Magufuli atatufikisha huku kweli kwenye hizi flying over??

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,268
2,000


































Hii serikali ya CCM itatufikisha huku kweli na mafisadi wote hawa??
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,953
2,000
Jamani kuna miji imetulia aisee daaaaah...tutaishia kuota tu hatufiki ng'o..labda niwe rais
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo kuna ndoto za usingizini na ndoto za mchana wa jua kali na hii ni ya mchana wa jua kali na tutaweza hii ndoto ya mchana lakini ya usingizini katu na abadan hatuiwezi hata tuwe na uzalindo gani maana hiyo ya kibiti tu nusu karine toka awamu ya kwanza hadi laana ya leo tena kamasi inatoka itakua hii ya juu na hiyo mitaro ya mavi inatushinda hadi waje machina na hapo hapo tunawazingua kwa ten pasenti
 

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
1,535
1,225
tukichukuliwa Wadanganyika sote tupelekwe kwenye mjii huo na hao raia wa hapo waletwe TZ haitochukuwa hata miaka mitani tutaanza kukimbilia TZ
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom