Mahakama Tanzania Mnajidhalilisha


a.9784

a.9784

Senior Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
146
Likes
1
Points
0
Age
44
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined Feb 19, 2008
146 1 0
Hivi wewe Jaji Kaijage na wewe ni fisadi au umelogwa,sasa ulichokifanya kumuachia mtoto wa Keenja ndio nini.Jamani mambo mengine ukisimuliwa katika mazingira ya kawaida huwezi kuamini kama binadamu wa kawaida anaweza akafanya hivyo.Sema huo ujaji ulipewa na mwenyekiti wa sisiem kwa hiyo unalipa fadhila,hivi kwa akili yako huoni kama umemdhalilisha hakimu wako kwa mambo ya kijinga,You know how our Criminal Procedure is au ulikua kilaza katika somo hili.Ulichofanya ni aibu na fedheha kwa watendaji wako wa chini.

Hapa kuna mazingira ya jaji kula rushwa.Nasema ni mazingira ya rushwa kwa sababu Kaijage anazo ndoto za kuupata Ujaji mkuu ndio maana anawapendelea wadhambi ili baadae wamuone,hii ni rushwa.Kweli ukatengue uamuzi after two hours,Kaijage hata taaluma ya sheria hujatendea haki.Hivi huoni hata aibu?Hakimu wako amejikunja lakini wewe umeona upuuzi mtupu unatoa amri eti Keenja achiliwe huru mara moja.

Benadetha nakupongeza kwa kuisusia hiyo kesi na kama Kaijage hajipendi akuwajibishe aone cha moto.

Halafu mnatuambia kwamba hakuna aliye juu ya sheria kama sio kutudanganya.Wadau naomba mnisaidie kwa hili.

Source NIPASHE ya tar.27 March,2008 page 16(Na Hellen Mwango)
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Halafu mnatuambia kwamba hakuna aliye juu ya sheria kama sio kutudanganya.
Hivi uliamini hili?
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kwanza napenda kutoa pongezi za dhati kwa hakimu aliyeamua kujitoa katika hiyo kesi, alionyesha dhamira ya kutenda haki, kwa kuanza kabisa na sheria ya kumnyima mtoto wa Fisadi dhamana, kisheria, pili na kwa ujasili aliochukua kuona kuwa inawezekana yeye awezi kufanya hiyo kazi, na kujitoa

Hongera sana mama.

Pili niombe kuelewa, hawa mahakimu wana nguvu kabisa ya kufanya maamuzi kisheria na yakafuatwa?? hii sio siasa, sasa iweze hawa najaji kila siku wao wanatengua mambo tuuuuuuu

Huu ni mwelekeo wa Rushwa, cha jabu hata wahusika wakuu, hawasemi lolote
Tumeona juzi juzi, eti kuna jaji kamuachia padre mlawiti, jamani hili nalo liliitaji tena kuangaliwa, wakati kesi ilishasomewa hukumu na ushahidi wote ukaoneka, leo mnatueleza eti ushahidi haujitoshelezi
Haya leo mnatengua maagizo ya Hakimu mwadilifu kwa sababu tu huyo ni mtoto wa Keenja, tena agizo linatoka mahakama kuu, vipi mtaendelea kutoa maagizo kama haya kwa watanzania wote watakao kuja na sababu za uongo?????

Hivi hii serikali jamani vipi? mimi naona hapa ni kuanzisha mauaji ya Mafisadi wote na viongozi ambao ni wala rushwa. Hii itasaidia sana kuwaweka sawa

Vipi mpo tayari tuingie mstuni wazee, vita hii ni watanzania walipa kodi na Viongozi mafisadi wanaotunyonya jamani, twendeni la sivyo tutabaki kulalamika tu
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
duuu hii kali magamba hawaishi vituko
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,691
Likes
3,419
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,691 3,419 280
NAJIULIZA HV HAWA MAJAJI WA TZ WANAFANYIWAGA "VETTING"? maana maamuzi yao ya ajabu ajabu mno hebu angalia kesi ya ZOMBE, hii ya KEENJA, LULU, etc
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,491
Likes
1,442
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,491 1,442 280
Kwanza napenda kutoa pongezi za dhati kwa hakimu aliyeamua kujitoa katika hiyo kesi, alionyesha dhamira ya kutenda haki, kwa kuanza kabisa na sheria ya kumnyima mtoto wa Fisadi dhamana, kisheria, pili na kwa ujasili aliochukua kuona kuwa inawezekana yeye awezi kufanya hiyo kazi, na kujitoa

Hongera sana mama.

Pili niombe kuelewa, hawa mahakimu wana nguvu kabisa ya kufanya maamuzi kisheria na yakafuatwa?? hii sio siasa, sasa iweze hawa najaji kila siku wao wanatengua mambo tuuuuuuu

Huu ni mwelekeo wa Rushwa, cha jabu hata wahusika wakuu, hawasemi lolote
Tumeona juzi juzi, eti kuna jaji kamuachia padre mlawiti, jamani hili nalo liliitaji tena kuangaliwa, wakati kesi ilishasomewa hukumu na ushahidi wote ukaoneka, leo mnatueleza eti ushahidi haujitoshelezi
Haya leo mnatengua maagizo ya Hakimu mwadilifu kwa sababu tu huyo ni mtoto wa Keenja, tena agizo linatoka mahakama kuu, vipi mtaendelea kutoa maagizo kama haya kwa watanzania wote watakao kuja na sababu za uongo?????

Hivi hii serikali jamani vipi? mimi naona hapa ni kuanzisha mauaji ya Mafisadi wote na viongozi ambao ni wala rushwa. Hii itasaidia sana kuwaweka sawa

Vipi mpo tayari tuingie mstuni wazee, vita hii ni watanzania walipa kodi na Viongozi mafisadi wanaotunyonya jamani, twendeni la sivyo tutabaki kulalamika tu
Tahadhari..., unaweza kufunguliwa kesi ya ugaidi. Huu uzi unaweza kuwekwa u-tube.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Tahadhari..., unaweza kufunguliwa kesi ya ugaidi. Huu uzi unaweza kuwekwa u-tube.
sio kazi ndogo mkuu kuniweka ndani
inaitaji Jeshi litumike ili kuweza kufanikisha hiyo mkakati kaka
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,491
Likes
1,442
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,491 1,442 280
sio kazi ndogo mkuu kuniweka ndani
inaitaji Jeshi litumike ili kuweza kufanikisha hiyo mkakati kaka
Sawa kaka,..... tena identity yetu mwanamapinduzi Samora.
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803