Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha: Muendelezo wa kesi ya kuhoji uhalali wa muungano


aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
496
Likes
559
Points
180
aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
496 559 180
Taarifa ya kuendelea kusikilizwa kwa kesi ya Muungano katika Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha, Ombi no.9 lililowasilishwa na waombaji 40,000. linalohusiana na kuzuiliwa serikali zote mbili za Tanzania kutokufanya mabadiliko ya katiba za nchi ,kati ya Zanzibar na Tanzania.

Kutokufanyika kwa kura ya maoni juu ya suala la Muungano, kuwekewa vikwazo mbambali serikali ya Tanzania kimataifa katika nyanja mbali mbali na nchi za Afrika Mashariki, Afrika na Ulimwengu mzima.

Pamoja na mashirika ya kimataifa hadi kesi ya msingi itakapo malizika kusikilizwa na kutolewa hukumu, Ombi hili litasikilizwa mbele ya Majaji 5 siku ya Jumatano tarehe 6/6/2018 hapo Arusha saa 3:30 asubuhi. kuhusu ombi la kesi kuja kusikilizwa Zanzibar bado halijapangwa ingawa tumewasilisha marekebisho lakini mahakama italipanga kulisikiliza tena baada ya kulisikiliza ombi hili no,9.

Tunawaombeni Wazanzibari nyote tuungane kwa kulifuatilia shauri hili kwa manufaa ya nchi yetu,tafadhali sana kwa uzalendo wako ewe Mzanzibari tunahitaji mchango wako wa fikra n.k.
ili kuweza kutimiza lengo letu la kuikombowa nchi yetu katika ukoloni mambo leo wa Taifa la Tanganyika.
Tafadhali share na wengine taarifa hii.
# ZanzibarKwanza
# AjendaYaZanzibar

Habari zaidi, soma=>Wazanzibar elfu 40 wafungua kesi mahakamani kupinga muungano

32954335_1128680623938448_4712255074254979072_n-jpg.782025
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
20,767
Likes
2,175
Points
280
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
20,767 2,175 280
Muungano ukivunjika tu' tunamrejeshea Jamsheed nchi yake. Mtabaki mnashangilia harusi ya mbwa !
Hapa si pahala pa kuitafuta Ile ezekiel 23:20 aliyokuambia huyo unayemuabudu Shoga Cesare Borgia , kaitafute huko kanisani unakoji socialize


 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,797
Likes
7,861
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,797 7,861 280
Tatizo huna ulichopoteza kwani hujavamiwa .Mzigo wa mwenzako ni ganda la usufi
Huo ndo ukweli mtupu, mngeliujua mzigo wenu kwa mtanganyika nadhani mngeufyata
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,797
Likes
7,861
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,797 7,861 280
Si ndio Siri ya Kanisa Katoliki hiyo
Umetoroka lini Mirembe?? Hata sembe ikicheleweshwa teja huweweseka. Ni wapi pametajwa Kanisa Katoliki hapa?? Kwanini msiliunganishe miongoni mwa washitakiwa kwenye hiyo kesi. Hii ndo inadhihirisha mzigo Tanganyika inao beba. Iko siku mtajitoa ndo muone uchungu wa kutembea nje ya mbeleko.
 
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
20,767
Likes
2,175
Points
280
Gavana

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
20,767 2,175 280
Umetoroka lini Mirembe?? Hata sembe ikicheleweshwa teja huweweseka. Ni wapi pametajwa Kanisa Katoliki hapa?? Kwanini msiliunganishe miongoni mwa washitakiwa kwenye hiyo kesi. Hii ndo inadhihirisha mzigo Tanganyika inao beba. Iko siku mtajitoa ndo muone uchungu wa kutembea nje ya mbeleko.
Nilitoroka siku Laanatullahi Nyerere alipotuvamia Chini ya maelekezo ya Kanisa Katoliki. Kweli ni mzigo maana wengine mnatukamata na kutubambikizia kesi za ugaidi wengine mnatuteka, wengine mnatutupa Coco beach huku Kanisa lako likifurahia pamoja na wewe Padri
 
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
105
Likes
94
Points
45
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
105 94 45
uwe unatafakari kabla ya kuvua bikini yako.. ukisubiria upako.je vipi uganda na kenya burundi malawi msumbiji zambia tulizoungana nazo sio nchi moja?
Nnani kakwambia zimeungana? hakuna nchi inayoitwa zanzibar wala hakuna nchi inayoitwa tanganyika,hapa tuna Tanzania tuu!!
 
kaffir

kaffir

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
304
Likes
127
Points
60
kaffir

kaffir

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
304 127 60
Nilitoroka siku Laanatullahi Nyerere alipotuvamia Chini ya maelekezo ya Kanisa Katoliki. Kweli ni mzigo maana wengine mnatukamata na kutubambikizia kesi za ugaidi wengine mnatuteka, wengine mnatutupa Coco beach huku Kanisa lako likifurahia pamoja na wewe Padri
Simjitoe ? Kha...mna uchuro balaa
 
J

Julius Jaji

Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
11
Likes
0
Points
3
Age
23
J

Julius Jaji

Member
Joined Feb 16, 2015
11 0 3
Taarifa ya kuendelea kusikilizwa kwa kesi ya Muungano katika Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha, Ombi no.9 lililowasilishwa na waombaji 40,000. linalohusiana na kuzuiliwa serikali zote mbili za Tanzania kutokufanya mabadiliko ya katiba za nchi ,kati ya Zanzibar na Tanzania.

Kutokufanyika kwa kura ya maoni juu ya suala la Muungano, kuwekewa vikwazo mbambali serikali ya Tanzania kimataifa katika nyanja mbali mbali na nchi za Afrika Mashariki, Afrika na Ulimwengu mzima.

Pamoja na mashirika ya kimataifa hadi kesi ya msingi itakapo malizika kusikilizwa na kutolewa hukumu, Ombi hili litasikilizwa mbele ya Majaji 5 siku ya Jumatano tarehe 6/6/2018 hapo Arusha saa 3:30 asubuhi. kuhusu ombi la kesi kuja kusikilizwa Zanzibar bado halijapangwa ingawa tumewasilisha marekebisho lakini mahakama italipanga kulisikiliza tena baada ya kulisikiliza ombi hili no,9.

Tunawaombeni Wazanzibari nyote tuungane kwa kulifuatilia shauri hili kwa manufaa ya nchi yetu,tafadhali sana kwa uzalendo wako ewe Mzanzibari tunahitaji mchango wako wa fikra n.k.
ili kuweza kutimiza lengo letu la kuikombowa nchi yetu katika ukoloni mambo leo wa Taifa la Tanganyika.
Tafadhali share na wengine taarifa hii.
# ZanzibarKwanza
# AjendaYaZanzibar

Habari zaidi, soma=>Wazanzibar elfu 40 wafungua kesi mahakamani kupinga muungano

View attachment 782025
Mmmh
 
battawi

battawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2014
Messages
443
Likes
129
Points
60
battawi

battawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2014
443 129 60
Zanzibar hata kwa vita hawawezi kujitoa kwenye muungano.
Unafuu pekee ni wao kubaki na serikali yao hiyo nje na hapo wanataka tuwape hadhi ya mkoa au wilaya kama ukerewe tu.

Hatutaki watufikishe huko
Hii nzuri sana,eti ntu kituchake asipewe kisa ¡!!????? Tanganyika dreams ni kikalia zanzibar forever,na huku Zanzibr dreams ni kuitawala tena Tanganyika. Time will tell.
Aluta continua Zanzibr freedom soon.
 
Nancyjoa13

Nancyjoa13

Senior Member
Joined
May 18, 2018
Messages
118
Likes
61
Points
45
Nancyjoa13

Nancyjoa13

Senior Member
Joined May 18, 2018
118 61 45
Laiti kama Nyerere akirudi hawajamaa anawatia kiberiti. Maana ni makabuluuu.
Udumu Muungano
 
K

koro-boy

Senior Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
138
Likes
63
Points
45
K

koro-boy

Senior Member
Joined Sep 29, 2017
138 63 45
Zanzibar should be left free to govern their destiny, however they should not ignore their past history. They are doing it now because they are in the Union out side there they could think otherwise. Let them become Singapore or Dubai that is what they dream to be.
 
K

koro-boy

Senior Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
138
Likes
63
Points
45
K

koro-boy

Senior Member
Joined Sep 29, 2017
138 63 45
Hii nzuri sana,eti ntu kituchake asipewe kisa ¡!!????? Tanganyika dreams ni kikalia zanzibar forever,na huku Zanzibr dreams ni kuitawala tena Tanganyika. Time will tell.
Aluta continua Zanzibr freedom soon.
Kuitawala Tanganyika no day light dreamer, there is a lot to learn from small Ireland states like Comoro, Ushelisheli n.k. Big Nations are planning to come together small nations like Zanzibar they want to go apart, I do not understand this fake idea.
 
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
105
Likes
94
Points
45
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
105 94 45
Taarifa ya kuendelea kusikilizwa kwa kesi ya Muungano katika Mahakama ya Afrika Mashariki Arusha, Ombi no.9 lililowasilishwa na waombaji 40,000. linalohusiana na kuzuiliwa serikali zote mbili za Tanzania kutokufanya mabadiliko ya katiba za nchi ,kati ya Zanzibar na Tanzania.

Kutokufanyika kwa kura ya maoni juu ya suala la Muungano, kuwekewa vikwazo mbambali serikali ya Tanzania kimataifa katika nyanja mbali mbali na nchi za Afrika Mashariki, Afrika na Ulimwengu mzima.

Pamoja na mashirika ya kimataifa hadi kesi ya msingi itakapo malizika kusikilizwa na kutolewa hukumu, Ombi hili litasikilizwa mbele ya Majaji 5 siku ya Jumatano tarehe 6/6/2018 hapo Arusha saa 3:30 asubuhi. kuhusu ombi la kesi kuja kusikilizwa Zanzibar bado halijapangwa ingawa tumewasilisha marekebisho lakini mahakama italipanga kulisikiliza tena baada ya kulisikiliza ombi hili no,9.

Tunawaombeni Wazanzibari nyote tuungane kwa kulifuatilia shauri hili kwa manufaa ya nchi yetu,tafadhali sana kwa uzalendo wako ewe Mzanzibari tunahitaji mchango wako wa fikra n.k.
ili kuweza kutimiza lengo letu la kuikombowa nchi yetu katika ukoloni mambo leo wa Taifa la Tanganyika.
Tafadhali share na wengine taarifa hii.
# ZanzibarKwanza
# AjendaYaZanzibar

Habari zaidi, soma=>Wazanzibar elfu 40 wafungua kesi mahakamani kupinga muungano

View attachment 782025
Hivi pemba na Unguja zilungana lini? tukishamaliza kujitoa ktk muungano tutaanza kuhoji watu wa pemba na unguja waliungana lini? baada ya hapo wapemba watataka kujitenga kutoka unguja maana wanadai wananyanyaswa sana.Wakishajitoa then tutawageukia waarabu na kuwahoji lini wamekuwa waafrica,hasa wazanzibar? tutataka kuwafukuza warudi kwao watuachie mali zetu! tukishamaliza tutaanza kuangalia makabira sasa,kwamba wewe sio asili yako zanzibar rudi kwenu,hatabaki mtu salama!
Mataifa yote makubwa now yanaungana ila wanaume wengine wa ajabu kabisa wanapigania kujitenga,hakuna nchi iliyosimama yenyewe na ikafanikiwa,kwangu mimi naona tupambane kurekebisha kasoro za muungano ambapo hakuna doubt kuwa zipo nyingi tuuu lakin sio muumini wa kuvunjika kwa Muungano! Mungu ibariki Tanzania,Mungu ubariki Muungano
 
aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
496
Likes
559
Points
180
aleesha

aleesha

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
496 559 180
Hivi pemba na Unguja zilungana lini? tukishamaliza kujitoa ktk muungano tutaanza kuhoji watu wa pemba na unguja waliungana lini? baada ya hapo wapemba watataka kujitenga kutoka unguja maana wanadai wananyanyaswa sana.Wakishajitoa then tutawageukia waarabu na kuwahoji lini wamekuwa waafrica,hasa wazanzibar? tutataka kuwafukuza warudi kwao watuachie mali zetu! tukishamaliza tutaanza kuangalia makabira sasa,kwamba wewe sio asili yako zanzibar rudi kwenu,hatabaki mtu salama!
Mataifa yote makubwa now yanaungana ila wanaume wengine wa ajabu kabisa wanapigania kujitenga,hakuna nchi iliyosimama yenyewe na ikafanikiwa,kwangu mimi naona tupambane kurekebisha kasoro za muungano ambapo hakuna doubt kuwa zipo nyingi tuuu lakin sio muumini wa kuvunjika kwa Muungano! Mungu ibariki Tanzania,Mungu ubariki Muungano
Hahaha watanganyika mnafurahisha sana chokochoko zenu, hoja ni kwamba wazenji hatuutaki muungano msiforce
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,585
Likes
1,224
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,585 1,224 280
Bado case inaendelea, in arudi tena mahamani 12 November 2018 insha Allah
_20181102_093045-jpg.918801
 
popie

popie

Member
Joined
May 28, 2016
Messages
93
Likes
27
Points
25
Age
40
popie

popie

Member
Joined May 28, 2016
93 27 25
Wakati unaandika hii kitu ulikuwa umeshakula?
hakuna anayesapoti kuvunjika kwa muungano hasa wazenji kwa kuwa wao ndo wanaitegemea Tanzania bara kwa mambo mengi tu hiyo mara nyingi ni mihemko ya watu wachache vibaraka wa sultan anayetaka kuichukua tena Zanzibar kwani haamini kama nchi kachukuliwa kizembe namna ile..
 
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
105
Likes
94
Points
45
Paroko da travellor

Paroko da travellor

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
105 94 45
Hahaha watanganyika mnafurahisha sana chokochoko zenu, hoja ni kwamba wazenji hatuutaki muungano msiforce
mkuu kwani we ni msemaji wa wazenj?
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,781
Likes
1,632
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,781 1,632 280
Katika vitu ambavyo CCM itabeba lawama ni kuja kufa kwa Muungano huu.
Na kati vitu vilivyo ni sikitisha ni CDM kuja na sera ya Serikali Tatu katika andishi lao la maboresho ya Sera yao.
Kwa mtazamo wangu Sera ya CDM ya Majimbo ilifaa iendeane na sera ya Serikali moja ya JTanzania.
Wakati huo Wazanzibar sasa wakubali kupunzisha Serikali yao ya Mapundizi ya Zanzibar na tuingie kwenye mfumo wa Majimbo na Haya majimbo ya yana Nguvu za Kisheria kupitia Katiba kwenye baadhi ya Mambo huku tukiwa na Serikali Kuu. Nadhani Mfumo huu utakuwa kama wa USA.
Kwa njia hii tutavuka salama na kujenga Jamii imara.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,723