Magufuri ulihapa kulinda katiba na sheria za nchi, hivyo ikatae amri ya Pinda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuri ulihapa kulinda katiba na sheria za nchi, hivyo ikatae amri ya Pinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Mar 7, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu arejeshwe kwenye wizara yake ya zamani mh. Pombe Magufuliamekuwa akitamba ya kuwa atakuwa akisimamia matakwa ya sheria bila ya kumuonea haya mtu yeyote. Mwishoni mwa wiki iliyopita waziri mkuu Pinda alitangaza kufutwa kwa zoezi la bomoa bomoa ya nyuma zilizojengwa ndani ya hifadhi ya barabara. Kwakuwa agizo hilo linakinzana na sheria ambayo mh. Magufuli aliapa kuilinda, hana budi kukataa agizo hilo la Pinda kwa nguvu zote.
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,497
    Likes Received: 15,787
    Trophy Points: 280
    Ndani ya CCM hayo hayawezi kamwe.
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,753
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata Pinda atakuwa kaagizwa na Mkwere.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kukataa kwake kunaweza kuambatana na Kujiuzulu ili kulinda heshima yake. Kama kweli anasimamia kile anachokisema na anaona kuwa anakwamishwa kutekeleza majukumu yake...
     
  5. m

    maselef JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kusimamia sheria kwa CCM haiwezekani. Mtu ukifanya kazi inavyotakiwa matatizo. Dr. Hosea hakukosea alipowambia Wikileaks ukweli
     
Loading...