Magufuli asema Mafisadi wanamwogopa ndio maana hawataki aingie Ikulu | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli asema Mafisadi wanamwogopa ndio maana hawataki aingie Ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr Chin, Oct 1, 2015.

  1. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,636
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0


    [​IMG]

    MGOMBEA urais wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. John Magufuli, amesema mafisadi hawawezi kumpigia kura katika Uchaguzi Mkuu ujao kwa kuwa wanamwogopa.

    Dkt. Magufuli aliyasema hayo jana kwenye mkutano wa hadhara,uliofanyika katika Viwanja vya Mvumi Misheni, Jimbo la Mtera,mkoani Dodoma.

    "Mafisadi hawawezi kunichagua kwa sababu wananiogopa ila wapo Watanzania wengi

    wanaonipenda na kunikubali wakiwemo maskini wenzangu, wanyonge ambao watanipa kura nyingi ili niweze kuwatumikia na kutetea masilahi yao," alisema.

    Alimpongeza mwanasiasa mkongwe, Mzee John Malecela kwa ujasiri wake wa kuendelea kubaki CCM licha ya kushindwa katika mbio za kuwania nafasi ya urais miaka iliyopita.

    "Mzee Malecela aliwahi kugombea uteuzi wa nafasi ya urais, lakini hakufanikiwa na hakufikiria wala kuthubutu kuhama chama hata siku moja, bado yupo na amekuwa msaada mkubwa," alisema.

    Alisema mbali ya kuukosa urais, pia aliangushwa kwenye nafasi ya ubunge wa Jimbo la Mtera na Livingstone Lusinde lakini hakuhama chama. Alisema anawashangaa waliohama CCM baada ya kukosa nafasi.

    Aliwaomba Watanzania wamchague aweze kubadilisha maisha yao na kukuza uchumi akiwataka wasikubali kudanganywa na wapinzani ambao hawana sera wala uzoefu wa kuongoza Serikali.

    Akizungumzia sera ya elimu bure, alisema hakuna sababu ya kukosa madawati wakati nchi ina rasilimali kubwa ya miti; hivyo alitoa wito kwa Wakurugenzi kukaa mkao wa kufanya kazi.

    Livingstone Lusinde

    Naye Mjumbe wa Kamati ya Kampeni za CCM na mgombea ubunge Jimbo la Mtera, Lusinde alisema CHADEMA kimepoteza mwelekeo baada ya kuwapokea wanasiasa waliowatuhumu kwa kashfa mbalimbali ndani na nje ya Bunge.
     
  2. S

    Silentobserver007 Member

    #21
    Oct 1, 2015
    Joined: Jun 26, 2015
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona ukawa mna mihemko ila hatusemi? Tena mihemko haswaaaaa yenye mahaba na yule mlikuwa mnaambiwa ni fisadi mpaka gia ilipobadilika angani?
     
  3. S

    Silentobserver007 Member

    #22
    Oct 1, 2015
    Joined: Jun 26, 2015
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jiongelee mwenyewe ndugu, usiseme sisi, dunia hii kila mtu anaingia kivyake na anatoka kivyake hata pacha wako hamjaingia pamoja hata kama mmezaliwa siku moja. We subiri kupiga kura mwenye kushinda akabidhiwe kiti maisha yaendelee nini kulumbana bila hoja za msingi?
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #23
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,612
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    tulia wewe gamba hekima unaijua wewe? LOWASSA NDIO RAIS WAKO
    VIVA UKAWA!!!
     
  5. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #24
    Oct 1, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 9,157
    Likes Received: 4,379
    Trophy Points: 280
    JP Magufuli ni muarobaini wa mafisadi Ltd
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #25
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,612
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Alivyokua anaongea hayo alijijumuisha na yeye mwenyewe? RAIS NI LOWASSA
    VIVA UKAWA!!!
     
  7. k

    kipogo87 Member

    #26
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyani haoni kundure
     
  8. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #27
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,033
    Likes Received: 12,603
    Trophy Points: 280
    Nahuyo ndio Rais sasa jinyonge
     
  9. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #28
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,033
    Likes Received: 12,603
    Trophy Points: 280
    Simaye Alisha wajibu acheni kufuata utumbo
     
  10. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #29
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,033
    Likes Received: 12,603
    Trophy Points: 280
    Ulidhani vipi
     
  11. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #30
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,033
    Likes Received: 12,603
    Trophy Points: 280
    Malofa wanafahamika
     
  12. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #31
    Oct 1, 2015
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7,488
    Likes Received: 9,263
    Trophy Points: 280
    Huoni Aibu Mkuu??
     
  13. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #32
    Oct 1, 2015
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,823
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Magufuli kitu ambacho inatakiwa akitamke ni Kurudisha katiba ya wananchi hapo inamuongezea credit sasa hivi hata kweye mikutano anasema Magufuli Oye anataka kuwa sahaulisha habari ya CCM.
     
  14. Jimena

    Jimena JF-Expert Member

    #33
    Oct 1, 2015
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 24,478
    Likes Received: 92,079
    Trophy Points: 280
    Pombe isiende ikulu
     
  15. m

    mbongombishi JF-Expert Member

    #34
    Oct 1, 2015
    Joined: Sep 23, 2014
    Messages: 483
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mgombea urais ambaye amepata nafasi kwa ule mtindo wa "sandakalawe amina,mwenye kupata apate,mwenye kukosa akose" kweli unategemea jambo jema lolote kutoka kwake akiwa raisi?
    Watanzania tuache ushabiki wa kipumbavu,tufanye mabadiliko kwani kuna kakundi ka watu wachache kenyewe kana maslahi binafsi na mfumo uliopo,ndio maana wanadiriki hata kusema kuwa fulani akiwa raisi,basi wao watapata usingizi.
    Cha ajabu mno,huyo fulani amepata nafasi kwa mtindo wa sandakalawe baada ya makundi hasimu makubwa kutupwa nnje ya mpambano,hivyo kuamua kulipiza kisasi kwa kumpa kura mtu waliyeamini hakuwa chaguo la wakubwa.
     
  16. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #35
    Oct 3, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,818
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Akisimama na kutamka wazi kwamba ata mshughulikia kikamilifu Rais kikwete na genge lake kwa kulifikisha taifa hapa lilipo fikia leo hii nitampigia kura yangu ya " NDIO"
     
  17. S

    Subira the princess Senior Member

    #36
    May 12, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 167
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Wasalaam, kumekua na tetesi huku kwetu shinyanga kwamba rais wetu na serikali ya wanyonge ya awamu ya tano wanaogopa kuwachukulia hatua mafisadi papa ili hali mahakama ya mafisadi imejengwa nakukamilika ikigharimu mabilioni ya wavuja jasho wa Tanzania.

    Inasemekana mafisadi wote waliolitia hasara taifa hili wapo ccm na kitendo cha kuwagusa itakisambaratisha chama cha mapinduzi. Watu wanahoji wakinukuu kauli ya mh rais magufuli alioitoa ktk kampeni 2015 na katika hotuba zake baada ya kuapishwa kwamba, nanukuu" MAFISADI WAMEKIMBILIA CHADEMA/UPINZANI" mwisho wa nukuu.

    Sasa swali linabaki je kama kweli mafidi wapo upinzani kwanini wasikamatwe na kupelekwa mahakama ya mafisàdi na hatimae wafungwe segerea? Je hizi tetesi kwamba mafisadi wote wapo ccm tena ni vigogo wakubwa na hawagusiki zina ukweli wowote?

    Naomba kuwasilisha.
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #37
    May 12, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,159
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    Mbona kama vile una delayed milestones...yaani huu mjadala tulishaujadili humu ...hebu chukua muda wa kupitia threads za JF kabla ya kupost
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...