Mahakama inatoa uraia?

Donatila

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
3,162
2,000

Kuna chama kimoja Kyela kinaongoza kwa kuweka wahamiaji haramu katika nafasi ya uenyekiti wa kijiji. Walikuwa wanapelekwa mahakamani na wanaapishwa halafu wanaambiwa tayari wamekua raia wa Tanzania.

Je kwa mujibu wa sheria mahakama inatoa uraia?
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
Kwa kuwa mahakama zipo chini ya ytawala wa ccm wanaruhusiwa kufanya kila kitu hata kukufunga bila kosa ,katiba wameitunga wao hakuna sheria inayowabana wamejijengea ukuta.
 

Teacher1

JF-Expert Member
Jan 29, 2011
327
250
Hicho chama basi kimechoka mno kwani hadi wenyeviti wa vijiji wanakosa hadi wapate mamluki kutoka nchi nyingine? hilo tunawaachia watu wenye mamlaka washughurikie.
 

chikutentema

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
7,163
2,000

Kuna chama kimoja Kyela kinaongoza kwa kuweka wahamiaji haramu katika nafasi ya uenyekiti wa kijiji. Walikuwa wanapelekwa mahakamani na wanaapishwa halafu wanaambiwa tayari wamekua raia wa Tanzania.

Je kwa mujibu wa sheria mahakama inatoa uraia?
Hii nchi imenajisiwa sasa kama hatutafunga na kuomba tunaenda kupotea kwenye uso wa dunia, mahakama na uraia wapi na wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom