Magufuli asema Mafisadi wanamwogopa ndio maana hawataki aingie Ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli asema Mafisadi wanamwogopa ndio maana hawataki aingie Ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr Chin, Oct 1, 2015.

  1. M

    Mr Chin JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 4,636
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0


    [​IMG]

    MGOMBEA urais wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. John Magufuli, amesema mafisadi hawawezi kumpigia kura katika Uchaguzi Mkuu ujao kwa kuwa wanamwogopa.

    Dkt. Magufuli aliyasema hayo jana kwenye mkutano wa hadhara,uliofanyika katika Viwanja vya Mvumi Misheni, Jimbo la Mtera,mkoani Dodoma.

    "Mafisadi hawawezi kunichagua kwa sababu wananiogopa ila wapo Watanzania wengi

    wanaonipenda na kunikubali wakiwemo maskini wenzangu, wanyonge ambao watanipa kura nyingi ili niweze kuwatumikia na kutetea masilahi yao," alisema.

    Alimpongeza mwanasiasa mkongwe, Mzee John Malecela kwa ujasiri wake wa kuendelea kubaki CCM licha ya kushindwa katika mbio za kuwania nafasi ya urais miaka iliyopita.

    "Mzee Malecela aliwahi kugombea uteuzi wa nafasi ya urais, lakini hakufanikiwa na hakufikiria wala kuthubutu kuhama chama hata siku moja, bado yupo na amekuwa msaada mkubwa," alisema.

    Alisema mbali ya kuukosa urais, pia aliangushwa kwenye nafasi ya ubunge wa Jimbo la Mtera na Livingstone Lusinde lakini hakuhama chama. Alisema anawashangaa waliohama CCM baada ya kukosa nafasi.

    Aliwaomba Watanzania wamchague aweze kubadilisha maisha yao na kukuza uchumi akiwataka wasikubali kudanganywa na wapinzani ambao hawana sera wala uzoefu wa kuongoza Serikali.

    Akizungumzia sera ya elimu bure, alisema hakuna sababu ya kukosa madawati wakati nchi ina rasilimali kubwa ya miti; hivyo alitoa wito kwa Wakurugenzi kukaa mkao wa kufanya kazi.

    Livingstone Lusinde

    Naye Mjumbe wa Kamati ya Kampeni za CCM na mgombea ubunge Jimbo la Mtera, Lusinde alisema CHADEMA kimepoteza mwelekeo baada ya kuwapokea wanasiasa waliowatuhumu kwa kashfa mbalimbali ndani na nje ya Bunge.
     
  2. V

    VIVIANET JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2015
    Joined: Aug 30, 2015
    Messages: 1,836
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Asahau kuingia ikulu hatuwezi kumpeleka ikulu mtu mropokaji na mwenye kujaa mihemko

    kiongozi lazima awe na hekima
     
  3. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,522
    Likes Received: 3,763
    Trophy Points: 280
    haa haa vipi na wale mafisadi waliouza nyumba za serikali kwa bei ya kutupwa na zingine kuwapa nyumba ndogo zao wanamuogopa?
     
  4. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2015
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Vp kuhusu ufisadi alioufanya yeye wa kununua meli mbovu ya billion 8,vp ufisadi ambao CAG ameouona kwenye wizara yake wa billion 262? Aache ulofa!
     
  5. peterchoka

    peterchoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2015
    Joined: Oct 12, 2014
    Messages: 6,842
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    kiufupi sisi wananchi ndo hatumtaki, asitafute wa kumbebesha zigo lake
     
  6. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 7,745
    Likes Received: 4,344
    Trophy Points: 280
    Basi watz wote ni mafisadi.
     
  7. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 46,172
    Likes Received: 34,231
    Trophy Points: 280
    Hata mie namuogopa Kura simpi
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2015
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,636
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Eti masikini mwenzetu na mnyonge mwenzetu - tobaaaa!
     
  9. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,902
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Wanamuogopa sana humuoni Lowasa anavyohangaika anajua kiboko wa mafisadi anakuja.
     
  10. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,902
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Sisi tunamtaka sana magufuli wetu Rais mteule.
     
  11. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 9,157
    Likes Received: 4,379
    Trophy Points: 280
    Huu ni ukweli usiopingika...mafisadi wanagwaya
     
  12. d

    delako JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2015
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 2,011
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Eti mafisadi wananiogopa!!!Kwani nchi ina mafisadi wangapi??Nani mwl wa hao anaowaita mafisadi km sio chama chake??
    LENGO LETU SIO KUCHAGUA FISADI BALI NI KUIONDOA CCM MADARAKAN NA HILI LIKISHINDIKANA BASI NITAAMINI KABISA MANENO YA MH BEN MKAPA KUWA SISI NI MALOFA,wapumbavu na MAMBUMBUMBU!
     
  13. n

    ng'adi lawi JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2015
    Joined: Sep 27, 2014
    Messages: 2,856
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Katika orodha ya wenye hekima Lowasa do ndiyo wa mwisho? Kung'ang'ania kuwa rais ni kukosa hekima tena ni dharau na chuki kwa viongozi waliomlea Lowasa na asivyo na hekima akishindwa kwenye kura atakataa na wafuasi wake watasababisha damu imwagike kwani hata sasa wana mihemko na wamekosa busara na ni waropokaji.
     
  14. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,902
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Mafisadi mnakazi sana mwaka huu.
     
  15. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,902
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Fisadi ni lowasa na kundi lake la mafisadi kama mbowe,mbatia,mtei na wengine alionao kwenye timu yao.
     
  16. 1

    1954tanu JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 1,021
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Walipokwaupa kweupe escrow account mafisadi hawakumwogapa?

    Magufuli na ccm wanataka kubaki madalakani ili KULINDA UOVU WAO TU, NA SI KWA MASLAHI YA WATZ.

    Magufuli anaogopa ataanikwa kwa ufisadi wake wa nyumba za umma na ufisadi kwenye ujenzi wa barabara.
     
  17. peterchoka

    peterchoka JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2015
    Joined: Oct 12, 2014
    Messages: 6,842
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    eti sisi, na nani?
     
  18. k

    kauleni JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2015
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani mpaka uchaguzi upite watanzania wapenda mabadiliko tutaitwa kila jina. Tumeitwa wapumbavu, malofa na sasa mafisadi ila mwisho sisi ndiyo tutakuwa MASHUJAA.
     
  19. c

    charlz56 Member

    #19
    Oct 1, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magafuli .....ikulu ni yako ngosha .......tujage
     
  20. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4,160
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    Inaamaana JK nae anamuogoopa. Mbona kasema akiingia magufuli atapata usingizi. Sasa Fisadi gani anayemuogopa
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...