Magufuli vs Ephraim Mrema


Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
72
Likes
7
Points
15
Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined Nov 22, 2010
72 7 15
Wandugu,
Kama tujuavyo, Waziri wa ujenzi, Dr. John P. Magufuli, mchapa kazi, mbunifu, mchukia ufisadi, na asiyependa ubabaishaji. Wakati huo huo, mkurugenzi TANROADS, Ephraim Mrema, ni mbabaishaji, mzembe, mkumbatia ufisadi, na inasemekana kawekwa pale kulinda uozo wa wakubwa wa nji hii.
Sipati picha siku ikitokea magufuli akiwa katika harakati za kusaficha uchafu kwenye wizara ya ujenzi kama vile kuwafukuza wakandarasi wababishaji, kama ilivyokuwa enzi zile kwenye awamu ya Ben Mkapa. Kufika TANROADS akakutana na madudu ya Mrema. Je mrema atamtunishia kifua kwa sababu tu ni mteule wa Rais na yuko supported na vigogo wala nchi?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
BELIEVE ME........hataweza kumtoa.....! atawatoa wale wasiopendwa na MREMA...I MEAN ATAKUWA MREMAS SIDE
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,140
Likes
1,145
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,140 1,145 280
Nilisoma kwenye magazeti sept kwamba serikali imeamua kusititisha ajira yake nadhani kuanzia November,sijui imeishia wapi.
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
nafasi ya kazi ya Mrema ilitangazwa. Nae alikuwa miongoni mwa watu 80 waliotuma maombi. Sijui mchakato umefika wapi sasa hivi.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo
 
N

Nuru John

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
15
Likes
0
Points
0
N

Nuru John

Member
Joined Aug 26, 2009
15 0 0
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo.
NIMESOMA COMMENTS ZENU ZOTE MIE SIWEZI KUZIKATAA AU KUZIKUBALI ILA NINACHO WAOMBA MTAFUTE UKWELI HALISI WA MREMA,JIULIZENI NANI ANATAKA KUMTOA PALE NA KWASABABU GANI,PILI NANI ANAEMLINDA NA KWAMASLAHI YA NANI,MWISHO TAFUTA UHALISI WA UTENDAJI KAZI WAKE.
NAOMBA KUWASILISHA!!
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
watu wanarekebishika kama atachange shida wapi..tugange yajayo...
 
H

housta

Senior Member
Joined
May 25, 2009
Messages
160
Likes
1
Points
35
H

housta

Senior Member
Joined May 25, 2009
160 1 35
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo.
NIMESOMA COMMENTS ZENU ZOTE MIE SIWEZI KUZIKATAA AU KUZIKUBALI ILA NINACHO WAOMBA MTAFUTE UKWELI HALISI WA MREMA,JIULIZENI NANI ANATAKA KUMTOA PALE NA KWASABABU GANI,PILI NANI ANAEMLINDA NA KWAMASLAHI YA NANI,MWISHO TAFUTA UHALISI WA UTENDAJI KAZI WAKE.
NAOMBA KUWASILISHA!!
I totally agree!Nadhani watu wanaongea sana bila ya kuwa na concrete evidences!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo.
NIMESOMA COMMENTS ZENU ZOTE MIE SIWEZI KUZIKATAA AU KUZIKUBALI ILA NINACHO WAOMBA MTAFUTE UKWELI HALISI WA MREMA,JIULIZENI NANI ANATAKA KUMTOA PALE NA KWASABABU GANI,PILI NANI ANAEMLINDA NA KWAMASLAHI YA NANI,MWISHO TAFUTA UHALISI WA UTENDAJI KAZI WAKE.
NAOMBA KUWASILISHA!!
Wazungu hawajengi mtaro bali wanaziba maji pale yanapotoka...
Sasa kama wewe unajuwa hayo si utuambie?
Kutuagiza kutafuta hayo maswala ya Mrema ni sawa na kuchimba mtaro
 
N

Nuru John

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
15
Likes
0
Points
0
N

Nuru John

Member
Joined Aug 26, 2009
15 0 0
unarekebisha mtaro pale penye mtaro,mie hapo siono mtaro zaidi ya mfereji wa maji machafu,hapo uzibi tena unamshauri mwenye mfereji kwenda kutafuta mkandarasi makini wakumjengea mtaro,tafuta a reliable source of ur information ndugu,l'm not the 1 b'se sijui hata kama u can relie on ma information as l dont 2 u,sorry!!
 
Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
72
Likes
7
Points
15
Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined Nov 22, 2010
72 7 15
BELIEVE ME........hataweza kumtoa.....! atawatoa wale wasiopendwa na MREMA...I MEAN ATAKUWA MREMAS SIDE
Ndugu Mahesabu,
Mrema yuko wapi? mbona simuoni kwenye viunga vya TANROADS na wa le wasiopendwa na MREMA ndo nawaona wana-shine kitaa. Kulikoni ndugu?/
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,154
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,154 280
...E. Mrema alishafukuzwa kazi na Magufuli. Tena alitakiwa akabidhi funguo za ofisi na funguo za gari ya ofisi on the spot na kumwambia awapigie simu nyumbani kwake wamfuate baada ya hafla. Kuna mtu ameteuliwa kukaimu nafasi yake. Nitakujuza baadae ni nani anakaimu nafasi yake.
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,154
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,154 280
...anayekaimu nafasi ya E. Mrema anaitwa Mfugale. Alikuwa Mkurugenzi wa Kurugenzi ya barabara za vijijini pale wizara ya miundombinu HQ. So E . Mrema ameng'oka bana.
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
...anayekaimu nafasi ya E. Mrema anaitwa Mfugale. Alikuwa Mkurugenzi wa Kurugenzi ya barabara za vijijini pale wizara ya miundombinu HQ. So E . Mrema ameng'oka bana.
Ooh, good news! Badra Masoud wa Taa-no-sko lin? maana naye ni mropokaji tu mkataa ukweli-always
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
...anayekaimu nafasi ya E. Mrema anaitwa Mfugale. Alikuwa Mkurugenzi wa Kurugenzi ya barabara za vijijini pale wizara ya miundombinu HQ. So E . Mrema ameng'oka bana.
Ooh, good news! Badra Masoud naye wa Taa-no-sko lini atatimuliwa? maana naye ni mropokaji tu mkataa ukweli-always
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,089
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,089 1,176 280
no coment. Ila magufuli ni muoga na hana ujasiri wa kuwa face wakuu wake wa kazi, ingawa anajituma sana,nakumbuka 2005,alikataa katakata kuchukua form ya kugombea u prezidaa" eti kwakua jk anautaka.
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
3
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 3 135
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo.
NIMESOMA COMMENTS ZENU ZOTE MIE SIWEZI KUZIKATAA AU KUZIKUBALI ILA NINACHO WAOMBA MTAFUTE UKWELI HALISI WA MREMA,JIULIZENI NANI ANATAKA KUMTOA PALE NA KWASABABU GANI,PILI NANI ANAEMLINDA NA KWAMASLAHI YA NANI,MWISHO TAFUTA UHALISI WA UTENDAJI KAZI WAKE.
NAOMBA KUWASILISHA!!
umetoka wapi wewe!!!! humu ni wachache wenye ywezo wa kufikiri kwa mapana kiasi kama chako....
hongera sana. labda kwa taarifa tu ni kwamba, watanzania hatuna muda wa kufikiria na kazi ya kufikiria tumewaachia WAHARIRI wa magazeti na sisi tunalishwa sumu na kuinywa kama wapumbavu.
watu wanashindwa kujiuliza maswali madogo tu kama
1.kuna visa gani kati ya KUBENEA na ZITO KABWE????
2. nini kinaendelea kati ya wamiliki wa RAIA MWEMA na MREMA wa tanrods pamoja na mengine meeeengi yanayopigiwa chapuo na wana JF.
Ushetani uliokuwa unaendelea TANROADS kabla ya MREMA kupewa ile nafasi ya ukurugenzi, ilikuwa ni aibu na ni MREMA aliyerekebisha mpaka TANROAD ikaanza kuwa na watendaji wanaowajibika. sasa mgongano kati yake na RAIA MWEMA ni siri ambayo hata RAIA mwema wasingependa ijulikane na ndio maana Mrema anapata kiburi cha kuwapuuza akina ulimwengu na wenzake.
wana JF msitumie bongo za wahariri wa magazeti kama CENTRAL PROCESSING UNIT katika vichwa vyenu... tafuteni kwanza ukweli
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
MREMA ATARUDI NA MAGUFULI ATAMWAGIA SIFA KUWA NI MCHAPAKAZI nasi kwa kuwa magufuli atakuwa amesema kuwa mrema ni mchapakazi tutakubali hadithi itakuwa ieishia hapo
Aibu....
 
H

Heri

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
242
Likes
13
Points
35
H

Heri

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2007
242 13 35
Magufuli itabidi kufanya kazi ya ziadi kuwaridhisha Donors (wao ndiyo wanatoa hela za ujenzi ) na replacement ya Mrema. Mrema alikuwa anakubalika na donors (huyu ni ukweli usiyopingika) na walimwamini na pesa zao. Tuwache siasa na tusubiri meizi tisa ijayo Tanroads itakuwa imefanikisha/timiza nini. Mrema alirekibisha kasoro nyingi zilizofanywa na Mhe Magufuli. My take , Magufuli will implement kazi zote zilivyotayarishwa na Mrema na kuchukua credit (hii ndiyo siasa) na atawatupa wabaya wake Mrema.
 
Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
72
Likes
7
Points
15
Kinyasi

Kinyasi

Member
Joined Nov 22, 2010
72 7 15
...anayekaimu nafasi ya E. Mrema anaitwa Mfugale. Alikuwa Mkurugenzi wa Kurugenzi ya barabara za vijijini pale wizara ya miundombinu HQ. So E . Mrema ameng'oka bana.
Mkuu Tanga kwetu,

Thanks kwa kutujuza, japo ni kitambo sana since hoja iwepo mezani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,745
Members 474,742
Posts 29,233,599