Mahakama ikiingiliwa uhuru wake unapotea automatically. Tundu Lissu kusema Mbowe siyo gaidi haikuwa jukumu lake

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,660
2,000
katika nadharia ya haki,
"mtu hana hatia mpaka ithibitishwe na mahakama pasipo na shaka"
kwa maana hiyo kusema mtu flani hana hatia sio kuingilia mahakama kwani ndivyo inavyotakiwa lakini kusema mtu flani kuwa na hatia ndio kuingilia Uhuru wa mahakama
kwa Tundu Lissu kusema Mbowe sio gaidi hiyo haiingilii Uhuru wa mahakama ila ni haki yake kusema mtu yule hana hatia
ila kama vile mama tozo kwenye interview take ya BBC kile alichokisema ndio kuingilia Uhuru wa mahakama kwa kuhukumu kabla mahakama haijatoa hukumu ya kesi, hivyo hivyo alivyosema IGP hawa wote kauli zao zinaingilia Uhuru wa mahakama bila kujali nyazifa zao
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
7,244
2,000
Mahakama ndio chombo kilichopewa jukumu la kutafsiri sheria kwa mujibu wa katiba.

Hivi karibuni Chadema wamekuwa na tabia ya kuongelea maswala ya kesi za wanachama wao wakati kesi zikiwa zinaendelea mahakamani hili siyo jambo jema kwa kweli.

Mfano Mh Mbowe alipofikishwa mahakamani kwa kesi ya ugaidi Tundu Lisu aliibuka na kusema Freeman Mbowe siyo gaidi na kwamba hiyo kesi amebambikiwa.

Kwanini tusisubiri mahakama itende haki badala ya kuiingilia na huyu Antipas ni wakili kabisa wa mahakama?

Mungu Ibariki Tanzania, tumetoka mbali tunaenda mbali!
Comments reserved
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,168
2,000
Get a life, miaka inakwenda umri unasogea utskuja kuitwa Baba, sasa kwa akili hizi utaweza kuhudumia familia? Kwa kipato gani? Kushinda mitandaoni huku wenzio wanapiga ela?
Jaribu na wewe kushinda hapa Jf kama hujafa kwa kifaduro!

CCM kumejaa fursa ndio maana wabunge wenu wote wamehamia lumumba!
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
57,152
2,000
katika nadharia ya haki,
"mtu hana hatia mpaka ithibitishwe na mahakama pasipo na shaka"
kwa maana hiyo kusema mtu flani hana hatia sio kuingilia mahakama kwani ndivyo inavyotakiwa lakini kusema mtu flani kuwa na hatia ndio kuingilia Uhuru wa mahakama
kwa Tundu Lissu kusema Mbowe sio gaidi hiyo haiingilii Uhuru wa mahakama ila ni haki yake kusema mtu yule hana hatia
ila kama vile mama tozo kwenye interview take ya BBC kile alichokisema ndio kuingilia Uhuru wa mahakama kwa kuhukumu kabla mahakama haijatoa hukumu ya kesi, hivyo hivyo alivyosema IGP hawa wote kauli zao zinaingilia Uhuru wa mahakama bila kujali nyazifa zao
unapoteza muda wako kuelewesha kenge.
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,786
2,000
Mahakama ndio chombo kilichopewa jukumu la kutafsiri sheria kwa mujibu wa katiba.

Hivi karibuni Chadema wamekuwa na tabia ya kuongelea maswala ya kesi za wanachama wao wakati kesi zikiwa zinaendelea mahakamani hili siyo jambo jema kwa kweli.

Mfano Mh Mbowe alipofikishwa mahakamani kwa kesi ya ugaidi Tundu Lisu aliibuka na kusema Freeman Mbowe siyo gaidi na kwamba hiyo kesi amebambikiwa.

Kwanini tusisubiri mahakama itende haki badala ya kuiingilia na huyu Antipas ni wakili kabisa wa mahakama?

Mungu Ibariki Tanzania, tumetoka mbali tunaenda mbali!
Hilijina unalotumia unalinajisi sana kwani jina la Yuda hukuliona?? Acha kuchafua majina yawatu maalumu asee!! Unafiki wako humu niwahali yajuu sijui wanaoishi nawewe live wanadhurikaje but nafeel sorry for them hasa wanafamilia. POLE!!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,168
2,000
Hakuna mtu mwenye akili timamu anaweza kufanyakazi ya uchawa.

Unasikitisha kama riziki yako unategemea ccm, pole sana.
Hahahaaaa....... Tangu Jiwe abomoe nyumba ya shemeji yako kimara umevurugwa kabisa.

Mbona jirani yenu Prof Jay yuko poa tu!
 

Baba jayaron

JF-Expert Member
Jun 29, 2015
2,256
2,000
Mahakama ndio chombo kilichopewa jukumu la kutafsiri sheria kwa mujibu wa katiba.

Hivi karibuni Chadema wamekuwa na tabia ya kuongelea maswala ya kesi za wanachama wao wakati kesi zikiwa zinaendelea mahakamani hili siyo jambo jema kwa kweli.

Mfano Mh Mbowe alipofikishwa mahakamani kwa kesi ya ugaidi Tundu Lisu aliibuka na kusema Freeman Mbowe siyo gaidi na kwamba hiyo kesi amebambikiwa.

Kwanini tusisubiri mahakama itende haki badala ya kuiingilia na huyu Antipas ni wakili kabisa wa mahakama?

Mungu Ibariki Tanzania, tumetoka mbali tunaenda mbali!
Kwa Yanayoendelea huko mahakamani hata kama hujui sheria unaona kuna uhuru wa mahakama kweli, unaona kuna dalili ya haki kutendeka kweli??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom