Magufuli akutana na nguvu ya umma Mbeya, azomewa, aambiwa wanamtaka Lowassa


PROPHET POLY

PROPHET POLY

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
470
Points
195
Age
7
PROPHET POLY

PROPHET POLY

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
470 195
Tunawaambia hivi mmechelewa lowasa nni raisi wenu ila naomba ikibidi magufuli apewe barabara zake please!!!!
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,114
Points
1,225
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,114 1,225
Kabla ya kusifia huu uhuni jiulize, je wewe unaweza kwenda kwenye mkutano wa mgombea usiyemtaka kwenda kuimba jina la mgombea mwingine? Ukiona huwezi kufanya hivyo jiulize, what is wrong with these kids?
Huo haukuwa mkutano uliopangwa, magufuli alisimama pale akielekea mbarali ambako mkutano ulipangwa kufanyika lengo lilikuwa ni kuongea na yeyoye aliye tayari kumsikiliza , sasa kilichotokea ni kwamba wengi hawakuwa tayari kumsikiliza , sio uhuni wala vurugu ndio maana hata huyo aliyekuwa anazunguka na nguo za ccm hakufanyiwa vurugu yoyote .
Magufuli alidanganywa na ile nyomi alipoenda kwenye kampeni mbeya , watu walienda kuangalia burudani ya bure ya wasanii , ila hali halisi ya mbeya ndio kama hivi
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,231
Points
2,000
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,231 2,000
Hiyo siyo nguvu ya umma ila ni uhuni.
Uhuni mtu yeyote akiamua anaweza kuufaya, lakini matokeo yake ni kuvujika kwa amani.
Kama wao wameshaamua kuwa wanamtaka Lowassa nini kinawapeleka kwenye mkutano wa Magufuli?
Inaonekana kabisa kuwa kuna kundi lililojiandaa kufanya fujo na walishaandaa camera wapige hii picha ya video.
Ukawa badala ya kuchekelea vitu kama hivi inabidi mvikemee kwa sabau watanzania hawapendi vurugu, hawatamchagua mtu anayeandaa,UKAWA UTOTO NA UJINGA
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
2,638
Points
2,000
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
2,638 2,000
Nani alimwambia asimame pale?ukawa walijuaje atasimama pale na kuandaa kikundi?!??
Yaani ccm bure kabisa akili
kwa siasa hizi mtakuja kutolewa vishipa..jihadhalini sana na ushabiki uchwala....kama wangeamua kuwashushia kipigo sijui mngesema nini!!
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,114
Points
1,225
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,114 1,225
Hamumtaki leo wakati mlijazana kwa maelfu kumshangilia wakati alipokuja kufanya kampeni.
weee!!! tulienda kuangalia fiesta ya bure, ule msururu wa wasanii hukuuona??
 
A

Akilinzangu

Senior Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
133
Points
170
A

Akilinzangu

Senior Member
Joined Aug 15, 2015
133 170
Mbona huko kwingine wajawekwa vijana wa kuwazomea?
 
concrete15

concrete15

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
882
Points
170
concrete15

concrete15

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
882 170
haya maigizo ya ccm kumbe ndo mana wanaasema ukawa wana maigizo kumbe wanajua wanachofanya wao
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,114
Points
1,225
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,114 1,225
Mlio macho tokeni nje muone kupatwa kwa mwezi!
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,925
Points
2,000
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,925 2,000
na kura za urais tutabandika kituoni tutajumilisha na casio zetu
ole wao
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,940
Points
1,500
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,940 1,500
leo asubui magufuli wakati akipita mbeya
kakutana na zomea zomea
eneo la mwanjelwa na uyole
kuna wana ccm walipangwa wamzuie ili ionekane wananchi wamemsimamisha azungumze
kibao kikageuka watu wakaanza kukimbia nakuanza kumzomea
ccm acheni maigizo leo yamewaponza

chezea sifa za magufuli wewe
 
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
3,797
Points
2,000
xYz07

xYz07

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
3,797 2,000
Hamumtaki leo wakati mlijazana kwa maelfu kumshangilia wakati alipokuja kufanya kampeni.
Hivi bado hujajua kama kuna kuwa na matukio mawili, fiesta na kampeni, wengine wanaenda kwenye fiesta
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
13,127
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
13,127 2,000
Safi sana Mbeya... halafu magufuli kama chizi vile anasema eti watu walibubujikwa na furaha na kumshangilia sana hadi akashindwa kuendelea ...
 
K

Kamundu mngoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
231
Points
0
K

Kamundu mngoko

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
231 0
Halafu mnajidanganya wenyewe na nyomi za fiesta na zilizoletwa na malori na kupigwa mpunga
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,614
Points
2,000
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,614 2,000
Safi sana Mbeya... halafu magufuli kama chizi vile anasema eti watu walibubujikwa na furaha na kumshangilia sana hadi akashindwa kuendelea ...


Your text made my morning
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top