"Magufuli is very strategic person indeed never happened in Tanzania"

Vision 2030

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
407
Points
500

Vision 2030

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
407 500
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.

2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!

3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.

4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.

5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.

6.Wote tuseme Amein.
 

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,576
Points
2,000

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,576 2,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.
2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!
3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.
4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.
5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.
6.Wote tuseme Amein.
Hakika kutokana na Sababu zifuatazo:-
1. Alianzisha mfumo wa kuteka watu na kuwanyanyasa mfano Mdude, Mo, Roma.

2. Mfumo wa kuteka watu na kupotezwa katika ramani ya Dunia mfano Ben Sanane, Azwory n.k

3. Mfumo wa kushambulia wananchi kwa risasi mfano Tundu Lisu.

4. Mfumo wa kubambikiwa kesi za uhujumu uchumi, utakatishaji fedha n.k mfano Erick kabendera, Rugemalira.

Semeni Ameni.
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
6,338
Points
2,000

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
6,338 2,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.
2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!
3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.
4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.
5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.
6.Wote tuseme Amein.
Mkuu kwa nini umesema "Amein" na sio "Amen!"
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,706
Points
2,000

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,706 2,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.
2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!
3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.
4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.
5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.
6.Wote tuseme Amein.
Mtu aliye strategic hakutakiwa kufanya uadui na wale wenye mawazo mbadala. Angewasikiliza na kisha kusonga mbele na mipango yake. Wa aina hiyo hakutakiwa kulivunja nguvu kambi ya upinzani bungeni.

Wa aina hiyo hakutakiwa kuingilia biashara ya korosho na kuisababishia serikali hasara ya billions. Wa aina hiyo hakutakiwa kuwafunga watu midomo. Omba ushuhudie mwisho wenye aibu.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,227
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,227 2,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.

2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!

3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.

4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.

5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.

6.Wote tuseme Amein.
hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,880
Points
2,000

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,880 2,000
Nchi inajengwa na watu sio mtu...
Mtu anatakiwa kuwaongoza hao watu wafike pale panapostahili
kwavile wanaopinga na kuunga mkono wote ni watu.., kiongozi mzuri anapaswa kufanya kazi zaidi wale wanaompinga wamuunge mkono ili kusaidia nguvu za kufika pale anapotaka

wale mnaomsifia kwamba ni yeye ndio anafanya peke yake kama vile wengine ni watazamaji hamumsaidii kuunganisha nguvu kazi bali mnaharibu..
 

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
7,712
Points
2,000

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
7,712 2,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.

2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!

3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.

4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.

5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.

6.Wote tuseme Amein.
Hivi hawajui waliompiga Lissu risasi na waliowapoteza Ben na Azory? Huo mkakati wa kujenga vihenge wakati alishatuambia kuwa serikali hailimi umeanza lini? Au anaenda kupokonya kama kule koroshoni.
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
6,338
Points
2,000

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
6,338 2,000

Evarist Chahali

Verified Member
Joined
Dec 12, 2007
Messages
777
Points
1,000

Evarist Chahali

Verified Member
Joined Dec 12, 2007
777 1,000
1.Hivi ninavyoandika,kuna vihenge vya kisasa vinajengwa (SILOS) za kuhifadhia mazao ya kilimo zaidi ya saba nchini.
2.Hayo ni maandalizi ya kilimo nchini,huwezi kuzalisha usijue unahifadhi wapi!
3.Bajeti ya 2021 katika kilimo itakuwa kubwa sana maandalizi yatakuwa yamekamilika.
4.Ukiwa mbinafsi huwezi kumuelewa Magu,He is very strategic kind of person never happened in Tanzania.
5.Huko nyuma niliwahi andika,kwa Mara ya kwanza tumepata Rais ambaye ni scientist 1+1=2 hivyo siasa kidogo matendo ya kutosha.
6.Wote tuseme Amein.
Msikufuru. Never happened in Tanzania? Amemzidi hata Nyerere?

Tatizo mnatufanya sote MAFALA. Kwamba hayo anayofanya ni kwa pesa kutoka mfukoni mwake. Kwamba hizo fedha zilizopitishwa na Bunge kisha Jiwe kutoa pungufu ni sawa tu. Kwamba hayo matumizi ya serikali kinyume yasiyojali idhini ya Bunge pia ni sawa tu. Na zile trilioni 4.8 zilizobainiwa na CAG sio big deal.

Tell you what, you can fool some of the people all of the time, and all of the people some of the time, but you can not fool all of the people all of the time.
 

Forum statistics

Threads 1,363,997
Members 520,596
Posts 33,303,283
Top