Mahafali ya Chuo cha Uandishi Dar na rangi za bendera ya CHADEMA


issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,919
Likes
1,967
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,919 1,967 280
Hii imekaaje kuweka mapambo ya rangi za CHADEMA, Hapa Mkuu wa Chuo amekalia kuti kavu
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Daah! Kweli mzee.. Au ndio chama twawala?

Kama ni chuo cha uma, kesho utaskia mkuu wa chuo kastaafu au kapangiwa kazi nyingine!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Uhandisi vs uandishi!

Copy: issenye
 
Last edited by a moderator:
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Ukombozi is prevailing every where in the country!

viva chadema viva watanzania
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Tatizo lako ni nini, Kuna Sheria Inazuia Kufanya hivyo?... Kafungue Jalada Polisi/Mahakamani, Mimi ni Mmoja wa Wahitimu Chuoni hapo... Kwa taarifa Sisi Wahitimu ndo 2liotoa pendekezo la Uongozi Kuupamba Ukumbi wetu Kama ilivyo Bendera ya CHADEMA Ok, Kwa Sababu sisi ni Wasomi hivyo hatuna Muda wa Kuburuzwa na Sera zilizopitwa na Wakati,.. Mfano: hata 2megraduate... cha Kustaajabisha Wahitimu mpaka Kupata ajira Miaka zaidi ya Mitano mpaka Kumi... huku Ukihoji kuhusu Swala la ajira Wanakuuliza Kuwa Una Elimu gani... Ukiwapa Udhibitisho wa Vyeti, mara Unaambiwa Oooh! Sera ya ajira Inafanyiwa Marekebisho 2taanza Kutoa ajira Mwaka Kesho!... Shem On you Wahusika Mnadhani sie Mapimbi Etiee... Subirini Mwaka Kesho... Najiamini na Kile ninachokisema. Naitwa: CHITAWALA DANFORD 0752936021 natokea MTWARA.
 
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
604
Likes
167
Points
60
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
604 167 60
Tatizo lako ni nini, Kuna Sheria Inazuia Kufanya hivyo?... Kafungue Jalada Polisi/Mahakamani, Mimi ni Mmoja wa Wahitimu Chuoni hapo... Kwa taarifa Sisi Wahitimu ndo 2liotoa pendekezo la Uongozi Kuupamba Ukumbi wetu Kama ilivyo Bendera ya CHADEMA Ok, Kwa Sababu sisi ni Wasomi hivyo hatuna Muda wa Kuburuzwa na Sera zilizopitwa na Wakati,.. Mfano: hata 2megraduate... cha Kustaajabisha Wahitimu mpaka Kupata ajira Miaka zaidi ya Mitano mpaka Kumi... huku Ukihoji kuhusu Swala la ajira Wanakuuliza Kuwa Una Elimu gani... Ukiwapa Udhibitisho wa Vyeti, mara Unaambiwa Oooh! Sera ya ajira Inafanyiwa Marekebisho 2taanza Kutoa ajira Mwaka Kesho!... Shem On you Wahusika Mnadhani sie Mapimbi Etiee... Subirini Mwaka Kesho... Najiamini na Kile ninachokisema. Naitwa: CHITAWALA DANFORD 0752936021 natokea MTWARA.
Take it easy mkuu
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,196
Likes
2,039
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,196 2,039 280
Sasa kimekuuma nini, acha u..nga
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Tatizo lako ni nini, Kuna Sheria Inazuia Kufanya hivyo?... Kafungue Jalada Polisi/Mahakamani, Mimi ni Mmoja wa Wahitimu Chuoni hapo... Kwa taarifa Sisi Wahitimu ndo 2liotoa pendekezo la Uongozi Kuupamba Ukumbi wetu Kama ilivyo Bendera ya CHADEMA Ok, Kwa Sababu sisi ni Wasomi hivyo hatuna Muda wa Kuburuzwa na Sera zilizopitwa na Wakati,.. Mfano: hata 2megraduate... cha Kustaajabisha Wahitimu mpaka Kupata ajira Miaka zaidi ya Mitano mpaka Kumi... huku Ukihoji kuhusu Swala la ajira Wanakuuliza Kuwa Una Elimu gani... Ukiwapa Udhibitisho wa Vyeti, mara Unaambiwa Oooh! Sera ya ajira Inafanyiwa Marekebisho 2taanza Kutoa ajira Mwaka Kesho!... Shem On you Wahusika Mnadhani sie Mapimbi Etiee... Subirini Mwaka Kesho... Najiamini na Kile ninachokisema. Naitwa: CHITAWALA DANFORD 0752936021 natokea MTWARA.
Kwa hiyo cdm wakishika nchi watakuajiri... We kilaza kweeli hata elimu yako haikusaidii kitu.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Rangi ni rangi tuu..ni wapi imeandikwa kwamba blue..nyekundu ni ya chadema milele.??, na njano na kijani ni za ccm milele.mbona cuf nao rangi yao ni km ya chadema

.acha umburura rangi zipo tangu babu yako hajazaliwa....
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Tatizo lako ni nini, Kuna Sheria Inazuia Kufanya hivyo?... Kafungue Jalada Polisi/Mahakamani, Mimi ni Mmoja wa Wahitimu Chuoni hapo... Kwa taarifa Sisi Wahitimu ndo 2liotoa pendekezo la Uongozi Kuupamba Ukumbi wetu Kama ilivyo Bendera ya CHADEMA Ok, Kwa Sababu sisi ni Wasomi hivyo hatuna Muda wa Kuburuzwa na Sera zilizopitwa na Wakati,.. Mfano: hata 2megraduate... cha Kustaajabisha Wahitimu mpaka Kupata ajira Miaka zaidi ya Mitano mpaka Kumi... huku Ukihoji kuhusu Swala la ajira Wanakuuliza Kuwa Una Elimu gani... Ukiwapa Udhibitisho wa Vyeti, mara Unaambiwa Oooh! Sera ya ajira Inafanyiwa Marekebisho 2taanza Kutoa ajira Mwaka Kesho!... Shem On you Wahusika Mnadhani sie Mapimbi Etiee... Subirini Mwaka Kesho... Najiamini na Kile ninachokisema. Naitwa: CHITAWALA DANFORD 0752936021 natokea MTWARA.
Umepaniki braza..
 
T

TAIFAKWANZA

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
104
Likes
6
Points
35
T

TAIFAKWANZA

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
104 6 35
Mbona hizo rangi hata babu wa mzaa bibi yako anazifahamu.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Hatutaki rangi ya bangi waambukizwe watoto wetu.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
ni coincidence tuu..hembu tuangalie zangi zao ktk nembo zao.Inaweza kuwa ni combination imefanana tuu.Kwa CCM inakuwa mbaya sana kwani,,,ktk mechi kali timu dhaifu huona kila kitu kipo agianst wao.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311