Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha: Muendelezo wa kesi ya kuhoji uhalali wa muungano


aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
496
Likes
559
Points
180
aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
496 559 180
Taarifa ya kuendelea kusikilizwa kwa kesi ya Muungano katika Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha, Ombi no.9 lililowasilishwa na waombaji 40,000. linalohusiana na kuzuiliwa serikali zote mbili za Tanzania kutokufanya mabadiliko ya katiba za nchi ,kati ya Zanzibar na Tanzania.

Kutokufanyika kwa kura ya maoni juu ya suala la Muungano, kuwekewa vikwazo mbambali serikali ya Tanzania kimataifa katika nyanja mbali mbali na nchi za Afrika Mashariki, Afrika na Ulimwengu mzima.

Pamoja na mashirika ya kimataifa hadi kesi ya msingi itakapo malizika kusikilizwa na kutolewa hukumu, Ombi hili litasikilizwa mbele ya Majaji 5 siku ya Jumatano tarehe 6/6/2018 hapo Arusha saa 3:30 asubuhi. kuhusu ombi la kesi kuja kusikilizwa Zanzibar bado halijapangwa ingawa tumewasilisha marekebisho lakini mahakama italipanga kulisikiliza tena baada ya kulisikiliza ombi hili no,9.

Tunawaombeni Wazanzibari nyote tuungane kwa kulifuatilia shauri hili kwa manufaa ya nchi yetu,tafadhali sana kwa uzalendo wako ewe Mzanzibari tunahitaji mchango wako wa fikra n.k.
ili kuweza kutimiza lengo letu la kuikombowa nchi yetu katika ukoloni mambo leo wa Taifa la Tanganyika.
Tafadhali share na wengine taarifa hii.
# ZanzibarKwanza
# AjendaYaZanzibar

Habari zaidi, soma=>Wazanzibar elfu 40 wafungua kesi mahakamani kupinga muungano

32954335_1128680623938448_4712255074254979072_n-jpg.782025
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,832
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,832 2,591 280
Uingereza haijavamiwa na Europe , Zanzibar ilivamiwa na Tanganyika. Kumbuka hilo
Wazanzibari walimnyang'anya nchi Sultani Jamsheed, wakaikabidhi kwa Tanganyika. Mkijitoa tu, tunamrejeshea Jamsheed. Gavana
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
20,767
Likes
2,175
Points
280
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
20,767 2,175 280
Wazanzibari walimnyang'anya nchi Sultani Jamsheed, wakaikabidhi kwa Tanganyika. Mkijitoa tu, tunamrejeshea Jamsheed. Gavana
Ndivyo alikuambia Kardinali Pengo??
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,832
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,832 2,591 280
Kaabudu mungu wako Shoga Cesare Borgia upate kuja kunya humu jf

...teehee ....hee tiihii ! Kila anaekupinga, basi unamuona ni mgala ! Kwani Zanzibar imekuwa Madina !?
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,585
Likes
1,224
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,585 1,224 280
Mahakama ya haki ya Afrika Mashariki sasa iko katika hatua ya kupanga utaratibu wa kuanza kupanga tarehe ya kuisikiliza kesi ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ambayo imefunguliwa katika mahakama hiyo na wazanzibari 40,000, kimsingi upande wa walalamikaji unaendelea kujipanga vyema katika hatua ya usikilizwaji wa kesi hiyo ambayo hadi hivi sasa wazanzibari walio wengi zaidi ya asilimia %90 wa Ndani na nje ya Zanzibar wanafuatilia suala hili pamoja na watu mbali mbali katika ukanda wa Afrika Mashariki Afrika na Dunia,Hata hivyo upande wa walalamikiwa Mwana Sharia Mkuu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar,Katibu Mkuu Baraza LA Mapinduzi Zanzibar na Mwana Sharia Mkuu wa Serikali ya Jamhuri ya Muungano Tanzania kimsingi upande wa walalamikiwa Serikali zote za Tanzania zinaogopa sana hatua ya kusikilizwa Kwa kesi hii maana hoja zilizowasilishwa ni nzito sana Kwa upande wao hivyo huu ni wakati mgumu sana kwa Serikali za Tanzania Juu ya suala LA Muungano ndani ya kipindi cha miaka 54, hatufikirii kabisa kama wanasharia wa upande wa Serikali wataweza kukabiliana kisheria katika mahakama hiyo yenye mjaji waliobobea
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,832
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,832 2,591 280
Mahakama ya haki ya Afrika Mashariki sasa iko katika hatua ya kupanga utaratibu wa kuanza kupanga tarehe ya kuisikiliza kesi ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ambayo imefunguliwa katika mahakama hiyo na wazanzibari 40,000, kimsingi upande wa walalamikaji unaendelea kujipanga vyema katika hatua ya usikilizwaji wa kesi hiyo ambayo hadi hivi sasa wazanzibari walio wengi zaidi ya asilimia %90 wa Ndani na nje ya Zanzibar wanafuatilia suala hili pamoja na watu mbali mbali katika ukanda wa Afrika Mashariki Afrika na Dunia,Hata hivyo upande wa walalamikiwa Mwana Sharia Mkuu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar,Katibu Mkuu Baraza LA Mapinduzi Zanzibar na Mwana Sharia Mkuu wa Serikali ya Jamhuri ya Muungano Tanzania kimsingi upande wa walalamikiwa Serikali zote za Tanzania zinaogopa sana hatua ya kusikilizwa Kwa kesi hii maana hoja zilizowasilishwa ni nzito sana Kwa upande wao hivyo huu ni wakati mgumu sana kwa Serikali za Tanzania Juu ya suala LA Muungano ndani ya kipindi cha miaka 54, hatufikirii kabisa kama wanasharia wa upande wa Serikali wataweza kukabiliana kisheria katika mahakama hiyo yenye mjaji waliobobea
...mna matokeo yenu mfukoni !?
Punde tuu mtaelewa nini maana ya ' Baraza la Mapinduzi'
 
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
972
Likes
293
Points
80
Age
68
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2014
972 293 80
hakuna anayesapoti kuvunjika kwa muungano hasa wazenji kwa kuwa wao ndo wanaitegemea Tanzania bara kwa mambo mengi tu hiyo mara nyingi ni mihemko ya watu wachache vibaraka wa sultan anayetaka kuichukua tena Zanzibar kwani haamini kama nchi kachukuliwa kizembe namna ile..
Stupid

Nothing in all the world is more dangerous than sincere ignorance and conscientious stupidity.
 
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
972
Likes
293
Points
80
Age
68
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2014
972 293 80
Kusikilizwa ni jambo jema lakini hao wanaotaka muungano uvunjwe wanatafuta nini ? je ni kweli Zanzibar siyo huru ? na je Tanzania ndiyo Tanganyika ? je katika hayo makubaliano Nyerere na Karume walikusudia baadae uvunjwe ? mi nadhani liko kisiasa zaidi. hii itakuwa kama Libya, Egypt, Tunisia ambao walitumia dhana ya Natural law kujikwamua lakini baadae ikawa shida kwao. Will Autonomy
Makasuku bwana hatari. Libya kwani ilinyimwa uhuru?
 
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
972
Likes
293
Points
80
Age
68
Averoes

Averoes

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2014
972 293 80
Wazanzibar sikuzote wana akili za kushikiwa, Wao wanafikiri ni kujitenga tu ndio suluhisho..

Hawajui kuna watanganyika wengi Sana wanaoishi Zanzibar, na ukishaanza ubaguzi huo baadae hawataishia hapo, watakuta kuna wapemba na waunguja, kutokana na ubaguzi waliouanzisha wataanza kubaguana tena wenyewe kwa wenyewe na mambo ya Somalia ndipo yatakapoanzia hapo. Civil war na majanga kibao.. Kinachowafanya wajiite wao ni wazanzibar si kingine ni muungano tu.. Nje ya muungano kuna wao wapemba sisi waunguja
Wimbo wa zilipendwa tokea enzi zileee. Kwani Wazaramo na Wakwere wapo Tanganyika au Zanzibar?
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,432