Mahakama kuu Singida Tundu Lissu aendelea kuwaumbua Magamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu Singida Tundu Lissu aendelea kuwaumbua Magamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Capitalist, Apr 17, 2012.

  1. C

    Capitalist Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo wakili wa Magamba bw. Wasonga alikuwa anatoa utetezi wa ushahidi wao ambao Mh. Lissu aliuchambua jana na kuonekana wote ni Negative, alikuwa anajichanga ile mbaya anaongezea na vitu ambavyo havikusemwa huku kamanda Lissu akipinga na kumuomba jaji aangalie kama hayo anayoongezea yako recorded, na Jaji kumkatalia, na kumwambia jaji ayarekodi Lissu mwuuliza Jaji kwanini wakili aiaddress Mahakama kurekodi vitu ambavyo havikuwepo kwenye ushahidi wa mwanzo?

    Jaji akasema mwacheni tu aonge lakini Mahakama ina busara zake. Pia wakili Wasonga alimwambia jaji LISSU anawabana kwa kuwa ni Wakili mzoefu, umati uliojaa ndani na njee ya mahakama ukacheka kwa nguvu na wakili wasonga akamwomba Jaji awaonye kwani wanamzonea, kisha jaji akachimba mkwara watu wasioeneshe ushabiki wa vyama Mahakamani. Palikuwa patamu , kesi inaendelea mchana huu.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    outcome is unpredictable
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Tunashukuru kwa updates! Isango hajapona bado?
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Leta update zaidi mkuu!!
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    naona lengo la kumnyima lisu posho safari hii linakaribia kutimia. Wameamua kumpunguzia hela kiaina na kuendelea kujadili mambo yao ya kijinga bungeni!
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,963
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Hawa ccm hawakuwahi kuwa wazuri mbele ya jamii,ona wanavyompotezea Lisu muda kwa kuhudhuria mahakamani huku wenzao wakiwa Bungeni!!!.
     
  7. C

    Capitalist Senior Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Isango bado hajapona vyema mkuu.
     
  8. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunasubiri usiku najua utatupa mpya mkuu
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,103
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hatma ya Tundu Lisu kuendelea au kutoendelea kuwa Mbunge wa Singida Mashariki ipo mikononi mwa Jaji Moses Mzuna. Baada ya kusikiliza pande zote za mtoa mashtaka na ule upande wa ushahidi, Jaji ametangaza siku ya hukumu itakuwa tarehe 27.04.2012. Nawasilisha kutoka hapa Singida.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Alafu ivi mtu hawezi toa udhuru kuwa nina vikao vya bunge maana mda wote huo singida hawana mtu kule
     
  11. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,988
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Baada ya uhuru Mwl. Nyerere aliataja ujinga, maradhi na umaskini kama maadui 3 wakubwa. Baadaye adui ufisadi akaongezeka. Sasa adui CCM ameongezeka na huyu huenda ni mbaya kuliko hao 4 waliotangulia kwa maana ndio anayewapa hao 4 pumzi na mazingira ya kuendelea kuididimiza Tz.

    Shime tumwangamize adui CCM hapo tutakuwa tumetatua nusu ya matatizo ya nchi hii.
     
Loading...