Magufuli atashinda lakini mabadiliko hayaepukiki

Jigsaw

Jigsaw

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
1,825
Points
1,250
Jigsaw

Jigsaw

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
1,825 1,250
Kwa kauli hz tu ni kujifurahisha nafsi yako kwa kua unapenda upinzani,ni kweli tunataka mabadiliko lakini mahali kama bado panapwaya ni lazima tuseme na tubuni mbinu mpya ya kupata ushindi,ni kweli upinzani umejaa mbwembwe za kutafuta dola,lakini ccm bado wanatumia akili sana ktk kuendelea kuitafuta dola,kukubali kukosolewa ni muhimu sana ili ujifunze,lakini kujifanya unajua kila kitu na kutoa kashifa ni kujipotezea muda
Kama wewe ulivyojipotezea muda katika kunifundisha kipi napaswa kuamini sio. Hakuna anaye jua kila kitu, Labda mungu tu. Week end njema.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
11,749
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
11,749 2,000
Aisee!!
 

Forum statistics

Threads 1,343,136
Members 514,956
Posts 32,774,818
Top