• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Magufuli: Wafuasi wa CHADEMA mlango wazi kujiunga CCM, baada ya October hakuna fursa

U

Ubora

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2015
Messages
664
Points
195
U

Ubora

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2015
664 195
Mgombea wa urais Dr Magufi amewataka wale wote walio na nia njema ya taifa hili watoke huko walipo na wajiunge na chama cha Ukombozi CCM ili kuendeleza harakati za maendeleo,wakati ni sasa kujiunga na CCM,baada ya october nafasi hiyo itafungwa.
 
J

Josorobert

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
629
Points
195
J

Josorobert

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
629 195
Wanaotaka kujiunga na CCM waje sasa,tofauti na hapo hakuna, CCM inaenda kuzaliwa upya
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,994
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,994 2,000
Hata akibinuka jukwaan mara mia hana hadhi ya kuingia ikulu
 
R

Reuters

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
375
Points
0
R

Reuters

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
375 0
Ndio maana nampenda sana Magufuli ni mtu wawatu jana kinyongo karibuni ccm
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 0
Mgombea wa urais Dr Magufi amewataka wale wote walio na nia njema ya taifa hili watoke huko walipo na wajiunge na chama cha Ukombozi CCM ili kuendeleza harakati za maendeleo,wakati ni sasa kujiunga na CCM,baada ya october nafasi hiyo itafungwa.
yeye mwenyewe hana imani na hicho chama cha kifisadi sasa anamkaribisha nani? maana jamaa anajinadi mwenyewe utadhani mgombea binafsi
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
5,206
Points
2,000
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
5,206 2,000
Haya maajabu makubwa sana, Magufuli mwenyewe yupo mguu mmoja ndani na mguu mwingine upo nje ya CCM, anaogopa hata kuitaja CCM majukwaani kwa sasa.
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
3,099
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
3,099 2,000
Hapa Kazi Tu.
Mishahara kwenu
 
L

lyanda el

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2015
Messages
380
Points
0
L

lyanda el

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2015
380 0
Magufuli ata kuwa rais wa wana ccm,,cuf,,chadema,,act,,n.k viva magufili
 
tonii herrera

tonii herrera

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2015
Messages
316
Points
225
tonii herrera

tonii herrera

JF-Expert Member
Joined May 8, 2015
316 225
duuuh kimekuwa chama cha ukomboz tena.kinatukomboa kw yap nawao nd wapo madarakani
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,523
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,523 2,000
Ndio maana nampenda sana Magufuli ni mtu wawatu jana kinyongo karibuni ccm
safari ccm watatia akili, ule upuuzi uliokuwa ukifanywa na wabunge wa ccm walidhani watu watasahau. Ukweli ni kuwa sio kwamba watu wanamkubali EL kivile lakini ni kwamba tumeichoka ccm. Nasema hivyo kwani watu walijiandikisha kwa wingi ili kuitoa ccm madarakani kabla hata huyo El hajaja na hakuna aliyejua atakuja Ukawa. Mwambie Magufuli hata akiamua kupiga pushup mwanzo wa mkutano na kumalizia na kichura kura hapati yeye, wabunge na madiwani wake.
 
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
1,488
Points
1,250
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
1,488 1,250
Mgombea wa urais Dr Magufi amewataka wale wote walio na nia njema ya taifa hili watoke huko walipo na wajiunge na chama cha Ukombozi CCM ili kuendeleza harakati za maendeleo,wakati ni sasa kujiunga na CCM,baada ya october nafasi hiyo itafungwa.
Mlango wa rehema utafungwa October
Ole wako utakaekuwa nje

Najua lowasa hataichezea nafas hii ya upendeleo
 
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
1,488
Points
1,250
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
1,488 1,250
safari ccm watatia akili, ule upuuzi uliokuwa ukifanywa na wabunge wa ccm walidhani watu watasahau. Ukweli ni kuwa sio kwamba watu wanamkubali EL kivile lakini ni kwamba tumeichoka ccm. Nasema hivyo kwani watu walijiandikisha kwa wingi ili kuitoa ccm madarakani kabla hata huyo El hajaja na hakuna aliyejua atakuja Ukawa. Mwambie Magufuli hata akiamua kupiga pushup mwanzo wa mkutano na kumalizia na kichura kura hapati yeye, wabunge na madiwani wake.
Guess Huyu atakuwa amekunywa nn?
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,873
Points
2,000
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,873 2,000
Mgombea wa urais Dr Magufi amewataka wale wote walio na nia njema ya taifa hili watoke huko walipo na wajiunge na chama cha Ukombozi CCM ili kuendeleza harakati za maendeleo,wakati ni sasa kujiunga na CCM,baada ya october nafasi hiyo itafungwa.
Huyu mgombea kituko kweli yaani mm niende ccm analikwale kweli huyu
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
14,375
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
14,375 2,000
Mgombea wa urais Dr Magufi amewataka wale wote walio na nia njema ya taifa hili watoke huko walipo na wajiunge na chama cha Ukombozi CCM ili kuendeleza harakati za maendeleo,wakati ni sasa kujiunga na CCM,baada ya october nafasi hiyo itafungwa.
Usipende kuwa unakurupuka
Aseme anafunga milango ili watu wasiondoke sio ili watu wasiingie.
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,215
Top