Magufuli bring our country back,Tuishi kama tulivyozoea!!


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,766
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,766 280
Watanzania wapenda nchi tuunganeni kupigania nchi yetu iendeshwe Kwa maslahi ya wananchi.

Iendeshwe kwa mjibu wa sheria sio matamko.

Tumeshagundua Rais na wasadizi wake nchi yetu wanaiendesha kwa uongo uongo kwa kujivika kofia ya uzalendo mifano ni mingi sana sina haja ya kuitaja.

Tupiganie nchi yetu iludishwe kwa watendaji na sio wanasiasa uchwara kuwaelekeza wasomi na watendaji wa serikali.

Tupiganie nchi yetu bandari irudishe mizigo kama zamani sio kukauka wanasiasa wanakuja na ngonjera eti ni hali ya uchumi wa dunia kuyumba.

Tupiganie nchi yetu kodi iwe rafiki kwa wawekezaji wote wawe wazawa au wageni Sio kupoteza kodi ya watu milioni 5 alafu unakusanya kodi kwa watu elfu 10 ambao kati yao kila mwezi unapoteza kodi kwa baadhi yao kufirisika.

Kwanini wajifunze kutawala ndani ya uongozi?

Lazima wananchi wote tutambue kuwa serikali haiwezi kuanguka ikikosa kodi sisi ndio tutaanguka na tu karibu kuanguka.

Magufuli na mawaziri wake hata mapato ya TRA yakishuka kufikia bilioni 1 wataichukua na kujaza mafuta kwenye magari yao ya kifahari na maisha kuendelea kwao je mwanachi anayefirisika sasa atapata wapi hata mikopo wakati hali ya bank nayo ni tete?.

Viongozi wengi wa kiafrika hawana cha kupoteza wengi wao hawana uchungu na nchi zao wana uchungu na maslahi yao ya kisiasa hata mapato yakishuka kuwa Milioni 500 kwa mwezi watazigawana na kuendelea kuwa ofisini mwao..

Mfano Mdogo ni kwa Mugabe ambaye aliwavuruga wawekezaji hasa wa mashamba hali ni tete na bado anaendelea kusafiri na msafara wa watu zaidi ya 100 na kutumia pesa ya walipa kodi bila huruma huku wananchi wa Zimbabwe wengi wakiishi kama wakimbizi nje ya nchi ,kuna wazimbabwe Milioni 4 wanaishi nje ya Zimbabwe kwa sasa.


Je, na sisi tunataka kwenda uko majibu ni hapana magufuli bring our country back sisi tulio wengi tunataka kuendelea kuishi kama tulivyozoea. Bora utuibie huku unatupa kidogo kidogo kuliko kutuibia huku hatupati hata chenji.
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,432
Likes
1,135
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,432 1,135 280
Kuna threads nyingi kuhusu hili suala labda wanaweza kukuelewa na kukusikia mkuu
 
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
946
Likes
1,347
Points
180
mmbangaya

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
946 1,347 180
Maisha mazuri yanakuja ngoja tutumbue kwanza majipu mpaka 2020.
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,588
Likes
5,491
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,588 5,491 280
Hii kali, kwamba watanzania wote anatuona kama Jesca.
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,547
Likes
4,515
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,547 4,515 280
Watanzania wapenda nchi tuunganeni kupigania nchi yetu iendeshwe Kwa maslahi ya wananchi.

Iendeshwe kwa mjibu wa sheria sio matamko.

Tumeshagundua Rais na wasadizi wake nchi yetu wanaiendesha kwa uongo uongo kwa kujivika kofia ya uzalendo mifano ni mingi sana sina haja ya kuitaja.

Tupiganie nchi yetu iludishwe kwa watendaji na sio wanasiasa uchwara kuwaelekeza wasomi na watendaji wa serikali.

Tupiganie nchi yetu bandari irudishe mizigo kama zamani sio kukauka wanasiasa wanakuja na ngonjera eti ni hali ya uchumi wa dunia kuyumba.

Tupiganie nchi yetu kodi iwe rafiki kwa wawekezaji wote wawe wazawa au wageni Sio kupoteza kodi ya watu milioni 5 alafu unakusanya kodi kwa watu elfu 10 ambao kati yao kila mwezi unapoteza kodi kwa baadhi yao kufirisika.

Kwanini wajifunze kutawala ndani ya uongozi?

Lazima wananchi wote tutambue kuwa serikali haiwezi kuanguka ikikosa kodi sisi ndio tutaanguka na tu karibu kuanguka.

Magufuli na mawaziri wake hata mapato ya TRA yakishuka kufikia bilioni 1 wataichukua na kujaza mafuta kwenye magari yao ya kifahari na maisha kuendelea kwao je mwanachi anayefirisika sasa atapata wapi hata mikopo wakati hali ya bank nayo ni tete?.

Viongozi wengi wa kiafrika hawana cha kupoteza wengi wao hawana uchungu na nchi hii wana uchungu na maslahi yao hata mapato yakishuka kuwa Milioni 500 kwa mwezi watazigawana na kuendelea kuwa ofisini mwao..

Mfano Mdogo ni kwa Mugabe ambaye aliwavuruga wawekezaji hasa wa mashamba hali ni tete na bado anaendelea kusafiri na msafara wa watu zaidi ya 100 na kutumia pesa ya walipa kodi bila huruma huku wananchi wa Zimbabwe wengi wakiishi kama wakimbizi nje ya nchi ,kuna wazimbabwe Milioni 4 wanaishi nje ya Zimbabwe kwa sasa.


Je na sisi tunataka kwenda uko mjibu ni hapana magufuli bring our country back sisi tulio wengi tunataka kuendelea kuishi kama tulivyozoea .Bora utuibie huku unatupa kidogo kidogo kuliko kutuibia huku hatupati hata chenji.
Umeongea pointi kabisa. Ukifika South Africa Wazimbabwe ndio wafanyakazi wa majumbani na wanaume wakifanya kazi za u watchman. Endeleeni tu kuvumilia si mliambiwa Lowassa ni mgojwa
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,726
Likes
5,057
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,726 5,057 280
Watanzania wapenda nchi tuunganeni kupigania nchi yetu iendeshwe Kwa maslahi ya wananchi.

Iendeshwe kwa mjibu wa sheria sio matamko.

Tumeshagundua Rais na wasadizi wake nchi yetu wanaiendesha kwa uongo uongo kwa kujivika kofia ya uzalendo mifano ni mingi sana sina haja ya kuitaja.

Tupiganie nchi yetu iludishwe kwa watendaji na sio wanasiasa uchwara kuwaelekeza wasomi na watendaji wa serikali.

Tupiganie nchi yetu bandari irudishe mizigo kama zamani sio kukauka wanasiasa wanakuja na ngonjera eti ni hali ya uchumi wa dunia kuyumba.

Tupiganie nchi yetu kodi iwe rafiki kwa wawekezaji wote wawe wazawa au wageni Sio kupoteza kodi ya watu milioni 5 alafu unakusanya kodi kwa watu elfu 10 ambao kati yao kila mwezi unapoteza kodi kwa baadhi yao kufirisika.

Kwanini wajifunze kutawala ndani ya uongozi?

Lazima wananchi wote tutambue kuwa serikali haiwezi kuanguka ikikosa kodi sisi ndio tutaanguka na tu karibu kuanguka.

Magufuli na mawaziri wake hata mapato ya TRA yakishuka kufikia bilioni 1 wataichukua na kujaza mafuta kwenye magari yao ya kifahari na maisha kuendelea kwao je mwanachi anayefirisika sasa atapata wapi hata mikopo wakati hali ya bank nayo ni tete?.

Viongozi wengi wa kiafrika hawana cha kupoteza wengi wao hawana uchungu na nchi zao wana uchungu na maslahi yao ya kisiasa hata mapato yakishuka kuwa Milioni 500 kwa mwezi watazigawana na kuendelea kuwa ofisini mwao..

Mfano Mdogo ni kwa Mugabe ambaye aliwavuruga wawekezaji hasa wa mashamba hali ni tete na bado anaendelea kusafiri na msafara wa watu zaidi ya 100 na kutumia pesa ya walipa kodi bila huruma huku wananchi wa Zimbabwe wengi wakiishi kama wakimbizi nje ya nchi ,kuna wazimbabwe Milioni 4 wanaishi nje ya Zimbabwe kwa sasa.


Je, na sisi tunataka kwenda uko majibu ni hapana magufuli bring our country back sisi tulio wengi tunataka kuendelea kuishi kama tulivyozoea. Bora utuibie huku unatupa kidogo kidogo kuliko kutuibia huku hatupati hata chenji.
100% correct
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,693
Likes
6,253
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,693 6,253 280
Baba jesca tulegezee kidogo huku mtaani hali mbaya, mama jesca wewe ni mcha Mungu mshauri Mzee sio wote wapiga dili anatukomoa bure kama ni nchi imeshanyooka!
 
F

fenestra rotunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2015
Messages
412
Likes
272
Points
80
F

fenestra rotunda

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2015
412 272 80
mmekalia majungu uzushi uongo na uzandiki, acheni hizooo, fanyeni kazi
Kazi gani unayoiongelea mkuu???au kwa kuwa mkubwa wako kakukaririsha kuimba mambo ya kazi na wewe unakuja kupesti humu just as simple as that??kazi gani wakati hata wanaozifanya kazi za kujiajiri mmeua biashara zao kwa kodi zisizo na kichwa wala miguu,masoko hamtafuti nnje ya nchi mnaishia kukamua wananchi ili kuvunja rekodi za kijinga..then bado unakuja hapa kudanganya watu unafikiri wote wapuuzi?nyie ndo mnaoturudisha nyuma katika maendeleo yetu kwa kushabikia upuuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840