Magufuli: Lipumba amevunja sheria kupanda punda kwenye lami


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,260
Likes
178
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,260 178 160
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli, jana alitumia mkutano wa kampeni kumpiga vijembe Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba kuwa alivunja sheria za nchi alipopanda punda na kumtembeza kwenye barabara ya lami katika uzinduzi wa kampeni za chama hicho wakati wa maandamano yaliyoishia Uwanja wa Sokoine.

Dk Magufuli ambaye hakumtaja kwa jina Profesa Lipumba alisema kitendo hicho kilikuwa ni kinyume cha Sheria namba 13 ya mwaka 2007 na Sheria namba 18 ya mwaka 2008 ya Mambo ya Ngozi.

“Hata sheria namba 19 ya mwaka 2008 ya Ustawi wa Wanyama huwezi ukampanda punda anavuja damu eti unakwenda kwenye kampeni… msichague watu ambao hawajui hata sheria,” alisema Dk Magufuli.

Cuf.jpg


Source: Mwananchi
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
kama anataka sarakasi za siasa uchwara, aendelee tu!!!
tutamwambia aturudishie nyumba zetu za serikali na zile alowauzia mahawara zake na ndugu zake!!!
 
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
422
Likes
18
Points
35
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
422 18 35
Ndugu yangu Dkt. Magufuli umebaki wewe tu msafi ndani ya Chama cha Magamba uwe makini tusije tukakuona na wewe "gamba". Tulia

Magufuli ana usafi gani?me namuona mnafiki kma sitta tu,mana huyu huyu ndo aliuza nyumba za serikali bei ya kutupa mpk saiv tunalipia mawaziri kukaa hotelin, hana usafi huyu ni mpenda sifa tu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
are you serious yaani Magufuli naye ameingia this low? Really? Hivi msimamo wake kuhusu ufisadi nchini ukoje? anasimama wapi kwenye ufisadi wa EPA, Kagoda, Meremeta? Niliwahi kusema mahali pengine kuwa bila madaraka he is silent, with power ana sauti sana..
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
04.jpg
Cuf.jpg



Kati ya hizo picha mbili ni ipi ni kielelezo dhahiri cha uvunjaji wa sheria na amani nchini?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
are you serious yaani Magufuli naye ameingia this low? Really? Hivi msimamo wake kuhusu ufisadi nchini ukoje? anasimama wapi kwenye ufisadi wa EPA, Kagoda, Meremeta? Niliwahi kusema mahali pengine kuwa bila madaraka he is silent, with power ana sauti sana..
Unashangaa nini wakati tunajua wazi hata ungekuwa na akili ya kuvumbua dawa ya kuotesha nywele kwenye vipara ukishaingia CCM jua umeshazama ndani ya dimbwi la maji machafu lililojaa viluilui vya vyura na utaishia kujaza maji kooni na kuyatapika nje ya dimbwi na wastaarabu wanapita na kushangaa uchafu unaotokamo.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli, jana alitumia mkutano wa kampeni kumpiga vijembe Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba kuwa alivunja sheria za nchi alipopanda punda na kumtembeza kwenye barabara ya lami katika uzinduzi wa kampeni za chama hicho wakati wa maandamano yaliyoishia Uwanja wa Sokoine.

Dk Magufuli ambaye hakumtaja kwa jina Profesa Lipumba alisema kitendo hicho kilikuwa ni kinyume cha Sheria namba 13 ya mwaka 2007 na Sheria namba 18 ya mwaka 2008 ya Mambo ya Ngozi.

"Hata sheria namba 19 ya mwaka 2008 ya Ustawi wa Wanyama huwezi ukampanda punda anavuja damu eti unakwenda kwenye kampeni… msichague watu ambao hawajui hata sheria," alisema Dk Magufuli.

Cuf.jpg


Source: Mwananchi
Sijapata kushuhudia mshamba kama Magufuli. Akitembea miji Majiji makubwa kama New York, London na miji mingine atashangaa kuona polisi wanatumia farasi ndani ya mitaa yenye msongamano mkubwa wa magari na watu kufanya doria majira ya mchana.

Polisi Tanzania kuna kikosi cha farasi ambao hufanya kazi ya doria mijini, Pombe hajui na sheria hiyo ni kwa ajili ya Igunga tu?

Akifika jiji alilokuwa Star wetu wa NBA Hashim Memphis ndio atapotewa na kumbukumbu kabisa atakapoona train ya abiria na magari ya kawaida wanapita njia moja, taa za barabarani na sheria nyingine za usalama train na magari vinatii pamoja na kuwapisha wapita njia na wakati huo train na magari yanaenda sambamba na train huku train na magari kusimama kuyapisha yanayokatiza.

Huyu Pombe ni pombe kweli, sikufikiria ni mmoja aliye kwenye ile list.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
"Amburuze mahakamani" kama CCM wanavyotumia kauli hiyo kwa vyama vya upinzani
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
huyu huyu ndo aliuza nyumba za serikali bei ya kutupa mpk saiv tunalipia mawaziri kukaa hotelin
Magufuli ndie aliyeamua nyumba ziuzwe? Na yeye ndie alipanga bei?

Sijapata kushuhudia mshamba kama Magufuli. Akitembea miji Majiji makubwa kama New York, London na miji mingine atashangaa kuona polisi wanatumia farasi ndani ya mitaa
Magufuli amesema Lipumba amevunja sheria za "New York, London na miji mingine"?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli, jana alitumia mkutano wa kampeni kumpiga vijembe Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba kuwa alivunja sheria za nchi alipopanda punda na kumtembeza kwenye barabara ya lami katika uzinduzi wa kampeni za chama hicho wakati wa maandamano yaliyoishia Uwanja wa Sokoine.

Dk Magufuli ambaye hakumtaja kwa jina Profesa Lipumba alisema kitendo hicho kilikuwa ni kinyume cha Sheria namba 13 ya mwaka 2007 na Sheria namba 18 ya mwaka 2008 ya Mambo ya Ngozi.

“Hata sheria namba 19 ya mwaka 2008 ya Ustawi wa Wanyama huwezi ukampanda punda anavuja damu eti unakwenda kwenye kampeni… msichague watu ambao hawajui hata sheria,” alisema Dk Magufuli.

Cuf.jpg


Source: Mwananchi
Hivi mbona punda ndio kazi yake kukokota gari (cart) huko vijijini. Hivi watu wa Igunga watamwelewa kweli wakati huo ndio usafiri wao? Hivi ameitafsiri kweli vizuri hiyo sheria? Je, kwa nini punda hatakiwi kutembea kwenye lami? Au hatakiwi mjini? Na kama amevunja sheria si ampeleke mahakamani. Kama punda hatakiwi kupita kwenye barabara ya lami kwa nini waliijenga huku wakijua wakazi wa Igunga ndio usafiri wao? Hivi punda wana-cross vipi hiyo barabara?
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Watu wengine hawajui kuwa wanavyoongea wanazidi kukipunguzia ushindi chama chao, Huku vijijni wapi na wapi na sheria yenu ya wanyama?
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
Hivi wale farasi wanaowatumia FFU huwa wanapaa angani? Mara nyingi wanapitishwa kwenye lami tena kwa mbwembwe na misele kibao!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Ndugu yangu Dkt. Magufuli umebaki wewe tu msafi ndani ya Chama cha Magamba uwe makini tusije tukakuona na wewe "gamba". Tulia
Hizi ni mbinu za Kikwete kwasababu yeye kachafuka sana, anatamani kila mtu achafuke ili yeye aonekane ni mtu wa kawaida. Kikwete ni Boss wa Magufuli lakini magufuli asikubali kila anachotumwa na Kikwete atachafuka pia.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kwa hili ndugu yetu magufuli anajidhalilisha ... naelewa alienda kule kwa shinikizo la magamba ili aonyeshe na kuelezea ujenzi wa madaraja na barabara kama ilani ya chama cha magamba watu wakichague
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Magufuli ndie aliyeamua nyumba ziuzwe? Na yeye ndie alipanga bei?

Magufuli amesema Lipumba amevunja sheria za "New York, London na miji mingine"?
Bado hujui kuwa Tanzania katika jeshi la polisi kuna kikosi cha farasi, na kikosi hicho kinafanyakazi kwenye miji mikubwa kama dar ambako kuna lami. Hii sheria ya magufuli ni kwa ajili ya lami ya Igungatu?
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Siyo kawaida kuku kuishi akiwa hana manyoya mwilini mwake. Ukiona hivyo basi ujue kaliwa, hapa CCM kwishney.
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233