Magufuli atashinda lakini mabadiliko hayaepukiki

W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Points
1,195
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 1,195
Tunajua hivi sasa waandishi wengi wa habari mnataka kunrithi salva pale ijulu mwandishi wa raisItajumbukwa juwa salva ndio aliongoza kutumia kalamu yake kuwatukana wapibzani wa jk jtk kinyanganyiro cha 2005. Hata wewe naona tayari umehiajiri kwa kazi hiyo.
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,645
Points
2,000
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,645 2,000
Atashinda shindano la kuvuna pamba,au pushups?hata huko hawezi shinda .CCM iwahi kujiorodhesha kwenye jumba la makumbusho ya taifa!
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,254
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,254 2,000
pole kaka kama umeumia lakini ndio ukweri,uciogope maisha yatakuwe na kama nafuu ni kwetu sote,
labda atashinda shindano la kupiga push up.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,838
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,838 1,500
Umeandika kwa busara na si ushabiki
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,070
Points
2,000
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,070 2,000
Napenda kumwambia Johnson Mbwambo, magufuli hawezi kushinda kwa haki hata afanye nini. CCM haiwezi kushinda kwa haki!!! Labda waibe, wakishindwa wamshurutishe mwenyekiti wa tume ya uchaguzi atangaze matokeo batili kama ilivyokuwa wa Kenya. Otherwise sio rahisi. Fanya utafiti rahisi tu, sehemu yoyote umekaa, iwe baa au hotel au kijiweni, angalia wastani wa watu wanaosapoti ukawa na wale wa CCM. Kwenye watu 10 wa ukawa watakuwa 8 na wa CCM 2 au mmoja. Hata kama kijijini wakaja na wastani wa 6 CCM, 4 ukawa. CCM hawawezi shinda. Unadanganywa na mafuriko ya CCM ya kubeba na malori. Lakini mambo yamebadilika. Na kwa taarifa yako, hao watu wa ukawa wanaojaza mafuriko wanapiga kura. Kama ulitegemea ni sawa na miaka mingine iliyopita watu wanashabikia upinzani na hawajajiandikisha, you must go and get your head examined. Tatizo unatumia muda mwingi upo nyuma ya keyboard ya computer, hujui hata hali halisi ya mtaani. Huna tofauti na mkapa aliesema wanaotaka mabadiliko ni wapumbavu na malofa. Kikundi cha watu wachache wanadhani wanajua sana watanzania wanataka nini.. Na wanataka kutuamulia pia. Don't insult our intelligence
 
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,860
Points
1,170
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,860 1,170
Magufuli hawezi kushinda
 
B

bariki philip

Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
13
Points
0
B

bariki philip

Member
Joined Jun 16, 2015
13 0
Magufuli hawezi kuleta mabadiliko ndani ya ccm....he is best kama angekuwa nje...akiingia hapo atafanya kazi ya kulinda maslahi ya waliomtangulia.....no such a thing.....amkeni nyie
 
T

Toothpick

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
347
Points
225
T

Toothpick

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
347 225
Ni kweli kabisa Magufuri hawezi shinda huu uchaguzi.
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
11,072
Points
2,000
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
11,072 2,000
Rais anasikilizwa sana tena kwa umakini na watu wanamulewaa..upande wa wenzetu ni kelele tu na mbwembwe wanatengeneza muvi za kuanguka kifafa. Tare 25 wataanguka kiukweli.
Kama mgombea Urais ana shahada ta usanii unategemea nini?

Lowassa ni msanii kweli kweli.

Ninachokifahamu, usanii wake hauwezi kumpeleka Ikulu.
 
M

Mwenyizalia

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
31
Points
95
M

Mwenyizalia

Member
Joined Nov 9, 2010
31 95
Jpm angekuwa chama kingine ningempiga kura yangu lakini kwa kuwa bado yuko ccm siwezi siwzi
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,825
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,825 2,000
Napenda kumwambia Johnson Mbwambo, magufuli hawezi kushinda kwa haki hata afanye nini. CCM haiwezi kushinda kwa haki!!! Labda waibe, wakishindwa wamshurutishe mwenyekiti wa tume ya uchaguzi atangaze matokeo batili kama ilivyokuwa wa Kenya. Otherwise sio rahisi. Fanya utafiti rahisi tu, sehemu yoyote umekaa, iwe baa au hotel au kijiweni, angalia wastani wa watu wanaosapoti ukawa na wale wa CCM. Kwenye watu 10 wa ukawa watakuwa 8 na wa CCM 2 au mmoja. Hata kama kijijini wakaja na wastani wa 6 CCM, 4 ukawa. CCM hawawezi shinda. Unadanganywa na mafuriko ya CCM ya kubeba na malori. Lakini mambo yamebadilika. Na kwa taarifa yako, hao watu wa ukawa wanaojaza mafuriko wanapiga kura. Kama ulitegemea ni sawa na miaka mingine iliyopita watu wanashabikia upinzani na hawajajiandikisha, you must go and get your head examined. Tatizo unatumia muda mwingi upo nyuma ya keyboard ya computer, hujui hata hali halisi ya mtaani. Huna tofauti na mkapa aliesema wanaotaka mabadiliko ni wapumbavu na malofa. Kikundi cha watu wachache wanadhani wanajua sana watanzania wanataka nini.. Na wanataka kutuamulia pia. Don't insult our intelligence
Hoja zako hazina ukweli kama upo ukawa bila ya shaka utakuwa umezunguukwa na marafiki wa ukawa na hizo ndio hesabu zako za kusema kila mtu anaunga mkono ukawa..Mimi nilikuwa nawakubali sana cdm ila baada ya ujio wa EL nikasusa ndio anachosema mwandishi,inaonekana kwa nguvu ya pesa anawatumia wamsafishe huku yeye akichekelea moyoni..
 
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,321
Points
2,000
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,321 2,000
Matusi anayajua Bulembo ,Nape,Mkapa na wewe
Mbwambo ccm imekufanya mlichafue gazeti lenu pendwa, na hakuna tena atakayelinunua ni bora ungebaki hukohuko kijijini maan hizo makala hakuna atakayezisoma tena! Gazeti likishajiweka upande wa watawala halina maan tena! Gazeti lenu lilikuwa la wanyonge sasa mmeamua kushabikia wenye nguvu sisi wanyonge tunaotka mabadiliko nani atatusemea? Hivi kweli unaweza kwa akili yako timamu eti kusema magufuli ataleta mabadiliko? Na sio Lowasa ambaye atakuwa na timu mpya ya watu wenye mawazo mapya na ambao wamekuwa wakikosoa mfumo uliopo kwa muda mrefu? Eti unaenda kijijini kulima! Kulima wapi wakati unaenda likizo kujilia hongo ulizopewa? mmeliua gazeti lenu wenyewe!
 
S

said kikaa

Senior Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
108
Points
195
S

said kikaa

Senior Member
Joined Aug 7, 2012
108 195
Kalime tu kijijini uandishi uezi.. Nenda direct kwenye point ujasomaga ufupisho?!!
 
D

Dhahir

Senior Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
135
Points
225
D

Dhahir

Senior Member
Joined Sep 1, 2013
135 225
Taja hicho kijiji, inawezekana umefanya tathmini kijijini kwenu ambako ccm inakubalika halafu ukageneralize nchi nzima.
 
P

PauliMasao

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2007
Messages
286
Points
170
P

PauliMasao

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2007
286 170
Wewe ni wale wale wenye hangover ya chama kimoja. Wanavyosema wazungu, bad habits die hard! Mapenzi yako kwa mgombea wa CCM ni dhahiri na nisingeshangaa ungeandika hivyo hivyo kwa mgombea mwingine yeyote wa CCM mbali na huyo 'I am a politians'! Wewe unajua fika kilchoendelea Dodoma wakati Magufuli anaokota embe, kama we in mwandishi mzuri, kwa nini hukuukemea uovu huu na ubakaji wa democrasia uliofanywa kamati ya maadili? Au unajifanya hujui yaliotendeka Dodoma? Kwa akili yako ewe mwandishi unafikiri wale wote waliokatwa kihuni walikubali matokeo? For your information they are still very bitter, they just can't say it publicly na wanajitahidi sana ku put up a brave face kwenye mikutano yao ya kampeni. Karibu wote walikunja mikia na wale waliojaribu ku fungua midomo baade nao wakaufyata pia. Magufuli hakuwa chaguo la CCM, wewe kama mwandishi unalijua hilo na bado unadhani ndie atakaeshinda October 25th. Kwa hiyo yeyote angepachikwa na CCM angepita tu! Kwa maoni yangu hata Edward Lowassa angeweza shinda urais kama jina lake lingepita. And by the way, wewe kama unaweza kutumia taaluma yako ya uandishi kama unavyo brag, ni lini ulimkemea Mkapa kwa kujiuzia Kiwira Mines alivyokuwa madarakani? Ingelikuwa ni China jina hilo lingekuwa historia. Ni kwa nini mpaka leo Kikwete hajatoa majina ya cartel ya wauza madawa ya kulevia hapa nchini na alisema anayo list ya majina? Kama Magufuli atapita, which I doubt, ninategemea utamwambia nyumba zote za serekali zilizouzwa kimizengwe mizengwe zirudishwe, ukiachilia scandal zingine za vivuko etc. Nakutakia break njema huko mashambani and I hope hangover itaisha October 25.
 
T

TKNL

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
629
Points
1,000
T

TKNL

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
629 1,000
Mbona hii ya Lowassa kulipa kisasi kwa Kikwete na Chadema hamuijadili? Inaonekana ina ukweli, la sivyo ingepingwa hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top