Magufuli mshauri ikulu iuzwe kwa rais aliye madarakani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli mshauri ikulu iuzwe kwa rais aliye madarakani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Nov 25, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona ni vema majengo ya ikulu yakauzwa kwa Rais aliyeko madarakani sasa. Baada ya hapo, serikali italipa pango. Mmiliki (Rais wa sasa) atashughulikia matengenezo na maboresho yote kulingana na matakwa ya serikali. Hatua hii itapunguza gharama kwa serikali.

    Nina imani, Magufuli hili anaweza kulisimamia.

    Wengine mna maoni gani?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Na ngome iuzwe kwa chief of staff wa sasa kwa minajili hiyo hiyo kupunguza gharama na kuboresha huduma
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili si kazi ngeni kwa Magufuli anauzoefu wa kutosha
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Comrade

    Mawazo yetu yakichukuliwa na serikali, serikali itapunguza gharama sana. Jengo la Bunge auziwe Ana Makinda.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    acha hivyo hivyo ili kikwete apate pa kula kwa kujifanya katumia bil.20 wakati zimetumika bil.6
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kodi ndo kubwa zaidi kuliko ukarabati.
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Na gereza la ukonga auziwe Rostam
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Na Tanesco auziwe Lowassa
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaka umenena.
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nani atakuwa wa kwanza kufungwa baada ya management mpya ya Rostam?
     
  11. Akami

    Akami Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya menejimenti mpya ya Rostam,Sitta ndo an hai mbaya,siku akienda Uganda kwenye mkutano wa Afrika Mashariki alafu ili kupunguza gharama akakaa siku mbili badala ya tatu na night alowance akachukua za siku 2 basi atapelekwa mahakamni siku hiyo hiyo na kuhukumiwa kifungo cha maisha jela na kazi nzito kwa kuhujumu uchumi wa Tz
     
  12. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mmesahau kidogo waungwana, Mzee wa vijisenti auziwe barabara zote ili kila anayepita humo atoe vijisent
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila shaka ni Samwel Sitta.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,616
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :tea:
     
Loading...