Mahakama Kuu ya Tanzania yaamuru DOWANS kulipwa!


G

Glad

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
G

Glad

Member
Joined Nov 29, 2010
25 0 0
Daa kumbe sakata la Dowans kulipwa bado linaendelea? nimesikia tu kwa mbali kwny taarifa ya habari ITV saa mbili hiii!! Wadau vp hii imekaaje?
Mahakama kuu ya Tanzania kupitia Jaji Emilian Mushi imeiamuru Tanesco kuilipa mabilioni ya fedha kampuni ya dowans kwa kigezo kuwa mahakama ya Tanzania haiwezi kupingana na Mahakama ya kimataifa, lakini pia mahakama imeiamuru Tanesco kulipa gharama zote za kesi hiyo ambazo bado hazijafanyiwa tathmini.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
kwa nini usisikilize kwanza ndo ukaja na habari ya kueleweka.....uko tanzani lakini hata magazeeti husomi!!!!
 
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2009
Messages
473
Likes
3
Points
33
Mtumiabusara

Mtumiabusara

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2009
473 3 33
mahakama kuu imeamuru dowan walipwe
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Mahakama kuu ya Tanzania kupitia Jaji Emilian Mushi imeiamuru Tanesco kuilipa mabilioni ya fedha kampuni ya dowans kwa kigezo kuwa mahakama ya Tanzania haiwezi kupingana na Mahakama ya kimataifa, lakini pia mahakama imeiamuru Tanesco kulipa gharama zote za kesi hiyo ambazo bado hazijafanyiwa tathmini.
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
970
Likes
2
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
970 2 0
Ndugu wana JF, siko kwenye sehemu yenye mawasiliano ya uhakika na hapa nilipo mtandao unakatakata. kesi ya DOWANS iliamriwa leo, je nani mshindi?
 
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
970
Likes
2
Points
0
PMNBuko

PMNBuko

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
970 2 0
Nimeamini nchi yetu ni ya Rostam Aziz anafanya anachokiamua. Wakili Fungamtama (Mfanyakazi wa Kulipwa wa Rostam) amemaliza kila kitu alichokiasisi.
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,871
Likes
2,800
Points
280
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,871 2,800 280
Ndugu wana JF, siko kwenye sehemu yenye mawasiliano ya uhakika na hapa nilipo mtandao unakatakata. kesi ya DOWANS iliamriwa leo, je nani mshindi?
DOWANS walipwe bill94.. Hukumu hii imenikera sana nahic kukisa amani kabisa. Loo jamani hii country vp?
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
dowans walipwe bill94.. Hukumu hii imenikera sana nahic kukisa amani kabisa. Loo jamani hii country vp?
mgao upo na bill hazieleweki,sasa ndo watatukamua kabisa my god! Rost
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,205
Likes
29,971
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,205 29,971 280
Sitta na Kamati ya Mwakiembe ama wajitoe serikalini kuprotest tozo hiyo kuridhiwa au wawaombe radhi Watanzania kwa kuidramatize issue hii!.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Jaji Mhe. Emilian Mushi, hukumu yako hii imewakandamiza Watanzania wote Maskini wa Nchi hii, kwani pamoja na sheria zenu kujifanya mnafata sana sheria, kwa hili umechemka. Wewe unajua kuwa toka utoaji wa zabuni kwa kampuni hii feki, uligumikwa na ukiukaji wa Haki za Binadamu kwa kutumia kodi ya walalahoi wa Tanzania kwa ajili ya kujinufaisha watu wachache, Au hilo hulijua? Sasa wewe unasema sheria za Kimataifa, sisi zinatuhusu nini kwa maisha yetu? Iandike siku hii ya leo, nina uhakika utakujua kuijutia. Take My Word.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,102
Likes
1,766
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,102 1,766 280
Wakuu tunaifahamu richmond na baadaye dowans, zilivo ingia tukatae uamuzi woote uliotolewa tusikubali kuibiwa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ccm mmeiangamiza tz mmeifanya kua shamba la bibi kila anaejisikia anakuja kujichukulia chake na kuondoka, chakutegemea ni sisi wananchi kufanya uamuzi thabiti wa kuikomboa nchi yetu ambayo imekua kama madada poa wa ohayo ambao kila mwanaume anaekuja ni halali yake, walianza richmond (richad monduli) wakajichukulia na ilivyobainika ufisadi uliokuwepo ndani yake wakawauzia dowans na serikali ya ccm ikatumia nguvu zake zote ktk kulifunika hili. Dowans nao wameka na pindi ufisadi uliokuwepo ndani yake kwa viongozi wetu kuingia mkataba ambao hata tahahira awezi ingia, baada ya serikali kuvunja mkataba dowans wamedai fidia kubwa ambayo ni mzigo kwa mtz wa hali ya chini na sasa dowans hii hii imeuzwa tena huku rais wetu akithubutu kusimama mbele ya umma na kutudanganya mmiliki wa dowans hamjui. Ndugu zangu watz nataka niwajulishe ya kuwa tz haita jengwa na mgeni wala viongozi wetu wabadhilifu walioko madarakani bali sisi wenyewe. Namalizia kwakusema Zambia wamethubutu kwanini sisi watanzania tushindwe?
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Likes
26
Points
45
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 26 45
Kama Tanesco waliweza kutoa milioni 50 ili watu wakanywe bia dodoma basi ni muhimu wakalipa deni hilo kwa Dowans potelea mbali hata kama ni kwa miaka 100.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ni dawa chungu kumeza, lakini Dowans ilishashinda kwenye int courts, parties walikubaliana mashauri yoyote ya kimkataba yaasisiwe na kusimamiwa na tribunal za nje....

Kwaajili ya pressure za hapa na pale ndio maana tukaipinga hii hukumu locally, cha msingi kuangalia na kuupitia upya mikataba ambayo iko current, ambayo tunaweza kuirekebisha...

Yaliyopita si ndwele...
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,227
Likes
584
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,227 584 280
Huu ndiyo wakati haswa wa upinzani kuwaeleza uma wa wanaigunga vile Rostam na CCM walipotufikisha
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Jamani huu upole wetu huu tutajaingizwa kidole machoni huku tunaangalia tu. Hili sakata toka mwanzo ni wiiiiizi mtupuu. Tulitegemea mwisho ingekuwa hivi. Nifahamuvyo mimi hili deni tutakao lipa indirectly ni sisi watanzania na anayelipwa kimsingi ni Rostam Aziz mana ndo mwenye Power of Attoney ya kisanii sanii. Kwa kweli tukishindwa kuresist hili basi sisi ni wakupima akili, Mahakama ya kimataifa my foot!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hakuna huruma..ushabiki wenu na akina sitta ndo umewafikiasha hapo..tanesko lipa hiyo hela
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,170
Likes
611
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,170 611 280
jaji msaaafu wa mahakama kuu aliisha sema japo jina lake nimelisahau lakini naamini wana jf wenzangu mtalikumbuka alisema amewahi kuhukumu kesi japo hakuitaja kwa shinikizo za wanasiasa itakuwa hii ya dowans?????????huyo hakimu kashurutishwa kuamua hivyo ni pamoja na njaa yake.ccm imeamua kunywea kwa rostam azizi na ccm inajua ufahamu wa watz waliowengi uko chini wengi mikoani na vijijini hawajui hata kinachoendelea nchi za majirani zetu kesho tu wangekuwa barabarani masikini watz kwanza kwa umeme upi hadi tulipishwe???ama kweli mtaji wa kutawala ccm ni ujinga wa watz.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Rostam kweli ni zaidi ya gaidi..................na bado moto tutauona
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Wenye akili zetu tulifahamu mapema itakuwa hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366