Magufuli, Lowassa, Rostam, Apson: Pengine ni Mikutano tu, pengine ni zaidi ya mikutano

  • Thread starter Evarist Chahali
  • Start date

Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,075
Likes
10,633
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,075 10,633 280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,141
Likes
4,288
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,141 4,288 280
Kwa elimu yangu ya form two D, what I Know ni kwamba once you are KACHERO utaendelea kutumika wakati wowote itakapobidi hata kama ulistaafu miaka 20 iliyopita...
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
7,117
Likes
8,304
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
7,117 8,304 280
Mzee wangu aliwahi niambia the same. Ni mstaafu kwa sasa.. lakin huwa ananiambia muda wowote wakikuhitaji lazima uende. And it true.. huwa wanawahitaj jamaa kwenye masuala fulani
Kwa elimu yangu ya form two D, what I Know ni kwamba once you are KACHERO utaendelea kutumika wakati wowote itakapobidi hata kama ulistaafu miaka 20 iliyopita...
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
31,076
Likes
17,967
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
31,076 17,967 280
Ngj nmtafte s.apsn leo anitandike bia za ktosha lzma atakuwa na neema tu!

Ova
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,386
Likes
10,724
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,386 10,724 280
Wote wpo ila mwanangu sna ni hyo mbg 7 s.a
Ngj leo nmletee uzushi wa hela za bia asintanieee kbsa

Ova
Hahah vijana wa mboga 7 hawana mawazo hao.

Jimmy nna muda kidogo sijachekiana nae,nikija mjini ntamchek.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Chahali nimekuelewa Timu Lowasa against team Membe zile team zingine zilizosaidia Raisi Magufuli kuingia ikulu zitajijua ambazo hazikuwa team Lowasa au Membe zijiandae.Alliance zinaanza Kila mtu ndani ya CCM anaanza kujipambanua kundi lipi anataka limuunge Mkono la Lowasa au Membe?. Huhitaji kuwa mtaalamu wa rocket science kujua hilo .Picha zinajieleza
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
443
Likes
374
Points
80
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
443 374 80
Kwa elimu yangu ya form two D, what I Know ni kwamba once you are KACHERO utaendelea kutumika wakati wowote itakapobidi hata kama ulistaafu miaka 20 iliyopita...
Mie nilianzia LG Julai nikapiga nikahamishiwa A. Nilikuwa kichwa hatareee. Lkn life Gallo fea, aliyefeli form two nimekuwa mshauri wake masuala ya fedha. Mie msubiri salary
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
31,076
Likes
17,967
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
31,076 17,967 280
Hahah vijana wa mboga 7 hawana mawazo hao.

Jimmy nna muda kidogo sijachekiana nae,nikija mjini ntamchek.
Acha niwa one kama wanaa neema leo
Wakizingua ntawakaba

Ova
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
443
Likes
374
Points
80
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
443 374 80
Kwa elimu yangu ya form two D, what I Know ni kwamba once you are KACHERO utaendelea kutumika wakati wowote itakapobidi hata kama ulistaafu miaka 20 iliyopita...
Mie nilianzia LG Julai nikapiga nikahamishiwa A. Nilikuwa kichwa hatareee. Lkn life Gallo fea, aliyefeli form two nimekuwa mshauri wake masuala ya fedha. Mie msubiri salary
 

Forum statistics

Threads 1,238,883
Members 476,223
Posts 29,335,494