda vya ndala.
Leo hii nimemuona rais uhuru kenyatta akimwaga kimombo tangu mwanzo hadi mwisho huku wakisaini mkataba wa kupatiwa msaada wa dola milioni 45
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
Mwendokasi.com
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Haraka ya nini? Lowassa atapandishwa tu kwa ufisadi alioufanya wa 10% katika ujenzi wa barabara ya Samnujoma (Mwenge-Ubungo).
 
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2014
Messages
1,464
Likes
330
Points
180
ezma

ezma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2014
1,464 330 180
Hakuna mahakama ya mafisadi zaidi ya figisufigisu tu za lumumba, tujiulize hizi mahakama tulizonazo haziwezi kushugulikia mabadhilifu wa mali za umma! Kama zinauwezo kwanini zishindwe,... Tatizo la nchi hii chini ya ccm hao hao wanaojinadi kutengeneza mahakama maruumu ndyo hao watuhumiwa,.... Mahakama zipo kama mnauwezo huo wapelekeni wote wanaotuhumiwa kwa ufisadi
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,216
Likes
44,742
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,216 44,742 280
Haraka ya nini? Lowassa atapandishwa tu kwa ufisadi alioufanya wa 10% katika ujenzi wa barabara ya Samnujoma (Mwenge-Ubungo).
Inasemekana hata Kilwa Road nako alihusika .
 
CHINOVA

CHINOVA

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
199
Likes
41
Points
45
CHINOVA

CHINOVA

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
199 41 45
Mimi nimeota fundi ndio anaenda kwa miguu site kupima ramani ya jengo la mahakama ya mafisadi soon itakua tayar ngoja na leo niote labda nitakuka mafundi wanapaua!!!!!!
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,861
Likes
6,112
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,861 6,112 280
Fisadi wa nyumba za serikali unamuona uchwara hivyo. Halafu na yeye apelekwe huko huko muda wake ukisha.
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Tuliaminishwa na watu wa Lumumba kuwa ifikapo julai 1 Lowassa atakuwa ndani, lakini leo karibu wiki ya pili sasa hatuoni dalili wala kusikia updates zozote.

Mwenye info zozote za hii mahakama atujuze, hadi sasa ni mafisadi mangapi yameshapandishwa kizimbani, kama kuna mtu anataka kutuchelewesha atumbuliwe mapema basi la mwendokasi lipite.

CC. Lizaboni & co.
Najua wamekutuma kujua hatua tuliyofikia. Kifupi mission inakwenda vizuri kama ilivyopangwa soon jamaa zako wataanza kunyea ndo, jiandae kuwadhamini.
JPJM anachosema anamaanisha.
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Hakuna mahakama ya mafisadi zaidi ya figisufigisu tu za lumumba, tujiulize hizi mahakama tulizonazo haziwezi kushugulikia mabadhilifu wa mali za umma! Kama zinauwezo kwanini zishindwe,... Tatizo la nchi hii chini ya ccm hao hao wanaojinadi kutengeneza mahakama maruumu ndyo hao watuhumiwa,.... Mahakama zipo kama mnauwezo huo wapelekeni wote wanaotuhumiwa kwa ufisadi
Elewa kijana, hii division ni maalum kwa ku deal na hao jamaa zako tu
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Leo hii nimemuona rais uhuru kenyatta akimwaga kimombo tangu mwanzo hadi mwisho huku wakisaini mkataba wa kupatiwa msaada wa dola milioni 45
Kwan PhD yake alifanya kwa lugha gani
 

Forum statistics

Threads 1,237,115
Members 475,401
Posts 29,278,826