Magufuli wampe mambo ya ndani na Tibaijuka elimu


K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,315
Likes
736
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,315 736 280
Mimi kama Mtanzania siamini kama JK alishinda lakini kama kikwete atachagua mawaziri ningependa Tibaijuka kuchukua elimu na Magufuli mambo ya ndani.
 
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Likes
10
Points
35
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 10 35
Kuwa Professor si uwezo wa kusimamia Elimu, hata aliyepo ni Ptof. au ww unatoka kure kwetu?
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Mheshimiwa heshima yako,!
Nadhani si sahihi kabisa kwa Tibaijuka kupewa hata wizara ya kuku katika serikali yetu ya JMT. Hii ni kwa sababu huyu pro. amefanya kazi nje ya nchi muda mrefu sana katika mfumo unaoeleweka na kujali na hivyo kutokuelewa mfumo wa utendaji kazi Bongo, mfumo ambao umejaa maigizo. Kwa maoni yangu akipewa wizara yoyote baada tu ya mwezi kutakuwa na ufisadi wa kupindukia katika hiyo wizara na waziri huyu atabaki amepigwa butwaa. So kwa maoni yangu hawezi maigizo ya uongozi wa Bongo kabisa hata huo ubunge nina mashaka kama atafanya vizuri. Haya ni mawazo yangu tu
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Mheshimiwa heshima yako,!
Nadhani si sahihi kabisa kwa Tibaijuka kupewa hata wizara ya kuku katika serikali yetu ya JMT. Hii ni kwa sababu huyu pro. amefanya kazi nje ya nchi muda mrefu sana katika mfumo unaoeleweka na kujali na hivyo kutokuelewa mfumo wa utendaji kazi Bongo, mfumo ambao umejaa maigizo. Kwa maoni yangu akipewa wizara yoyote baada tu ya mwezi kutakuwa na ufisadi wa kupindukia katika hiyo wizara na waziri huyu atabaki amepigwa butwaa. So kwa maoni yangu hawezi maigizo ya uongozi wa Bongo kabisa hata huo ubunge nina mashaka kama atafanya vizuri. Haya ni mawazo yangu tu

ningekuwa na uhuru ningetoa hasira zangu kwa kuwatukana wabunge za CCM ila kwasababu hamniruhusu naenda kulala na Hasira zangu I hate them Please please I hate u guys nasikia kuua..................
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
I hate them Please Anna Please Anna are you for real
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
mimi kama mtanzania siamini kama jk alishinda lakini kama kikwete atachagua mawaziri ningependa tibaijuka kuchukua elimu na magufuli mambo ya ndani.
huyu mama pamoja na kelele zake ningempa wizara ya mipango na majenzi
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,315
Likes
736
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,315 736 280
Ni kweli lakini alikuwa active sana kwenye NGO labda atasaidia elimu ambako watoto wanategemea tution na walio mikoani hata walimu hawana
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Mimi kama Mtanzania siamini kama JK alishinda lakini kama kikwete atachagua mawaziri ningependa Tibaijuka kuchukua elimu na Magufuli mambo ya ndani.


Kote umegonga nyundo, Magufuli akipewa mambo ya ndani vyeti vya uraia tutapata bila urasimu, kitenga cha usalama wa raia wategemee kibano kitakatifu.
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Mimi kama Mtanzania siamini kama JK alishinda lakini kama kikwete atachagua mawaziri ningependa Tibaijuka kuchukua elimu na Magufuli mambo ya ndani.
Ili nchi hii iendelee tunahitaji umeme wa uhakika. Hii pia itavutia wawekezaji zaidi. Kwahiyo Magufuli anafaa apewe wizara ya nishati na madini. I tell you uzalishaji wa umeme utaongezeka mara dufu na kuwa wa uhakika zaidi. Pia sekta ya madini itaanza kuwanufaisha watanzania na si wageni tu.
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570