Magufuli ana nia ya kulisogeza mbele Taifa lakini anapaswa kuwa makini kwenye Mambo 5 yafuatayo!!


jepro

jepro

Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
94
Likes
0
Points
13
jepro

jepro

Member
Joined Oct 28, 2011
94 0 13
1. Kwanza awezeshe kuwa na uhuru wa Vyombo vya Habari.

2. Demokrasia ni jambo muhimu awape wapinzani uhuru wa kuikosoa serikali kwa kuwa hakuna aliyekamilika duniani kila mtu hutenda makosa na kukosolewa ndo njia pekee ya kujifunza ulipokosea na ukajirekebisha na mambo yakaendelea kama ilivyo ada.

3. Afanye uchunguzi yakinifu kwa habari anazoletewa na watendaji wake kabla ya kuziwasilisha kwa wananchi.

4. Aweze kusikiliza malalamiko ya wananchi kwa kuwa hawa ndio waliomchagua na akumbuke sauti ya wengi ni sauti ya Mungu asitie pamba masikioni kwa malalamiko ya wengi pindi jambo Fulani linapozungumziwa au kuhitaji ufafanuzi wa kina kutoka kwake au Mamlaka husika.

5. Azingatie sheria, kanuni na taratibu zinazotumika kuliongoza hili Taifa namaanisha aongoze Taifa kwa kufuata nini Katiba inavoelekeza

Nadhani kwa kuyafuata hayo mambo matano pamoja na uchapakazi wake mahiri hili Taifa naliona lina bright future katika ukuaji kiuchumi vinginevyo tutajikuta tunarudi nyuma miaka Zaidi ya 50

Ni hayo Tuu
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,055
Likes
1,486
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,055 1,486 280
Hiyo inaitwa ngumu kumeza, umenikumbusha moja ya kauli ya Mahatma Gandhi kwamba hakuna haja ya kuwa kama hakuna uhuru wa watu kufanya makosa na kukosoana kwa uhuru pasipo kubughudhiwa
 
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
751
Likes
245
Points
60
Age
48
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
751 245 60
Basi sawa
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Hv hv ndio tamu chungu mwendo wa kishetani tu
 
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
Ukicheza na mbwa sana ipo cku atakufuata hadi ndani ya nyumba ya Ibada
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,898
Likes
4,779
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,898 4,779 280
Ukiruhusu uhuru wa nyombo vya habari africa utaleta vita kutokana na waandishi wengi wa habari kuto kua na elimi tosha

Ukiruhusu demokrasia africa kwa maana ya kuruhusu kila mtu kusema na kutenda anavyo taka basi ujiandae kushuhudia vita au machafuko kutokana na siasa sa africa kujawa na chuki na ufinyu wa elimu ya kutosha kwa wananchi, akitokea zuzu mmoja anasema wananchi wachome nyumba za wapinzani watafanya hivyo, hivyo hana budi kudhibiti vyama vyote hasa ccm wenye maneno mengi.
 
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,343
Likes
2,368
Points
280
Void ab initio

Void ab initio

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,343 2,368 280
Kukoselewa ni kosa kwasasa Halitakiwi.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Huo ushauri unasumbuka tu kuutoa.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Huu uzi anaovuta aendelee kuukaza. Ukiona watu mapovu yanawatoka basi wameshikwa pabaya
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Aendelee kujipoteza mana watu wamemchoka haswaaaaaaaa
Mana chai na uji vimemshinda
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Huu uzi anaovuta aendelee kuukaza. Ukiona watu mapovu yanawatoka basi wameshikwa pabaya
Kashikwa pabaya yy
Vitu vya uji na chai vimemshinda
Amebaki ki shari shari hasira kibaoooo
Vp boom la wadogo zetu mnapeleka lin mana s mlisema mapato ni trillion 1.3 au sio nyie
Hahahaaa mmepoteana ila basi tuu kujikaza
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,944
Likes
6,096
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,944 6,096 280
Magu uongozi wake ni wa kuji defend sana ka timu inayolinda goal. Hana mipango endelevu sasa anaona upinzani ndo kikwazo. Kumbe hana vision ata deal na upinzani badala ya kujienga uchumi huku mda ukienda
 
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,347
Likes
728
Points
280
D

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,347 728 280
Demokrasia ni muhimu lakini isipite kiasi. Kwa nchi zetu hizi za kiafrika ukiruhusu sana demokrasia watu watakupanda hadi kichwani kwa kisingizio cha demokrasia. Kwa maoni yangu ili tuweze kupiga hatua za maendeleo ni muhimu kuchanganya demokrasia na udikteta kidogo yaani DEMOKRASIA 75% na UDIKTETA 25%.
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Hoja zikiwashinda
Ooh mtaleta vita sasa kazeni ivo ivo tuone kama waasi hawatapatikana
Ukiruhusu uhuru wa nyombo vya habari africa utaleta vita kutokana na waandishi wengi wa habari kuto kua na elimi tosha

Ukiruhusu demokrasia africa kwa maana ya kuruhusu kila mtu kusema na kutenda anavyo taka basi ujiandae kushuhudia vita au machafuko kutokana na siasa sa africa kujawa na chuki na ufinyu wa elimu ya kutosha kwa wananchi, akitokea zuzu mmoja anasema wananchi wachome nyumba za wapinzani watafanya hivyo, hivyo hana budi kudhibiti vyama vyote hasa ccm wenye maneno mengi.[/QUOTEm
Tatizo hapo ni mental emotional disorder pole sana
 
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,574
Likes
1,667
Points
280
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,574 1,667 280
Leo nimekutana na Dada mmoja alikuwa mpenzi sana wa Rais Magufuli, lakini ananiambia hamu imemwisha kabisa, haamini kinachotokea
 
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
737
Likes
499
Points
80
Ngungenge

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
737 499 80
Haha analinda goli
Hahahahhaaaa na bado atapoteana hadi ajifunge
 

Forum statistics

Threads 1,237,884
Members 475,775
Posts 29,304,603