Magufuli: Wanaomiliki ardhi kubwa bila kuendeleza wajiandae kurudisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Wanaomiliki ardhi kubwa bila kuendeleza wajiandae kurudisha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jingalao, Sep 5, 2015.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 16,096
    Likes Received: 7,577
    Trophy Points: 280
    Hii ni meseji kwa Sumaye na mafisadi wengine wanaohodhi ardhi bila kuziendeleza wajiandae kuzirudisha.

    #hapakazitu
     
  2. malingoti

    malingoti Member

    #2
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kachelewa
     
  3. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,182
    Likes Received: 2,964
    Trophy Points: 280
    Aanze na mkapa kama jasiri kweli,Na ikulu yenyewe haingii lakini keshaanza kujipa mamlaka.Huyu mzee sio mzima
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 16,096
    Likes Received: 7,577
    Trophy Points: 280
    Kwani hajaendeleza?
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2016
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 16,096
    Likes Received: 7,577
    Trophy Points: 280
    Humu JF HUWA TUNA TABIA YA KUWEKA KUMBUKUMBU...

    NAMSHANGAA SUMAYE ANAVYOLIALIA ETI ANAHUJUMIWA KWA KUWA NI MPINZANI.
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 16,096
    Likes Received: 7,577
    Trophy Points: 280
    Sumaye tulikwambia ukadhani utani
     
  7. Jidu La Mabambasi

    Jidu La Mabambasi JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2017
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 2,926
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Sumaye ni kinyonga.
    Akumbuke alivyohamisha Chuo Kikuu cha Mandela toka Mbeya hadi Arusha.
    Hii ni licha ya Mandela kutaka Chuo kijengwe Mbeya, mahali alipofikia kwa mara ya kwanza Tanzania.
     
Loading...