Mahakama kuu imetoa hati kukamatwa Nabii na Mtume Josephati Mwingira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu imetoa hati kukamatwa Nabii na Mtume Josephati Mwingira

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwamakula, Jan 13, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,869
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Polis Kinondon wanamsaka Mwingira baada ya kubomoa Ofisi za Afrophus mwenge dsm jmosi! Source gzt uhuru
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    Hizo kauli za wanamsaka ni za kipuuzi! Kama katoroka waseme lakini mchungaji mwenye kanisa na investment kibao mumsake? Si wanampigia simu tu njoo polisi kwisha! Wanaosakwa ni watu wanaotoroka maeneo yao baada ya kufanya uhalifu! Mwingira amejaa tele waende wamkamate waache bla bla!
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hivi kusaka.. Nini maana yake..
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi unaweza kumkamata Nabii?
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,567
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    inategemea ni nabii wa aina gani kwani kama ni hawa manabii wa shetani waliozagaa huku mitaani unapiga tu tanganyika jack unatupa sero
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwani hawa manabii wa mitaani hawana upaku?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,708
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    mwingila sio wa kukimbia upuuzi hata kidogo.
     
  8. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nabii wa uwongo lazima akimbie maana anajua kuwa yeye ni mhalifu
     
  9. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 595
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Wanamsaka wapi wakati yupo pale ofisini kwake mwenge?
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mkuu nimecheka ..ntajie wawili tu ntawapiga mwenyewe hiyo, T- jack.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,181
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    WANA "UPAKU" WAw
    -USHIRIKINA WA KIWANGO CHA JUU NA KUTISHA
    -UTAPELI WA KUTISHA
    -TAMAA
    UZINZI WA KUTIA KINYAA
    -
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,181
    Likes Received: 9,219
    Trophy Points: 280
    hesabia % 99 wa uongo
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yosephat Mwingira ndo yupi huyo?
     
  14. Bondemania

    Bondemania Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ah hao ndio mapolisi wetu wadanganyika,tusubiri CD nyingine ili at least waonekane wapo kwa walau kutoa news kama hizo loh
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,012
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    huyu mzee atakua ana tatizo tu..haiwezekani toka mwaka jana aandamwe na scandals tu..kunakitu ana kitafuta..
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    Wamkamate wasituambie wanamsaka! (najua kuna viji siasa vitaingia ktk issue hii subirini muone kama kuna cha maana.)
     
  17. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Walau kuwe na mbwa, na watu waliobeba silaha zozote zile wakihaha huku na hoko.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,567
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Nabii na mtume joe devi huyu pia ni mjasiriamali mzuri tu mf ukiwa pale kwenye centre yake kisongo viti vya mbele vinalipiwa sh 10000 vya nyuma 5000 then 2000 nk leso zenye sahihi yake sh 5000 kupeleka maombi binafsi israel 100000 na kuendelea naye pia tumwite nabii?
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,567
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Hurumia mbavu zangu mkuu polepole tafadhali
     
  20. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45

    Najaribu kuvuta picha sipati - mkuu ebu weka hata skechi/picha ya hiyo Tanganyika jeki du; inaonekana ukipigwa hiyo utatembelea ncha za vidole mpaka selo.
     
Loading...